View Single Post
Old 03-06-2014, 20:55
dainel's Avatar
dainel dainel is offline
Senior Member

Re: AKB48 - Tất cả post vào đây!

[VIETSUB]
*Nogizakatte doko ? EP 136

Waka-sama: Cô bé luôn đặt những điều mà mình không thể làm được rằng nhất định phải làm , vì thế những lúc khó khăn , cô đơn thì em hy vọng em ấy nói ra để mọi người cùng chia sẻ những khó khăn ấy .

Reika: Em ấy luôn cố chấp vào những điều quái lạ , nhưng mà em ấy đang gặp những khó khăn , em mong là mình có thể làm gì đó để xóa đi những bất an trong em ấy

Naachan: em sợ phải làm việc này ... nghĩ đến việc đến nó em đã cảm thấy sợ hãi nhưng mà lần này vì Ikoma phải cố lên thôi...

Miona: Khi được chọn làm center trong single thứ 7 , Ikoma-san là người đầu tiên chúc mừng em và luôn giúp em mỗi khi em gặp khó khăn vì vậy lần này em muốn làm gì đó cho chị ấy....

Wada: khi nghe về nó (kiêm nhiệm) em cảm thấy tổn thương rất nhiều , nhưng chỉ cần nghĩ đến Ikoma-chan em sẽ cố gắng.

Maiyan: Một mình em ấy thì làm gì được đây....*khóc * em ấy còn gánh nặng dẫn dắt Nogi tiến lên phía trước . Ai cũng muốn vì em ấy mà làm chút gì đó....
.............

Ikoma:Vâng ... làm sao đây em không nói nên lời nữa rồi....*khóc hết nước mắt nước mũi luôn ^^ *

Vậy đó Ikoma-chan không hề một mình chắc chắn là vậy em ấy chưa bao giờ một mình .
Các thành viên khác cũng vậy không ai một mình cả vì ở Nogi họ là một gia đình - một gia đình dưới tên gọi Nogizaka46 .

https://docs.google.com/file/d/0B1kl...gtdnZ5VU0/edit

Encoder: Yui

1 EP THÊ THẢM

Reply With Quote