vozForums
Quy hoạch lại diễn đàn thời gian tới

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 06-07-2013, 10:18
NB_70 NB_70 is offline
Junior Member

chuyện 18+Trai Tân Lấy Vợ Đã Có 1 Đời Chồng.

Chuyện này là chuyện thật 100% của mình, và chưa từng kể cho ai nghe, kể cả Gia đình cũng không biết, đợt này công việc cũng ít dành bớt thời gian kể lại câu chuyện: Trai Tân Lấy Vợ Đã Có 1 Đời Chồng.

Lần đầu viết chuyện, Em cũng không biết post vào box nào cho đúng, nếu sai Mod move hộ, xin đừng xoá em thanks.

Em kể đến phần cuối thì các bác cho em một lời khuyên chân tình nhé !!!

phần 1:

Tóm tắt tiểu sử của bản, sinh và lớn lên ở Miền bắc, Gia đình thì cũng thuộc dạng đủ ăn cũng không thiếu thốn gì, nhưng vì bản thân nghĩ cũng đã đến lúc không ăn bám Gia đình nữa, cho đến khi học xong PTTH 2001, thì cũng nghe mọi người nói Miền Nam dễ kiếm tiền, em cũng khăn gói, ba lô lên đường, ngày đó đi mang theo trong người đúng 200k, vào thời điểm đó 200k có giá trị chứ không như bây giờ,đi xe khách Bắc Nam hết có 80k, số tiền còn lại ăn uống trên xe, mảnh đất đầu tiên rừng chân trong Miền Nam là THỦ ĐỨC, mới đầu cũng rất bỡ ngỡ, vì mới đặt chân đến cái gì cũng lại lẫm, ngày đó 1 phần cơm có 4 nghìn đồng.

Ngày đầu tiên lang thang đất Thủ Đức đi xin việc làm, mà ác cái khi đi không làm Hồ sơ mới ác, xin mãi không ai nhận làm, đi xin mãi đều không nhận vì không có Hồ sơ, đi đến chiều đi bộ mãi cũng mỏi chân, tạt vào 1 quán nước Mía bên đường kêu 1 ly uống, đang thất vọng thì gặp được 1 ông anh cũng ngưòi Miền Bắc đang ngồi uống.

Mình bắt chuyện anh ơi anh có biết chỗ nào nhận người mà không cần Hồ sơ không? anh ấy nói chú người MB mới vào trong này à, có người quan trong này không ? mình nói không, em đi có 1 mình không quen biết ai cả, anh hỏi tiếp thế trong túi của chú bây giờ còn bao nhiêu, mình nói còn gần 100k, sáng h em chưa ăn gì, nói tiếp chú không quen biết ai vậy tối nay ngủ ở đâu, ăn ở đâu, mình nói thì đến đâu hay đến đó anh ạ, Anh ấy nhìn mình 1 lúc, anh ý nói thôi về nhà anh ở tạm, có gì ngày mai anh tính cho, "nghĩ bụng gặp được người tốt, thôi đi về nhà anh ý cũng được vì trong túi có còn nhiều tiền đâu, với lại còn sinh hoạt tắm rửa ăn uống nữa chứ" uống xong Ly nước mía theo ông anh về nhà.

Về đến nhà ông anh thì cảnh đầu tiên là vợ anh ấy ra mở cửa, chắc cũng người Mb, trông cũng trắng trẻo xinh gái, đoán tuổi chắc cũng khoảng 30t gì đó, vào trong nhà thì tiện nghi cũng đầy đủ, anh chị có đứa con gái khoảng 2 tuổi gì đó, xong thì mình để ba lo xuống Anh ấy gọi chị vào bên trong nhà nói với chị, chắc nói vấn đề cho mình ở đây, xong 1 lúc khoảng 15phút anh chị ra, Chị kêu mình mang ba lô vào để ở 1 phòng không có ai, vì nhà có 3 phòng, xong đâu đấy thì mình đi tắm, tắm xong ra ăn cơm cùng anh chị, nói chung đoạn này hơi dài dòng không kể tỉ mỉ.

Sáng hôm anh đưa mình ra quán cafe và bàn chuyện đi xin việc làm, và anh ý nói: chú liên lạc về GD để làm hồ sơ, thôi chú bây giờ trong người cũng không còn tiền, anh giúp chú có chỗ ở, thế chú dự định xin việc làm gì, mình nói : anh ở đây quen biết nhiều anh biết ai thì xin hộ em, anh ý nói tiếp vậy thì anh tính như này chú xem có được không nhé: chú đi phụ hồ để lấy tiền và trong thời gian này chú Liên lạc về Gia đình làm Hồ sơ, khi nào có hồ sơ thì đến lúc đó cũng có tiền, mình đồng ý luôn,vì mình cũng có kể là không muốn xin tiền G Đ,muốn tự lập,sáng đi làm tối về nhà anh chị ngủ cứ như vậy 2 tháng trôi qua, ngày làm được 26k, mình nói Anh ý em phụ thêm tiền ăn uống, anh ý nói chú cứ giữ lấy đi, sau này có việc làm ổn định đưa cho anh chị sau cũng được.
khi đó cũng đã có Hồ sơ xin vào làm ở 1 cty liên doanh với nước ngoài, làm cũng đủ sài, đủ tiêu, thời điểm đó lương căn bản có 626k và sắm mấy bộ quần áo chỉnh tề chút, và mình nói với Anh chị xin ra ngoài ở riêng cho tiện sinh hoạt ,mà anh chị nói chú cứ ở đây đi nhà anh, chị ý nói hay là em chê nhà anh chị, mình mới không , anh chị đừn hiểu lầm, vì em muốn ra ngoài để tiện việc sinh hoạt đi chơi vơi bạn bè, anh ý mới nói, chú lạ nước lạ cái, không quen thân thiết ai, chú cứ lại đây, không có vấn đề gì cả, đi chơi thì nhớ giờ giấc mà về, mình không nói thêm gì nữa.

Cuộc sống sinh hoạt ngày qua ngày, rất là vui vẻ cùng G Đ anh chị, cứ hàng tuần thì tổ chức ăn nhậu, anh chị kêu bạn bè đến nhậu chung, những buổi an nhậu xong thì mình là người nhỏ cho nên phụ chị dọn dẹp ly,bát, dĩa tùm lum trong lúc rửa chén phụ chị thì có lúc không biết vô tình hay là cố ý, tay của mình chạm vào tay chị ấy, có lúc thì 2 chị em cùng lấy chung 1 cái chén, và mình giật mình,mình ngẩng mặt lên nhìn thì thấy chị ấy đang nhìn mình "trong đầu chỉ nghĩ đó là vô tình, chứ hồi đi học vẫn thi thoảng chụp tay bạn học cùng lớp xem cảm giác nam nữ khác nhau như nào", có hôm phụ chị nhặt rau để nấu cơm cũng chạm tay nhau ,

Thường thường thì phụ chị vào các buổi chiều, phụ xong bếp núc thì mình đi tắm, có hôm đang tắm thì chị lại gọi mình nói nhờ mình lấy cái áo, hôm thì cái khăn trong nhà tắm đưa ra ngoài để chị giặt, nhà tắm bên trong, chỗ giặt quần áo thì bên ngoài thi bên ngoài, mình cũng nghĩ đó là bình thường như không có chuyện gì xảy ra, và cứ ngày qua ngày sinh hoạt đều đều, có lần đi chuẩn bị đi chơi, nhưng vì mấy ngày đó trời mưa hết áo mặc, lấy cái áo ra để Ủi(bàn là) cho khô, chị nói để chị làm cho mình nói em biết làm, chị nói thôi để đó, chắc em không quen bàn là này đâu, mình cũng ok, để chị làm.

Mình để ý mỗi khi anh đi vắng chỉ còn mình và chị ở nhà thì chị hay mặc quần cụt với áo dây mỏng, áo dây thì các bác biết rồi đó nó rất gợi cảm, thỉnh thoảng em liếc mắt nhìn, làm thằng nhỏ của em hay bị kích thích, có lần mình đang mở tủ lạnh lấy chai nước suối ra để uống thì chị bước tới đứng sau lưng mình quệt ngang bầu v ế u vào lưng mình, tại mình cũng không để ý lúc đó có ai đằng sau mình không, đang cầm chai nước rơi bịch xuống đất, chị nói chị đến để lấy đồ ra để đi chế biến thức ăn

....................

The End :# 125.

Những phần sau này có nhiều chi tiết 18+, cho nên không update ở đây được, ACE theo dõi trên FC :
facebook/Ali.Li.1925
facebook/Ali.Lii.1925

......................

Vì nick: Ali_Li, không lập được topic để post " Trai Tân Lấy Vợ 1 Đời Chồng" nên mình đã mượn nick :NB_70 là của bạn mình, nick: NB_70 không liên quan gì trong chuyện này, mong các bạn không nên soi làm ảnh hưởng đến cs cá nhân riêng của nick: NB_70.

Tác giả "Trai Tân Lấy Vợ 1 Đời Chồng" by: Ali Li .

Thanks các bạn .

Last edited by NB_70; 21-09-2013 at 11:40.
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:29
vietmuasam's Avatar
vietmuasam vietmuasam is offline
Junior Member

Re: chuyện 18+Trai Tân Lấy Vợ Đã Có 1 Đời Chồng.

Đánh dấu rồi tối đọc topic bác sau
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:37
tqk666 tqk666 is offline
Junior Member

tiếp đi thớt
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:39
Anh_number1's Avatar
Anh_number1 Anh_number1 is online now
Senior Member

Send a message via Yahoo to Anh_number1

Đặt viên gạch, nền móng vững chắc rồi đọc sau
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:48
DiChoiQuenMacQuanXi's Avatar
DiChoiQuenMacQuanXi DiChoiQuenMacQuanXi is offline
Junior Member

Location: Quần xì ống bát, áo vú tay dài, đầu trọc thắt bím__________________________________

nếu vì thế mà bác cướp vợ của ân nhân thì nhân cách bạn cũng không = 1 con cờ hó
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:49
Capricornus_0101 Capricornus_0101 is offline
Member

fb của chủ thớt không vào được. Anh em vào được không
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:53
NB_70 NB_70 is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by DiChoiQuenMacQuanXi View Post
nếu vì thế mà bác cướp vợ của ân nhân thì nhân cách bạn cũng không = 1 con cờ hó
ấy câu chuyện chưa kể xong, đừng đánh giá mình như vậy nhé.

còn nhiều phần trên FC ,facebook.com/Ali.Li.1925 đang kể nhé.

Last edited by NB_70; 09-07-2013 at 08:04.
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:55
smith10 smith10 is offline
K.I.A

Mặt tiền hóng hớt cái đã
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 10:56
danilovemon's Avatar
danilovemon danilovemon is offline
Member

Location: Chợt một ngày đầy nắng em quay về đây,nơi lần đầu mình gặp nhau.....
Send a message via Yahoo to danilovemon Send a message via Skype™ to danilovemon

Đặt gạch xem truyện hay ko nào
Reply With Quote
Old 06-07-2013, 11:00
ultPaladin ultPaladin is offline
Junior Member

em vào đc fb của thớt mà.thím check lại xem
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules