đang main murad nên mua ngộ ko hay airi hả mấy bác - Page 6 - vozForums
vozForums
Update tình hình vOz nói chung (tháng 5/2018)

Go Back   vozForums > Games > Garena - Liên Quân Mobile

Thread Tools
Old 17-01-2018, 10:11
NCTien NCTien is offline
Member

Re: đang main murad nên mua ngộ ko hay airi hả mấy bác

Quote:
Originally Posted by visaoyeu View Post
ok như bác này nói nghe có thể hiểu

vâng ạ vâng ạ... tới thêm 1 bác giỏi
thà như cái bác gelu567890 ở trên nói %crit của game nó làm ảo thì mình nghe mình chấp nhận, và bác ấy nói là Critical hit chance có nghĩa nhà làm game đẩy tỷ lệ ảo làm cho đủ 4 đòn sẽ ra 1 lần vs tỷ lệ 25 thì ko ai cãi. Chứ chả ai chứng thực đúng hay sai cả.

CÒn chuyện tôi biết về toán hay không thì tôi không cần giải thích với bạn đâu, cái năm tôi lập nick này tôi đã xong đại học rồi bạn trẻ ạ. Chứ còn cái thành phần như bạn chưa biết ai hơn ai đâu mà ngồi đó Ẳng
Vâng, vãi cả vô hạn rồi tính về 10 lần ra 1 lần vs tỷ lệ 10%.... bao nhiêu là vô hạn??? NPT game có tính số lần đánh trong 1 trận cho bạn k hay 1 trận có khi 6p có khi 40p cái vô hạn là cái nào??
còn tiếng anh critical strike chance=cơ hội chí mạnh xin lỗi mình dốt nên mình không biết từ này, với mình mình chỉ biết từ này thôi ạ Critical hit chance
Vậy bạn cứ tiếp tục đi mình xin phép rút để đất cho bạn làm chủ

1. bạn chưa chắc lớn tuổi hơn tôi
2. chưa chắc bạn học cao hơn tôi
3. chưa chắc bạn kiếm tiền bằng tôi
ngay từ đầu bác kia nói đúng, bác hùng hổ cố cãi rồi lấy lý luận toán học ra khè mà sai hoàn toàn, bác k biết hiểu gì về xác suất tỷ lệ cả. giờ lấy tuổi, kiếm tiền ra khè, thôi tôi sợ lắm
Reply With Quote
Old 17-01-2018, 10:12
visaoyeu's Avatar
visaoyeu visaoyeu is online now
Member

Quote:
Originally Posted by NCTien View Post
ngay từ đầu bác kia nói đúng, bác hùng hổ cố cãi rồi lấy lý luận toán học ra khè mà sai hoàn toàn, bác k biết hiểu gì về xác suất tỷ lệ cả. giờ lấy tuổi, kiếm tiền ra khè, thôi tôi sợ lắm
tôi chả khè ai cả, nhưng đừng chụp mũ ai như vậy, bác biết gì về tôi mà phán dốt mà xạo. xloi chính bác và các cái game này làm những thằng chưa nắm rõ kiến thức rồi nói sai rồi nghĩ mình đúng như ai đó thôi. còn ứng dụng chuẩn của xstk là sxkt nhé, xác xuất thống kê = sổ xố kiến thiết, đánh đề cũng vậy chả có có quy định nào là bác mua 99 lần rồi lần thứ 100 bác phải trúng cả. Đừng lấy tư duy game vào tư duy toán học bác ạ!
p/s: những từ ngữ bác đả kích tôi rất giống lũ sửu nhi đấy bác, trong khi bác chả biết tôi là ai, bác hơn tôi cái gì mà bác phán tôi dốt tôi xạo, tôi để trên câu kia cũng là câu nghi vấn chứ chẳng phải câu khẳng định sao bác nói tôi khè bác, tôi k rảnh háng để khè ng lạ đâu bác ạ. a/e thì csẻ sai thì sửa, chứ tôi không nghĩ 10 năm quay lại 4rum mà người hung hăng và phán bừa vừa đông và nguy hiểm ntn đâu.

Last edited by visaoyeu; 17-01-2018 at 10:21.
Reply With Quote
Old 17-01-2018, 11:20
doiquaden93's Avatar
doiquaden93 doiquaden93 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Vincent Dog View Post
Mình cầm ngọc ý đây thím
Đánh cũng được
e thấy cũng ổn mà xong đỏ rồi giờ chuyển sang tím vs xanh

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp
Reply With Quote
Old 17-01-2018, 15:18
Vincent Dog Vincent Dog is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by doiquaden93 View Post
e thấy cũng ổn mà xong đỏ rồi giờ chuyển sang tím vs xanh

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp
Slimz thím lên cái kiếm fennir thay huyết kiếm đi
Reply With Quote
Old 17-01-2018, 21:16
jono's Avatar
jono jono is offline
Đã tốn tiền

Quote:
Originally Posted by visaoyeu View Post
stcm ví dụ như bạn mang max ngọc là 36% thì khi nổ chí mạng mặc định là 200% damage lúc đó sẽ được 236% . chẳng hạn bạn lên đồ 500 dame, cm là 1000 dame và khi có full ngọc là 500x2.36 = 1.180. Nhưng nó là lý thuyết thôi, vì các lý do sau:
1. Tướng địch lên giáp, nhất là đôi giày giáp VLý là giảm 15% sát thương nên cũng tính bị mập mờ
2. tướng ta lên song đao bão táp + kiếm cuối, 2 món này đánh theo % máu nên hay gây sốc damage.
với các chỉ số mập mờ và NPH game ở VN chỉnh, fix tướng liên tục thì nói chung méo có cái khái niệm nào đúng cả, cứ chơi r thay đổi. Ngọc thì hay đi với đồ mỗi ng lên một cách khác nhau vì họ quen đánh tủ như vậy rồi chứ các clip review trên mạng chỉ cũng chưa chắc làm theo mà thấy ngon như họ được
Ok hiểu cách tính st chí mạng r. Ban đầu cứ nghĩ dmg chí mạng x thẳng với số % st chí mạng. Làm con số dmg to vcl ( vô lý )

Sent from my iPhone using vozForums
Reply With Quote
Old 17-01-2018, 22:41
laputa01 laputa01 is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Vincent Dog View Post
Slimz thím lên cái kiếm fennir thay huyết kiếm đi
Không có ngọc hút máu

Sent from Xiaomi Redmi Note 3 using vozFApp
Reply With Quote