View Single Post
Old 07-12-2012, 20:21
kinh_of_hell kinh_of_hell is offline
K.I.A

Re: Creepypasta - Các vOzer Có kinh nghiệm xem thì vào chơi với...

em cũng góp 1 chuyện dó chính mẹ em kể lại
hồi còn nhỏ nhà mẹ em ở pleiku gia lai lúc đó là khoảng năm 60-70 thế kỷ trước (mẹ em giờ 50 nhé)
lúc ấy cạnh nhà ông ngoại em có nghĩa trang khá lớn nói chung buổi tối rất hoang vắng ko ai qua lại nơi đó cả
và 1 đêm mẹ em lúc đó tầm 13-14 tuổi đi coi hát về lỡ về hơi muộn nếu đi dường chính thì sợ về không kịp sẽ bị ông ngoại em đánh nên mẹ em đánh liều 1 mình đi băng qua cái nghĩa trang đó và câu chuyện bắt đầu
mẹ kể khi me đang đi ngang qua mấy dãy mộ thì bỗng nhiên có 2 con chó vàng rất to cực to toàn thân phát sáng từ xa chạy tới gí mẹ em mẹ hoảng hồn bỏ chạy dc vài chục mét thì 2 con chó vàng bắt kịp rồi chồm lên người mẹ em mẹ nói lúc đó mẹ vẫn còn nhớ rõ là mẹ vẫn ở ngoài mấy đám mộ
rồi mẹ em ngất xỉu mãi tới sáng hôm sau dì của em là chị cả lùng tìm mẹ em khắp nơi thì tìm dc mẹ em lạ 1 cái là bây giờ mẹ em đang nằm trong khu vực nhà xác cái nhà xác cách xa khu mộ tới gần trăm mét và lạ 1 cái nữa ngoài đất cát dính lên người mẹ em ko hề bị xây xát và lạ 1 cái nữa nghĩa trang không hề NUÔI CHÓ VÀ KHẮP VÙNG ĐÓ MẤY CÂY SỐ KHÔNG NHÀ NÀO CÓ NUÔI CHÓ VÀNG

Last edited by kinh_of_hell; 07-12-2012 at 20:23.