NOKIA LUMIA 520 - VOZ REVIEW - Page 51 - vozForums
vozForums

Go Back   vozForums > Đại sảnh > Review sản phẩm

Thread Tools
Old 01-04-2013, 14:53
thosan.thanhpho thosan.thanhpho is offline
Junior Member

Re: NOKIA LUMIA 520 - VOZ REVIEW

cái này hợp túi tiền, gôm đủ lúa mua liền
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:01
leetatdat leetatdat is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by [barracuda] View Post
cái IE ngu ngu nhưng đc cái mượt wrap text cũng ngon nên dùng tạm đc,thằng UC ko hiểu sao mình cài vào nghe nhạc bằng xbox music bị tịt 1 bên tai nghe gỡ ra lại bt
sau 3 ngày thì máy đã bớt nóng hơn nhưng pin vẫn cùi lắm lúc pin dùng cả nửa tiếng tụt 1-2% nhưng có lúc dùng 5p tụt cũng 2-3%
hôm nay vừa đi dán màn,bề rộng 520 vừa zin với màn 920 mới ghê chỉ ngắn hơi chiều dài 1 chút xíu
uc lag vãi cứt dật liên khúc luôn........thằng ms thiết kế cái os ngu học vãi gek nhất quản lý âm thanh của nó cắm headphone vào củng ko cho profile riêng giống như bao os hoặc stupid phone khác mà phải hạ âm lượng xuống nghe......xém bị điếc tai mấy lần.........nghe nhạc xong mà quên kéo volume lên rứt phone ra thì ai gọi tới khỏi bik luôn chưa kể cái menu gì mà kéo từ trái qua làm cái list như menu nước uống tìm app mún lòi họng
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:22
nguoicat's Avatar
nguoicat nguoicat is offline
Senior Member

Bác nào dính trường hợp tự nhiên tất cả các thể loại hiển thị trên màn hình đột nhiên to ra, như kiểu kích thước là a thì bây giờ là 2a, mà nó lại ko fit vào màn hình. Thế là chỉ thao tác được 1 số ít các điểm chạm ở giữa màn hình cũ. Khởi động lại lại bình thường.
Viber thì kể cả nt cũng hơi tệ, có tin nhắn đến mà 1 lúc mới hiện ra, kể cả đang chat trực tiếp.
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:26
K.I.A

Quote:
Originally Posted by nguoicat View Post
Bác nào dính trường hợp tự nhiên tất cả các thể loại hiển thị trên màn hình đột nhiên to ra, như kiểu kích thước là a thì bây giờ là 2a, mà nó lại ko fit vào màn hình. Thế là chỉ thao tác được 1 số ít các điểm chạm ở giữa màn hình cũ. Khởi động lại lại bình thường.
Viber thì kể cả nt cũng hơi tệ, có tin nhắn đến mà 1 lúc mới hiện ra, kể cả đang chat trực tiếp.
ko riêng gì viber nhé đa số app luôn cái nào củng bị chập chờn sida sao ấy ko ổn định như bên ios hay android........nhưng mà ko sao winphone mới ra mà từ từ dev sẽ sửa lỗi cái mình ức chế nhất là cái os cực ngu học của bọn ms sài thấy nản giờ mà up đc symbian cho 520 mình củng ráng up

ps: quá ức chế cái volume tăng giảm là tăng giảm hết tất cả chịu éo nỗi nửa rồi
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:53
terminator212 terminator212 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
mình bị một lần, tắt máy là hết
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:54
nguoicat's Avatar
nguoicat nguoicat is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by leetatdat View Post
ko riêng gì viber nhé đa số app luôn cái nào củng bị chập chờn sida sao ấy ko ổn định như bên ios hay android........nhưng mà ko sao winphone mới ra mà từ từ dev sẽ sửa lỗi cái mình ức chế nhất là cái os cực ngu học của bọn ms sài thấy nản giờ mà up đc symbian cho 520 mình củng ráng up

ps: quá ức chế cái volume tăng giảm là tăng giảm hết tất cả chịu éo nỗi nửa rồi
Nghe bác nói em mới nhớ cái App facebook for Wp8 đang sử dụng out ra cái 1 ko báo trước, rất là ức chế!
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:57
BlackZero_HN BlackZero_HN is offline
Junior Member

App iếc thế nào các bác, đủ dùng cơ bản thôi, em cũng không chơi sang E chưa dùng WP bao giờ nên phân vân quá
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:59
[barracuda]'s Avatar
[barracuda] [barracuda] is offline
Senior Member

Quote:
Nghe bác nói em mới nhớ cái App facebook for Wp8 đang sử dụng out ra cái 1 ko báo trước, rất là ức chế!
chưa bị bao h sao nhiều người chửi cái app fb này sida nhỉ,mình thấy bt mà nhưng thực sự dùng cái people hub thì ko hiểu cái app kia để làm j nữa
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 15:59
K.I.A

Quote:
ko riêng facebook nhé 10 app hết 5 app bị văng ra 4 app sài ko văng nhưng rất sida......may ra có 1 app là ngon lành cành đào...........cái này chờ thời gian cho mấy thím dev fix lỗi thôi

ps: đợt update lần sau mà ms ko fix lỗi quản lý âm thanh là bán lumia đi luôn thề éo chơi winphone nửa
Reply With Quote
Old 01-04-2013, 16:00
K.I.A

Quote:
Originally Posted by BlackZero_HN View Post
App iếc thế nào các bác, đủ dùng cơ bản thôi, em cũng không chơi sang E chưa dùng WP bao giờ nên phân vân quá
vâng winphone rất sida.............giờ chỉ ước sao 520 chạy đc symbian
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules