vozForums
Quy hoạch lại diễn đàn thời gian tới

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 08-06-2013, 12:46
ChuaBaoGioRaDao's Avatar
ChuaBaoGioRaDao ChuaBaoGioRaDao is offline
Member

[Cần Giúp] Chứng chỉ Giáo dục Quốc phòng, ai có kinh nghiệm vào giúp em với ợ

Chuyện là em đang học ở 1 trường Cao Đẳng, em sắp đc ra trường rồi, chỉ nợ mỗi cái Chứng chỉ quốc phòng

Vì thiếu tiền + nghe các kinh nghiệm của mấy thím truyền đạt lại là đi học Quốc phòng ăn uống khổ sở lắm thế nên em đã có 1 quyết định cực kỳ mạo hiểm là.....mua bằng

Mọi chuyện cũng từ đây mà ra Giờ em đưa bằng vào trường, họ k nhận các thím ợ Giờ em cần phải tốt nghiệp gấp lắm, vì sắp tới đợt thi liên thông rồi

Các thím có kinh nghiệm cho em hỏi: cái Chứng chỉ quốc phòng do Quân Chủng Phòng Không Không Quân, Sư đoàn 375, Trung đoàn 224 cấp (có Số hiệu và Số vào sổ đàng hoàng) thì có giá trị không? Có được tính như 1 Chứng chỉ thực sự không? Phía sau Chứng chỉ còn có in "Bộ Lao động - Thương binh & xã hội". Rồi ở giữa còn in tên và logo của trường Cao Đẳng nghề Nguyễn Văn Trỗi nữa (website: www.nguyenvantroicollege.edu.vn).
Nếu nó có giá trị thì em còn có chút hy vọng lên trường để khiếu nại, ép ngta công nhận cái Chứng chỉ của mình đc ợ

Em lần đầu mua mấy cái bằng cấp, chứng chỉ như này nên k biết gì cả, mong các thím giúp đỡ
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 12:52
luongpro1993_3 luongpro1993_3 is offline
K.I.A

Re: [Cần Giúp] Chứng chỉ Giáo dục Quốc phòng, ai có kinh nghiệm vào giúp em với ợ

Cho chết đi, phá hoại giáo dục Việt Nam, đáng đời
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 12:54
lost_in_hell lost_in_hell is offline
K.I.A

Re: [Cần Giúp] Chứng chỉ Giáo dục Quốc phòng, ai có kinh nghiệm vào giúp em với ợ

ko đi học QP à, thôi thì vote cho bạn chết lun cho rồi
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 12:55
ChuaBaoGioRaDao's Avatar
Member

Quote:
Originally Posted by luongpro1993_3 View Post
Cho chết đi, phá hoại giáo dục Việt Nam, đáng đời
Chỉ là Chứng chỉ quốc phòng, lên đó cũng chỉ ăn với ngủ, tưới rau, xới đất chứ phải làm gì, học gì to tát đâu thím Thực sự là nó không quan trọng cho lắm nên em mới phải mua đấy chứ, có phải đi mua bằng Đại Học hay Cao Đẳng gì đâu
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 13:00
K.I.A

Quote:
Originally Posted by ChuaBaoGioRaDao View Post
Chỉ là Chứng chỉ quốc phòng, lên đó cũng chỉ ăn với ngủ, tưới rau, xới đất chứ phải làm gì, học gì to tát đâu thím Thực sự là nó không quan trọng cho lắm nên em mới phải mua đấy chứ, có phải đi mua bằng Đại Học hay Cao Đẳng gì đâu
có 1 tháng ăn chơi trời cho mà ko ăn chơi
mình học ko có tưới rau j` hết nhá, lên đó sáng dậy đi học, trưa về ngủ rồi học tiếp còn lại tha hồ mà chơi
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 13:02
wiwiki_n wiwiki_n is offline
Junior Member

Quote:
chứng chỉ quốc phòng cũng học bình thường, mặc đồ quân sự thôi chứ tưới rau, xới đất hồi nào??
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 13:03
khongtenth's Avatar
khongtenth khongtenth is offline
Senior Member

Học có 1 tháng, khổ gì đâu nhỉ ?
Trước mất chứng chỉ, lên vĩnh phúc chầu trực từ sáng tới chiều mới xin được cái giấy chứng nhận là đã học xong. Về nhà lục lần nữa lại thấy nó nằm trong ngăn kéo. Đến khổ
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 13:04
ChuaBaoGioRaDao's Avatar
Member

Quote:
Originally Posted by lost_in_hell View Post
có 1 tháng ăn chơi trời cho mà ko ăn chơi
mình học ko có tưới rau j` hết nhá, lên đó sáng dậy đi học, trưa về ngủ rồi học tiếp còn lại tha hồ mà chơi
Vì 1 tháng đó em bận làm Đồ án tốt nghiệp nữa thím ợ, thế nên mới phải chọn cách tiêu cực này

P/s: Không ai giúp em được hết sao ạ?
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 13:09
K.I.A

Quote:
Vì 1 tháng đó em bận làm Đồ án tốt nghiệp nữa thím ợ, thế nên mới phải chọn cách tiêu cực này

P/s: Không ai giúp em được hết sao ạ?
có ai cấm mang đồ án lên đó làm đâu , lúc học xong còn ước mỗi năm làm 1 chập thế cho sướng
h đi lên đó đăng kí học 1 khóa học, học xong có chứng chỉ, ko thì lên đó coi có đút lót dc j` cho mấy tay to ko
mà trường j` mà chọn thời gian học QP thông minh thế ko bik
p/s: mấy chú đi NVQS rồi vẫn phải học cái này
Reply With Quote
Old 08-06-2013, 13:14
dk_97 dk_97 is offline
Member

hồi đại học mình khoái nhất 1tháng học wân sự này đấy
bao nhiu kỉ niệm thời sinh viên nó đều diễn ra trong tháng này, ăn chơi đàn đúm bạn bè vui phết
nhắc lại h thấy nhớ
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules