Giúp em chọn con Ghế - Page 8 - vozForums
vozForums

Go Back   vozForums > Máy tính để bàn > Thiết bị ngoại vi & Phụ kiện

Thread Tools
Old 07-04-2017, 08:13
ThaiTuShangv02's Avatar
ThaiTuShangv02 ThaiTuShangv02 is offline
Đã tốn tiền

Re: Giúp em chọn con Ghế

Quote:
Originally Posted by A6k64pro View Post
Đừng hẹp hòi bắt từng câu chữ như thế =))) giờ gọi thẳng cho tân dâm. Hỏi rõ đó la hàng trưng bày hay hàng mới. Chả lẽ dám nói hàng trưng bày thành hàng mới để nó ăn quả phốt siêu to ah =)) con của mình giá niêm yết 7m giảm còn 4m5 với mình chấp nhận đc. Zin thì mình chắc chắn =)))) chẳng lẽ chúng nó làm rách da rồi đi bọc lại để bán =))))) tầm 2m7 các shop bán con f1 thì mình khuyên chân thành mọi ng săn hàng sale của ak dx tâm 4m ngon hơn vạn lần. Clone vẫn mãi là fake thôi. Còn hàng dx ak khỏi cần nói =))
Các shop bán con F1 toàn kêu giá 2.7m tới 3m công nhận thấy quá đáng thật, có thằng Văn Minh nhập luôn con ghế ghẻ cùi còn hơn F1 bán luôn giá 3.5m Nhưng mà giá nó dưới 2m lại khác hơn nhiều nhé, ở Hanoi đỡ phí vận chuyển con F1 tầm 1.6-1.7m thì rất đáng quan tâm cho dân nghèo đó À các con dòng thấp 4m nó nhỏ form lắm nhé, các ông cao to bệ vệ ngồi éo vừa đâu, muốn đú thì lên dòng king thì phải tầm 7-8m. 7-8m so với 1.7m thì rất đáng là suy nghĩ, chứ ko phải "ráng lên xíu" như mọi người hay nói đâu
Ông Tân Doanh trong đây sao ko thấy support nữa nhỉ, giảm giá lớn lại 1 vài mẫu có số lượng thì gần như đủ hiểu là hàng trưng bày rồi, nhưng mà có lẽ sẽ ko nói thẳng ra hàng trưng bày mà sẽ nói là hàng tồn kho lâu, chứ fake thì éo dám rồi vì toàn shop có tên tuổi
Reply With Quote
Old 07-04-2017, 09:18
A6k64pro A6k64pro is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by baby View Post
Hẹp hòi là do bạn hiểu hay tự định nghĩa thôi.

Hàng trưng bày cũng có nhiều loại. Mình nói rồi, nếu giảm giá với hàng trưng bày phải xem tận nơi mới biết được chiếc ghế nó còn ngon ở mức độ nào mới là vấn đề. Bạn cũng đừng hẹp hòi khó chịu khi thấy những người khác kỹ tính muốn hiểu rõ hơn về những người dùng thật sự. Nếu bạn là người dùng thật sự, bạn chính là một trong những người mà những khách hàng tiềm năng của TD đang mong được giúp đỡ. Nếu ko...

Nếu muốn nghe sướng tai mình đã lên thẳng fb của TD mà hỏi rồi.
Thì thế. Gọi hỏi xem hàng trưng bày hay hàng mới nguyên hộp. Vì cái trụ gắn vào cái đế 5 chân rồi sẽ không tháo ra được nên nó sẽ không thể nào tháo ra đóng vào thùng kêu hàng mới đc.
Reply With Quote
Old 07-04-2017, 09:24
Senior Member

Quote:
Originally Posted by ThaiTuShangv02 View Post
Các shop bán con F1 toàn kêu giá 2.7m tới 3m công nhận thấy quá đáng thật, có thằng Văn Minh nhập luôn con ghế ghẻ cùi còn hơn F1 bán luôn giá 3.5m Nhưng mà giá nó dưới 2m lại khác hơn nhiều nhé, ở Hanoi đỡ phí vận chuyển con F1 tầm 1.6-1.7m thì rất đáng quan tâm cho dân nghèo đó À các con dòng thấp 4m nó nhỏ form lắm nhé, các ông cao to bệ vệ ngồi éo vừa đâu, muốn đú thì lên dòng king thì phải tầm 7-8m. 7-8m so với 1.7m thì rất đáng là suy nghĩ, chứ ko phải "ráng lên xíu" như mọi người hay nói đâu
Ông Tân Doanh trong đây sao ko thấy support nữa nhỉ, giảm giá lớn lại 1 vài mẫu có số lượng thì gần như đủ hiểu là hàng trưng bày rồi, nhưng mà có lẽ sẽ ko nói thẳng ra hàng trưng bày mà sẽ nói là hàng tồn kho lâu, chứ fake thì éo dám rồi vì toàn shop có tên tuổi
Dòng R hay K cũng có sale mà. Những chắc chắn là hàng trưng bày. Mấy con f1 đó mà tầm 1m7 1m8 thì đáng quan tâm. Nhưng lên 2m7 hay là ông ăn minh 3m5 thì Mình mua cũng chỉ tin tưởng nhân viên sale thôi. Họ cũng báo cáo hết tình trạng ghế. Chụp ảnh gửi zalo , thông báo tình trạng từng mẫu. Mẫu nào xước, mẫu nào bẩn ( cái chỗ logo nó thêu chỉ trắng ý), tay vịn thế nào, ốp hông có sao k. Đại loại là thế.
Reply With Quote
Old 07-04-2017, 14:09
Overheat Overheat is online now
Senior Member

Quote:
Originally Posted by BlueCn View Post
em thấy k nên mua đồ của bọn 190 , dùng rất khởm :|
190 mà còn khởm thì dùng thằng nào tốt hơn được
Reply With Quote
Old 07-04-2017, 14:19
ThaiTuShangv02's Avatar
ThaiTuShangv02 ThaiTuShangv02 is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by A6k64pro View Post
Thì thế. Gọi hỏi xem hàng trưng bày hay hàng mới nguyên hộp. Vì cái trụ gắn vào cái đế 5 chân rồi sẽ không tháo ra được nên nó sẽ không thể nào tháo ra đóng vào thùng kêu hàng mới đc.
Có gì mà ko tháo được bác, hãng nào mà làm khóa chết cái chân ghế???
https://www.youtube.com/watch?v=YkulpxVr3GE
Reply With Quote
Old 07-04-2017, 17:55
Senior Member

Quote:
Originally Posted by ThaiTuShangv02 View Post
Có gì mà ko tháo được bác, hãng nào mà làm khóa chết cái chân ghế???
https://www.youtube.com/watch?v=YkulpxVr3GE
Mình rút mãi k ra. Mình mua phải vác cả cục chân về hoá ra phải dùng búa
Reply With Quote
Old 08-04-2017, 07:16
Shin Bora's Avatar
Shin Bora Shin Bora is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Overheat View Post
190 mà còn khởm thì dùng thằng nào tốt hơn được
Chắc còn nhiều con hàng ngon hơn
Reply With Quote
Old 29-04-2017, 23:07
chanvl_11 chanvl_11 is offline
Junior Member

Cứ Hòa Phát mà táng nhé
Reply With Quote
Old 02-05-2017, 08:59
ntthanhf22 ntthanhf22 is offline
Junior Member

Vừa mua con ghế da 2nd ngồi nóng quá,chắc phải kiếm mảnh chiếu trúc lót vào
Reply With Quote
Old 05-06-2017, 20:18
hungkhoia10 hungkhoia10 is offline
Senior Member

bên anphat cũng đang giảm giá dòng ghế AK đó không biết hàng trưng bày hay hàng mới đây
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules