View Single Post

Old 06-12-2012, 23:02
ngoctung91 ngoctung91 is offline
Member

Re: Creepypasta - Các vOzer Có kinh nghiệm xem thì vào chơi với...

Quote:
Originally Posted by nikomen View Post
Nếu thím xem hết rồi có móc mắt ra ship đến trụ sở youtube thì nhớ rì viu cho anh em nhé

@Lumia: Mà bác cứ mặc kệ đi, đã cảnh báo về việc chia sẻ link hay clip rồi muốn tin hay ko thì tùy, lo cho mình vẫn hơn bác ạ
Tiện đây xin khuyến cáo, hay có thể bảo là review trải nghiệm của em.

Thần kinh của em cũng thuộc loại tương đối vững, cũng khá thận trọng ko mò vào các link của các thím đã khuyến cáo về độ phũ, tuy nhiên phải thừa nhận rằng thread này có độ hấp dẫn kỳ lạ nên ko thể rời mắt được!

Bỏ gần 6 tiếng ra nghiền ngẫm, đọc, xem blah blah thì đến bây giờ, em có thể vui mừng thông báo vs thím Lumia rằng em ko bị ám ảnh hay ảnh hưởng chi cả, nhưng...

Vâng, nhưng từ nãy tới giờ, chỉ bất cứ 1 hiện tượng hơi lạ, dù chỉ 1 chút thôi cũng làm em căng lên (tất nhiên là nó chả có cái vẹo gì, chẳng qua do tâm lý đang căng thẳng thôi). Ví dụ tự nhiên vào fb ko dc (reset modem phát vào dc luôn, lol); hay là công tắc báo động tự nhiên bật ko lên (hóa ra nó yếu pin)...

Vậy nên điều duy nhất em khuyến cáo các thím là: KO NÊN ĐỌC TOPIC NÀY TRONG 1 THỜI GIAN DÀI LIÊN TỤC, RẤT DỄ RƠI VÀO TRẠNG THÁI CĂNG THẲNG THẦN KINH. Đọc 1 lúc cho vui, đi tìm việc gì đó để làm rồi hãy đọc tiếp, ĐỪNG ĐỌC LIÊN TỤC!