Xem [Korea] All about Showbiz, Music, Drama, Idol, etc. (Part 2) - Page 1860 - vozForums
vozForums

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Các món ăn chơi

Thread Tools
Old Today, 01:02
jun276 jun276 is offline
Senior Member

Re: [Korea] All about Showbiz, Music, Drama, Idol, etc. (Part 2)

Du lúc đáng yêu lúc ngầu lòi. Nhìn cái ảnh mà e muốn ship Tzumi quá đi mất.

Reply With Quote
Old Today, 01:17
fillipoUS's Avatar
fillipoUS fillipoUS is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by CheonSana View Post
Nhưng Minyoung thay Jihyo đảm bảo Twice ko thành công đc như h đâu vì ẻm ko có tiếng nói, với lại Minyoung tính ẻm cũng ít nói chứ ko hòa đồng như Jihyo, Jihyo có thể ko nổi tiếng bằng so với mấy đứa kia nhưng ẻm dung hòa khá tốt, như Du hay Chaeng tính thẳng thắn có gì nói đó chỉ có Jihyo mới hòa hợp 2 em này với team đc thôi, coi Sixteen nhìn Du như kiểu 1 mình 1 TG vậy, việc mình mình làm cũng ko phải dạng chia sẽ nhiều mà vào tay Jihyo h thành bựa nhân luôn, ẻm ăn nói cũng khá lưu loát rất phù hợp với vị trí leader
Minyoung quá ủy mị và yếu đuối, Jihyo có niềm đam mê lớn, 10 năm thực tập sinh gần như đã coi JYP là gia đinh, hơn nữa lại rất nhiệt tình, tính tình thì chân thật dù có hơi sồn sồn nhưng ăn ở tốt với mọi người.

Du thì kiểu thi sixteen theo kiểu đẹp auto win em đẹp em có quyền nếu về năng lực mình thấy vị trí của Chaeyoung mới là chắc suất nhất, vô đối cho vị trí rapper, rất cá tính, visual cũng ổn sáng sân khấu, khả năng viết lời và rap tốt. Còn mình thấy đối tượng ko có năng lực gì nổi trội nhưng vẫn xứng đáng vào TWICE do có sự tổng hòa tất cả ổn nhất là Dahyun (ko cao lắm, ko đẹp lắm, hát ko hay, rap cũng thường, nhảy cũng giỏi nhưng ko đến tầm dance machine) nhưng Dahyun rất sáng sân khấu và tổng hòa rất tốt, kiểu như chia trung bình điểm ra lại ổn.

Last edited by fillipoUS; Today at 01:20.
Reply With Quote
Old Today, 01:32
enozyCat's Avatar
enozyCat enozyCat is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by jun276 View Post
Du lúc đáng yêu lúc ngầu lòi. Nhìn cái ảnh mà e muốn ship Tzumi quá đi mất.
Tzumi từ đợt cheer up toàn đc cover với Tzuyu chịu khó soi mâu mần thôi vì 2 bạn này toàn liếc nhau là chủ yếu chứ không chủ động như kiểu TzuSa hay TzuChaeng
Reply With Quote
Old Today, 01:32
CheonSana's Avatar
CheonSana CheonSana is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by fillipoUS View Post
Minyoung quá ủy mị và yếu đuối, Jihyo có niềm đam mê lớn, 10 năm thực tập sinh gần như đã coi JYP là gia đinh, hơn nữa lại rất nhiệt tình, tính tình thì chân thật dù có hơi sồn sồn nhưng ăn ở tốt với mọi người.

Du thì kiểu thi sixteen theo kiểu đẹp auto win em đẹp em có quyền nếu về năng lực mình thấy vị trí của Chaeyoung mới là chắc suất nhất, vô đối cho vị trí rapper, rất cá tính, visual cũng ổn sáng sân khấu, khả năng viết lời và rap tốt. Còn mình thấy đối tượng ko có năng lực gì nổi trội nhưng vẫn xứng đáng vào TWICE do có sự tổng hòa tất cả ổn nhất là Dahyun (ko cao lắm, ko đẹp lắm, hát ko hay, rap cũng thường, nhảy cũng giỏi nhưng ko đến tầm dance machine) nhưng Dahyun rất sáng sân khấu và tổng hòa rất tốt, kiểu như chia trung bình điểm ra lại ổn.

Dahyun năng lượng tốt, trên sân khấu diễn rất nhiệt khả năng đi show cũng tương đối tốt tương lai đẩy cho đi show là ngon, Chaeng luôn trong Major nên khả năng của ẻm ko cần phải bàn, có đúng 1 lần ẻm rớt xuống Minor nói 1 câu mà em ấn tượng tới h luôn " Lần sau em lại lên là đc chứ gì " kể từ lần đó là luôn trong top Với lại nhìn ẻm cũng thuộc dạng có đam mê nữa, tương lai hi vọng train theo hướng prod đc là ngon lành, debut solo em thấy Chaeng là có tiềm năng nhất, giọng hát nghe khá có màu sắc
Reply With Quote
Old Today, 02:44
fillipoUS's Avatar
fillipoUS fillipoUS is offline
Senior Member

khi một thánh nữ hâm mộ một thánh nữ, kute overloaded

hói ca đâu, triệu hồi hói ca

https://www.youtube.com/watch?v=1Ot0HK1yH-I
Reply With Quote
Old Today, 03:48
Minari2403 Minari2403 is online now
Member

Quote:
Originally Posted by CheonSana View Post
Dahyun năng lượng tốt, trên sân khấu diễn rất nhiệt khả năng đi show cũng tương đối tốt tương lai đẩy cho đi show là ngon, Chaeng luôn trong Major nên khả năng của ẻm ko cần phải bàn, có đúng 1 lần ẻm rớt xuống Minor nói 1 câu mà em ấn tượng tới h luôn " Lần sau em lại lên là đc chứ gì " kể từ lần đó là luôn trong top Với lại nhìn ẻm cũng thuộc dạng có đam mê nữa, tương lai hi vọng train theo hướng prod đc là ngon lành, debut solo em thấy Chaeng là có tiềm năng nhất, giọng hát nghe khá có màu sắc
ý bác là train cho e nó tự sản xuất nhạc hay gì??
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules