vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 23-05-2013, 22:35
lam4788 lam4788 is offline
Junior Member

[Hơi nhục] Để gái (đang tán) trả tiền cơm!

Bắt đầu từ topic này h ttp://vozforums.com/showthread.php?t=3318213&highlight=

Tính bỏ cuộc rồi nhưng thấy sao sao trong lòng nên nhắm mắt hạ cái tôi xuống xíu, tán thêm lần nữa

Hôm đó rủ ăn trưa ko được, chiều tối về thấy gái để st đại loại "hứa chở Cún(thằng nhok 4 tuổi cháu ruột của gái) đi ăn KFC mà trời mưa rồi, nhìn Cún ngồi mặt bùn thiu chờ mưa tạnh mà thấy thương quá :( "....đọc được st em liền gọi điện đề nghị chở 2 cô cháu đi giúp, lúc đầu gái sợ phiền nên ko chịu, em nói dối là đang ở nhà thằng T (bạn gái, gần nhà gái) với đang đói bụng cũng tính đi ăn, nên gái ok, qua chở gái vs thằng nhok đi(có nói chuyện với mẹ gái, khó đẳng cấp, giáo viên dạy văn có khác , em hiểu tại sao gái nói ở nhà khỏe hơn rồi, đi ăn mà căn dặn đủ điều, mấy giờ về, ăn ở đâu, còn lấy số đt của em nữa )....VÀ hôm đó gái trả tiền lý do thì "ai lại bắt vừa tốn công vừa tốn của bla bla, lần trước hẹn uống cafe sửa máy tình giúp cũng câu đó (có câu nói hoài )

Hôm nay em hẹn được gái ăn cơm trưa chung (bình thường gái mang theo cơm, phải hẹn trước 1 hôm mới được), xong việc phóng xe tới ngân hàng đón gái, 2 đứa vô cơm trưa văn phòng ăn , em nói "lần này phải để L mời", gái nói share 50/50 nhưng em ko chịu .

ăn xong, lúc kêu tính tiền thì , sờ vào túi sau, chết cmnr cái bóp đâu rồi, bmn em để quên cái bóp ở cty rồi, sáng ông anh trong cty hỏi card visit nên rút ra đưa ổng rồi sẵn bỏ zô ngăn kéo luôn , mặt em lúc đó như vầy , bé phục vụ mang bill tới đưa cho em, gái hình như thấy biểu hiện lạ của em nên nhanh tay chụp lấy bill rồi lấy cái bóp móc tiền ra trả, còn nói "L để H mời bữa nay nha, ko được giành nữa đó",chắc nói vậy cho em đỡ nhục

Lúc chở về thì em im lặng ko nói gì cả,trước khi vào ngân hàng gái nói "ko có gì đâu, đừng ngại"........nói vậy thôi chữ nguyên chữ nhục nó đập thẳng zô mặt cmnr. Đi tán gái mà đi chơi 3 lần đều do gái trả, nhục vl.
Nãy có rủ gái mai đi tiếp mà gái nói mai rằm nên ăn chay cmnr

Nhục nhã quá, bây giờ phải làm sao đây mấy thím? chắc em rớt điểm hết cmnr

UPDATE:
Lúc nãy ghé qua chỗ gái tặng quà rồi nha mấy thím, gái nhận quà vui lắm, bất ngờ nữa , gái nói "chuyện quên này quên kia là bình thường mà có gì đâu mà ngại" , em rủ gái đi cafe mà hnay gái phải về chở mẹ đi chùa rồi, hôm khác vậy, gái sắp thành gấu em rồi, mấy thím GATO với em đê

Mấy thím cứ nói em keo kiệt, để gái móc ví 3 lần, nhưng ko phải vậy đâu, gái tinh ý lắm, lần đầu thì đúng là gái giành trả tiền cafe(nhờ em sửa máy tính nên gái nói sợ phiền +ngại), em ko đôi co nhiều, để gái mời. Còn hôm đi ăn KFC là gái nhờ em dắt thằng cháu đi rửa tay giúp, lúc đó gái trả tiền cmnr, lần thứ 3 thì như mấy thím thấy...em để quên bóp , nói chung giờ hòa bình lập lại rồi

Last edited by lam4788; 24-05-2013 at 18:45.
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:36
ZzF5zZ ZzF5zZ is offline
K.I.A

Re: [Hơi nhục] Để gái (đang tán) trả tiền cơm!

thôi tạch cmnr
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:37
www.google.com www.google.com is offline
K.I.A

Nghe quen quá, sao giống gấu mình quá
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:38
lucky2410's Avatar
lucky2410 lucky2410 is offline
Junior Member

xin lỗi đời quá đen. thím làm món quà nhỏ tới tặng e nó xem như món quà cảm ơn
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:40
vkhu vkhu is offline
Junior Member

RIP bạn trẻ. lần sau rút kn đê
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:46
Mr.kid_lonely Mr.kid_lonely is offline
K.I.A

gặp em nó tinh ý phết rồi còn gì nữa hở thím...
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:48
Wave_S_100's Avatar
Wave_S_100 Wave_S_100 is offline
Senior Member

Thím ăn cái đéo gì mà đen thế 2 lần đầu thì chả nói làm gì vì gái đã có câu "vừa tốn công,..." rồi. Đến lần ăn cơm trưa này chắc chắn thím phải trả rồi, thế mà lại ra cơ sự thế này. Ca này quá khó
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:49
zzpro189 zzpro189 is offline
K.I.A

để gái nó trả tiền 3 lần thì chú cũng giỏi đấy. tiếp tục phát huy
cơ mà lần sau mà để nó trả nữa thì mối này éo cứu đước đâu nhé
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:50
lam4788 lam4788 is offline
Junior Member

thế bây giờ phải làm sao mấy thím
chỉ sợ gái nghĩ em keo kiệt, bủn xỉn, cù rủ gái đi ăn trưa mãi....cuối cùng để gái mời, gái tưởng em dùng chiêu thì tiêu cmnr
gái ăn chay ngày rằm, bz em cũng zị, em mà lấy được gái, 2 ng đó ăn chay chung thì xác định rằm là em ăn ngoài cmnr
Reply With Quote
Old 23-05-2013, 22:50
chipkoi101010 chipkoi101010 is offline
K.I.A

quá đen cho đội bán len.mai thím mua bó hoa hay món quà gì đó tặng gái vs lời nhắn cho xin lỗi buổi hôm qua và hẹn gái lần sau.đối vs con gái cứ phải lì vào thím ạ.gái nhận lời đi vs thím chắc là phải có gì đó rồi đó thím ạ.cứ tấn công tới tấp là gái siêu liền
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules