vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 28-05-2013, 13:41
Bob HandSome Bob HandSome is offline
Junior Member

[Review]Bị cave chửi.

Em nói luôn là em làm nghề vệ sĩ riêng được hơn 1 năm rồi. Chả là tối qua em chở con bé con sếp đi chơi,đứng đợi nó vào mega xem phim với thằng cờ hó của nó. Ngồi trong xe đợi nó đau hết cả mông,em mặc vest đen nên ra ngoài xe ko có điều hòa thì nóng. Ngồi được hơn tiếng đau mông quá nên em chui ra ngoài xe đứng hút thuốc cho đỡ mỏi.
Đang đứng nhìn trời đất thì phát hiện có 2 em mặc váy ngắn màu đỏ,người ngon,cao tầm gần 1m7,đang đứng nhìn về phía mình . Em thề là nó nhìn em,chứ em ko bị CDSHT đâu ợ
Em thì cũng liếc mắt nhìn nó,lấy cái zippo rồi châm thêm điếu thuốc nữa,lúc châm xong quay ra thì thấy 2 con bé đang đi gần về phía em . Nó đi tới cạnh em rồi hỏi em thế này :
- A zai đi đâu mà bảnh thế,còn nhớ e ko,đi chơi với bọn e nhé.
Em vừa nghe nó nói xong thì biết ngay là cave trá hình rồi ,em cũng thuộc dạng hay chở con bé kia lên bar,club các kiểu nên ko lạ mấy đứa như thế này.Em bảo thẳng luôn :
- A ko có nhu cầu đâu các e à,e ra phía đằng kia có mấy a đang soi các e đấy,ra đó mà rủ đi chơi nhé.
2 đứa kia nghe xong mặt hằm hằm chửi vào mặt e luôn :
- Éo đi thì thôi,thế éo đi thì mày nhìn bà mày làm cl gì,tao thèm mà đi với mày à,cái loại khách như mày chó nó mời đi nhé.
Xong 2 con mụ hất mông nguẩy đít bỏ đi.Em thì biết trước thể nào nói ra xong câu đó cũng bị 2 con cave chửi nên cũng chuẩn bị tâm lý kiềm chế( vì bọn bảo kê bọn nó chắc cũng đang soi em từ xa).Nhưng nếu ko nói thẳng vào mặt bọn nó luôn thì nó thể nào cũng đứng mè nheo các kiểu,nhất là lại tưởng em có ô tô nên đứng càng lâu.Em thì ko muốn dính vào nên thôi,con bé kia nó xuống thấy em thế này về nhà lại bô bô với ông già nó cuối tháng trừ lương em thì khốn.
Đúng là cave bây giờ nhiều đứa đáng sợ thật
ps: À mà em hình như có hứa với mấy thím nào là em hôm nào em viết review về cái nghề vệ sĩ riêng cho gái thì phải.Để khi nào có dịp nhiều time em sẽ viết luôn.ko lại bảo em thất hứa
Demo thử cái em viết trong topic đó này
Quote:
Đừng thử bác ơi,người ngoài ko biết chứ như em trong cuộc rồi mới hiểu,mệt lắm,như kiểu hành xác ra ấy chứ lấy đâu ra sướng.
Ngày thì có thể đem con lap ngồi trên xe đưa đón nó đi học,cứ đến tối là lại phải vest đón nó đưa đi các vũ trường này nọ,mà nói thật chứ chỉ riêng cái việc đưa nó đi cả sáng chiều tối như thế đã ọc hơi ra rồi,lấy đâu ra sức mà lắc với free với nó nữa
Lương thì bố nó trả chứ nó có trả éo đâu,tháng TB được có 10tr nhưng mà đốt sức kinh khủng.
Đấy còn chưa kể là mấy lần nó bay nhảy bị bên HS bắt,thế là em lại phải chạy vào xin rồi bỏ tiền túi ra lo cho nó,vậy mà mấy lần ông già nó toàn quên thanh toán tiền của mình .
Còn về cái khoản Free với ấy kia thì nói thật là từ hồi em làm đến giờ cũng bị nó gọi vào ks vài lần cùng với lũ bạn nó. Nhưng nói thật là em toàn chuồn thôi,thứ 1 là em qua cái tuổi để chơi mấy trò đá với cắn thuốc rồi,thứ 2 là em dân võ,chơi mấy cái đó chẳng mấy chốc người như thằng nghiện ngay,còn vụ ấy với nó cũng thế,trước mới làm cũng suy nghĩ ham hố lắm,nhưng từ cái hôm chở nó đi ra BM khám da liễu ( nó bảo thế ) em sợ ko dám làm gì luôn.
Vậy mà dạo này gần đây cứ tối đến là nó trong bar toàn ntin tình cảm cho mình ( em thì ngồi ngoài ô tô đợi ) bảo là ngồi ngoài đó có mệt ko,đói chưa ra đi ăn,thế này thế kia. Chịu,chẳng hiểu nổi mấy đứa như nó nữa.
Quote:
Originally Posted by Bob HandSome View Post
Ok các bác,em sẽ viết review cho các bác nghe cái nghề đầy cám dỗ này của em.
Mấy bác đòi em hình thì em cũng xin nói luôn là em sẽ ko đưa ra đây ( các bác có thể nghĩ em gió thì em cũng chịu,em cũng ko quan tâm đến chuyện đấy ) vì ông già sếp là đại gia,quen rất nhiều người ,có nhiều bên HS,thế nên em đưa hình ra đây,rồi kể này nọ nói xấu thì đúng là em tự chuốc họa vào thân,nhất là khi con em đang vệ sĩ có thằng anh rể làm bên C50.
Vậy nên em sẽ cố review trong khoảng thời gian sớm nhất,còn giờ thì em ra Keangnam đón nó đã,gọi ầm ĩ suốt từ nãy,cứ như là sắp chết đến nơi ấy.

Last edited by Bob HandSome; 28-05-2013 at 19:27.
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:47
daghnam daghnam is offline
K.I.A

Re: [Review]Bị cave chửi.

Nghề này không nhiều người làm, dự là thím review có gì thú vị sẽ thu hút 1 lượng lớn vozer tìm hiểu nghề của thím
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:48
deutube9x's Avatar
deutube9x deutube9x is offline
Member

Cho 500 hình con bé đó đi
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:49
MarkZuckerberg_FB MarkZuckerberg_FB is offline
K.I.A

Mặt tiền nào
Reply With Quote
rongcodoc13's Avatar
rongcodoc13 rongcodoc13 is offline
Senior Member

nó thích bác rồi đới hô hô
Reply With Quote
okimeo okimeo is offline
K.I.A

Thế cơ àh
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:50
pilypily1 pilypily1 is offline
Senior Member

lại tròng chán ngoài thèm, kể ra thím cũng chuẩn voz chứ ko thì có khi lại nhập hội với con sếp
mà sếp kd j thế thím
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:51
Jinzo Jinzo is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Bob HandSome View Post
Em nói luôn là em làm nghề vệ sĩ riêng được hơn 1 năm rồi. Chả là tối qua em chở con bé con sếp đi chơi,đứng đợi nó vào mega xem phim với thằng cờ hó của nó. Ngồi trong xe đợi nó đau hết cả mông,em mặc vest đen nên ra ngoài xe ko có điều hòa thì nóng. Ngồi được hơn tiếng đau mông quá nên em chui ra ngoài xe đứng hút thuốc cho đỡ mỏi.
Đang đứng nhìn trời đất thì phát hiện có 2 em mặc váy ngắn màu đỏ,người ngon,cao tầm gần 1m7,đang đứng nhìn về phía mình . Em thề là nó nhìn em,chứ em ko bị CDSHT đâu ợ
Em thì cũng liếc mắt nhìn nó,lấy cái zippo rồi châm thêm điếu thuốc nữa,lúc châm xong quay ra thì thấy 2 con bé đang đi gần về phía em . Nó đi tới cạnh em rồi hỏi em thế này :
- A zai đi đâu mà bảnh thế,còn nhớ e ko,đi chơi với bọn e nhé.
Em vừa nghe nó nói xong thì biết ngay là cave trá hình rồi ,em cũng thuộc dạng hay chở con bé kia lên bar,club các kiểu nên ko lạ mấy đứa như thế này.Em bảo thẳng luôn :
- A ko có nhu cầu đâu các e à,e ra phía đằng kia có mấy a đang soi các e đấy,ra đó mà rủ đi chơi nhé.
2 đứa kia nghe xong mặt hằm hằm chửi vào mặt e luôn :
- Éo đi thì thôi,thế éo đi thì mày nhìn bà mày làm cl gì,tao thèm mà đi với mày à,cái loại khách như mày chó nó mời đi nhé.
Xong 2 con mụ hất mông nguẩy đít bỏ đi.Em thì biết trước thể nào nói ra xong câu đó cũng bị 2 con cave chửi nên cũng chuẩn bị tâm lý kiềm chế( vì bọn bảo kê bọn nó chắc cũng đang soi em từ xa).Nhưng nếu ko nói thẳng vào mặt bọn nó luôn thì nó thể nào cũng đứng mè nheo các kiểu,nhất là lại tưởng em có ô tô nên đứng càng lâu.Em thì ko muốn dính vào nên thôi,con bé kia nó xuống thấy em thế này về nhà lại bô bô với ông già nó cuối tháng trừ lương em thì khốn.
Đúng là cave bây giờ nhiều đứa đáng sợ thật
ps: À mà em hình như có hứa với mấy thím nào là em hôm nào em viết review về cái nghề vệ sĩ riêng cho gái thì phải.Để khi nào có dịp nhiều time em sẽ viết luôn.ko lại bảo em thất hứa
Demo thử cái em viết trong topic đó này
Có phải hứa từ bên F33 đúng không. Review nhanh
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:52
duhocsinh2014 duhocsinh2014 is offline
K.I.A

Thích nghề vệ sĩ của bác r đó nha, k biết tiêu chuẩn chiều cao là bn nhỉ, e thì mọi thứ đều oke trừ chiều cao , e cao 1m72, to đen hôi, cơ bắp, gym các kiểu .
Reply With Quote
Old 28-05-2013, 13:52
hathanhthuy58 hathanhthuy58 is offline
K.I.A

hay , like )
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules