[PC] Battlefield 1 [FPS/Multiplayer/2016] - Page 225 - vozForums
vozForums

Go Back   vozForums > Games > Thảo luận chung

Thread Tools
Old 21-06-2017, 07:28
Janus's Avatar
Janus Janus is offline
Senior Member

Re: [PC] Battlefield 1 [FPS/Multiplayer/2016]

Quote:
Originally Posted by Archon View Post
Cái đó chơi nhiều quen là đc thôi, thay vì kéo tâm vào thân thì kéo vào đầu thôi, bắn vào thân mà gặp bọn pro hoặc automatico dễ bị vả ngược lại lắm, còn cây m1903 ko có phế nhé , cây này cùng với gewehr 98 drop ít nhất game, cứ để tâm vào đầu là boom headshot, chả cần điều chỉnh gì hết cho tới ~150m, cái sweet spot cũng chả quan trọng lắm đâu
Thì drop ít với hit spot xa chả để phục vụ cho mấy anh ngồi camp còn làm gì nữa Trong tầm 150m đổ lại nắn nót ngắm được cái đầu chắc nó đủ rút máu mình rồi Mà tầm đấy thì mấy khẩu còn lại drop đạn cũng same same, chả sợ. Còn về vấn đề " kéo tâm " thì mình thấy dù gì bắn vào cái thân to oành vẫn có tỉ lệ trúng cao hơn là vào đầu, luyện đến trình quá pro thì không nói, chứ xem nhiều highlight cũng chưa thằng nào đạt đến cảnh giới tự tin chỉ có nã vào đầu.

Ý mình nó phế bởi vì chỉ thích hợp để camp, chứ tất nhiên bản thân súng trong game chả khẩu nào đến mức đấy cả.
Reply With Quote
Old 21-06-2017, 09:30
kirimaru_kietxu268 kirimaru_kietxu268 is offline
Senior Member

các bác cho em hỏi, em mới quất bản untimate đợt sale vừa rồi, vào chơi nó cho mấy cái hòm có cái súng. em mở khóa ad vô inventory rồi. nhưng lúc vô trận bắn éo thấy súng đâu cả vẫn khẩu đểu đểu đầu game.
vào tùy chỉnh thì thấy có mấy khẩu gì đó lạ lạ nhưng lại yêu cầu điểm warborn hày gì đó để mở. vậy là sao hả bác. chẳng nhẽ lừa dối :(.
mà bắn cái này bằng tay cầm khó quá, vào toàn ăn hành. trận nào may thì giết được 67 mạng trận không thì toàn ẳng thôi. các bác nào có kinh nghiệm gì không bảo em với ạ.
à với lại những khẩu súng nào theo các bác là xài tốt và ngon với ạ. sao em thấy vào có lúc em phơ nó 1 băng mà nó không chết trong khi nó quay lại bắn em đúng 2 viên là nằm rồi
Reply With Quote
Old 21-06-2017, 10:41
boysga123 boysga123 is offline
Member

Quote:
Originally Posted by kirimaru_kietxu268 View Post
các bác cho em hỏi, em mới quất bản untimate đợt sale vừa rồi, vào chơi nó cho mấy cái hòm có cái súng. em mở khóa ad vô inventory rồi. nhưng lúc vô trận bắn éo thấy súng đâu cả vẫn khẩu đểu đểu đầu game.
vào tùy chỉnh thì thấy có mấy khẩu gì đó lạ lạ nhưng lại yêu cầu điểm warborn hày gì đó để mở. vậy là sao hả bác. chẳng nhẽ lừa dối :(.
mà bắn cái này bằng tay cầm khó quá, vào toàn ăn hành. trận nào may thì giết được 67 mạng trận không thì toàn ẳng thôi. các bác nào có kinh nghiệm gì không bảo em với ạ.
à với lại những khẩu súng nào theo các bác là xài tốt và ngon với ạ. sao em thấy vào có lúc em phơ nó 1 băng mà nó không chết trong khi nó quay lại bắn em đúng 2 viên là nằm rồi
Mấy cái hòm chỉ mở ra skin thôi, muốn đổi skin súng thì phải unlock súng đó xong vo customize change skin. Muốn unlock súng thì mua = warborn, nó cho warborn khi end game + lên lv thì phải. Nên chơi nhiều vào để unlock súng.
Còn súng thì tùy người, thím phải chơi hết từng cây mới biết cái hay của nó
Reply With Quote
Old 21-06-2017, 10:59
cavaldryg cavaldryg is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by kirimaru_kietxu268 View Post
warbond tiền giấy lên cấp mới có để mua súng, còn tiền xu thắng game hoặc bán skin mới có, dùng để mua hòm mới...
Bữa sale t cũng nghiên cứu kĩ nên chỉ mua base game + premium pass thôi. Ultimate đắt như quỷ toàn skin chả để làm gì
Reply With Quote
Old Yesterday, 23:14
culibad's Avatar
culibad culibad is offline
Senior Member

ai cần 1 acc bf1 bf4 bf3 in box minh nhé
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules