(MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,... - Page 144 - vozForums
vozForums

Go Back   vozForums > Sản phẩm công nghệ > Các sản phẩm Apple

Thread Tools
Old 12-10-2017, 16:10
quangdung.bkc's Avatar
quangdung.bkc quangdung.bkc is offline
Senior Member

Re: (MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

Quote:
Originally Posted by cc22 View Post
các bác cho e hỏi nhanh xíu. e có cái ip4 8gb bị noall. kg bít giờ có thể làm gì dc với nó.có thể alo đượcﹾﹾﹾﹾs các bác.
Con này lỗi Basband rồi bạn nhé ! Với ip4 thì chi phí làm đắt hơn mua máy => Bỏ thôi bạn nhé !
Quote:
Originally Posted by green_apples002 View Post
Macbook pro 840 của mình hôm nay tự dưng không nhận được keyboard, trackpad, chỉ nhấn được mỗi nút nguồn, xài mouse ngoài bình thường, vậy giờ sửa ở đâu các bác, em ở Sài Gòn. Hix
Cái này phải mang qua kỹ thuật ktra trưc tiếp thôi bạn nhé ! SG mang qua ProCare24h b nhé !
Quote:
Originally Posted by ati_radeon1987 View Post
Nên lấy Macbook Pro ME664 hay ME865 các bác nhỉ, em làm đồ họa, pts, edit video. Các bác dùng rồi cho em xin chút review con ME664 với ạ, thấy bảo con này bị lỗi VGA gì đó
Mấy dòng này đời sâu, nếu dùng chuyên đồ họa thì nên chọn đời cao hơn chút bạn nhé ! Tầm 2014, 2015 là đẹp
Reply With Quote
Old 13-10-2017, 08:54
thanhbinh019 thanhbinh019 is offline
Senior Member

Re: (MIỄN PHÍ) GIẢI ĐÁP MỌI THẮC - HỖ TRỢ NGƯỜI DÙNG APPLE: iPhone, iPad, iMac, Macbook, Smartphone,...

Mình muốn mua iphone 5s mới 100%, mua ở Hàng Chính Hãng FPT trên lazada có uy tín không các bác nhỉ?
http://www.lazada.vn/apple-iphone-5s...&sc=MUU=&rb=69
Reply With Quote
Old 13-10-2017, 09:47
Laurier Laurier is offline
Member

con ip 6 của mình có vấn đề về touch ic, nhấn ko được + xuất hiện dải trắng, các thím có biết chỗ nào thay ic uy tín ở sài gòn ko? giá bao nhiêu thì ok ? ty
Reply With Quote
Old 15-10-2017, 07:16
tsclone tsclone is offline
Đã tốn tiền

Mình tải app về nhưng chưa được thì nó bị mờ.
Lúc lên app store tải lại thì bị lỗi This item is currently being modified. please try again later
Làm sao xóa được app đấy đi
ấn xóa thì nó trơ ra
Reply With Quote
Old 15-10-2017, 10:57
JiangNanDream's Avatar
JiangNanDream JiangNanDream is offline
Senior Member

Có những cửa hàng nào bán hàng FPT phân phối ở HN hả các bác? . Liệu có uy tín không các thím? Hình như có cách check được imei theo trang phân phối của fpt thì phải
Reply With Quote
Old Yesterday, 09:21
quangdung.bkc's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by thanhbinh019 View Post
Mình muốn mua iphone 5s mới 100%, mua ở Hàng Chính Hãng FPT trên lazada có uy tín không các bác nhỉ?
http://www.lazada.vn/apple-iphone-5s...&sc=MUU=&rb=69
Mua trên Lazada hay Adayroi,..đều ok. Quan trọng là bạn check nhà cung cấp sản phẩm ok là đc thôi nhé !
Quote:
Originally Posted by Laurier View Post
con ip 6 của mình có vấn đề về touch ic, nhấn ko được + xuất hiện dải trắng, các thím có biết chỗ nào thay ic uy tín ở sài gòn ko? giá bao nhiêu thì ok ? ty
Máy của bạn lỗi IC cảm ứng rồi, thay IC giá 5-700k tùy cửa hàng bạn nhé !
Quote:
Originally Posted by tsclone View Post
Mình tải app về nhưng chưa được thì nó bị mờ.
Lúc lên app store tải lại thì bị lỗi This item is currently being modified. please try again later
Làm sao xóa được app đấy đi
ấn xóa thì nó trơ ra
Restar máy rồi thao tác lại bạn nhé ! Cài hay xóa,...ok
Quote:
Originally Posted by JiangNanDream View Post
Có những cửa hàng nào bán hàng FPT phân phối ở HN hả các bác? . Liệu có uy tín không các thím? Hình như có cách check được imei theo trang phân phối của fpt thì phải
Tất cả các siêu thị lớn đều bán hàng Fpt bạn nhé ! Nếu là hàng chính hãng VN thì xem mã trên vỏ hộp là VN nhé. Còn hàng FPT nhập khẩu và phân phối giờ có nhiều mã lắm: TH, ZP, BA,...và quan trọng là nó vẫn BH tại VN nhé !
Reply With Quote
Old Yesterday, 09:28
tsclone tsclone is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by quangdung.bkc View Post

Restar máy rồi thao tác lại bạn nhé ! Cài hay xóa,...ok
Không được thím ơi
Reply With Quote
Old Yesterday, 09:34
Diana's Avatar
Diana Diana is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by quangdung.bkc View Post
Tất cả các siêu thị lớn đều bán hàng Fpt bạn nhé ! Nếu là hàng chính hãng VN thì xem mã trên vỏ hộp là VN nhé. Còn hàng FPT nhập khẩu và phân phối giờ có nhiều mã lắm: TH, ZP, BA,...và quan trọng là nó vẫn BH tại VN nhé !
Mấy mã TH, ZP, BA là của fpt trading thôi chứ nhỉ? còn fpt shop thì 100% mã VN/A mà
Reply With Quote
Old Yesterday, 09:47
quangdung.bkc's Avatar
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Diana View Post
Mấy mã TH, ZP, BA là của fpt trading thôi chứ nhỉ? còn fpt shop thì 100% mã VN/A mà
Đúng rồi. Quan trọng là vẫn BH tại VN là ok rồi.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules