vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 29-04-2013, 21:22
s0ngthAn37 s0ngthAn37 is offline
Junior Member

Unhappy MỌI NGƯỜI ƠI. VÀO ĐÂY GIÚP MÌNH, KHẨN CẤP LẮM RỒI :(

Chuyện em như thế này các thím ạ, các thím tư vấn hộ em, xem em nên làm như thế nào, em rất buồn cũng như đau lòng lắm các thím, nhưng không kể ra ở đây, thì em cũng không biết tâm sự với ai. Mong các thím thật lòng dúp em lần này.
Em và Gấu của em nhiều chuyện lắm các thím à, gần đây gấu em có thú thật với em là ngày xưa gấu và người cũ đã từng làm chuyện đó với nhau...Nói thật lúc đó em cũng hơi buồn nhưng vì mình là con trai bây giờ, là người không gia trưởng nên em cũng nói là " những chuyện đã qua anh sẽ không nhắc lại, anh chỉ cần vk anh yêu anh và không bao giờ làm gì có lỗi với anh là được", chuyện chưa dừn lại ở đó các thím à? gấu em và người đó đã từng có thai với nhau, không chỉ 1 mà 2 lần, và cả 2 lần đều dắt nhau đến bệnh viện. Khi nghe gấu kể đến đây, em khóc các thím à, nước mắt em rơi, không phải hận thằng kia mà em thương gấu quá. Em bảo chuyện qua rồi đừng nghĩ đến nữa, anh sẽ không trách em những chuyện như thế đâu. Rồi hôm nay các thím à! có 1 chuyện nữa động trời lại xảy đến với em, em vào FB và thấy có mấy người gửi yêu cầu kết bạn, em liền nghĩ đến người đó( cái thằng ex cũ của gấu ấy), thằng đấy nó nhắn tin, xin số đt em, em không cho em nhắn lại bảo là có chuyện gì thì nhắn tin vào đây cho mình, thế là lúc sau thằng đó nt cho em, nó bắt đầu kể những gì xảy ra với Gấu khi 2 người đó còn yêu nhau. Thực ra em cũng không sốc lắm, vì em nghĩ trước sau gì thì nó cũng sẽ tìm đến mình và kể lể như vậy. Nhưng điều mà em đau nhất là mới hôm qua thôi, nó kể là nó đến nhà Gấu em rồi chuyện đó (xếp hình ấy các thím) lại xảy ra, em buồn quá, vội nhắn tin cho Gấu hỏi có phải như thế không? Gấu em bảo là có, gấu bảo là nó muốn làm mà em thì không chống cự được (ý gấu bảo nó con trai khỏe hơn mình ấy các thím), thế là em bảo, sao có chuyện vô lý như vậy, tại sao không muốn mà vẫn làm? em có nhiều cách để không làm nữa mà? Em rất đau lòng các thím à ! Thật sự cuộc đời em chưa bao giờ trải qua chuyện như thế này... Sau đó Gấu giận em các thím à, gấu bảo là em nói gì anh cũng không tin rồi người đó nói gì là anh quay lại hỏi em luôn vậy? Yêu mà như thế này thì chi bằng chia tay thôi. Em có phải không tin gấu đâu các bác, em đã bỏ qua quá khư của Gấu rồi mà, tại sao gấu lại nghĩ về em như vậy. Em rất đau đầu, và thực sự không biết giải quyết chuyện này như thế nào nữa.
P/s: em yêu gấu lắm các thím à, còn chưa bao giờ xh gì cơ. Các thím bảo em phải làm thế nào nhé.
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:24
laibantaodi laibantaodi is offline
K.I.A

Re: MỌI NGƯỜI ƠI. VÀO ĐÂY GIÚP MÌNH, KHẨN CẤP LẮM RỒI :(

cẩn thẩn đổ vỏ vote bỏ ngay con gấu. mà đề nghị viết có dòng có space nhé, nhìn mà muốn nổ cả mắt chứ đừng có nói đến tư vấn
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:26
Kold_Laker's Avatar
Kold_Laker Kold_Laker is offline
Member

Sinh lí yếu.Vote chia tay
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:27
Junior Member

Vâng, em đang lúng túng lắm thím ạ
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:27
x-men1606 x-men1606 is offline
Junior Member

Loại như thế thì cứ làm theo đúng công thức thôi bác XH -> CT
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:29
hoahongden_jaker hoahongden_jaker is offline
K.I.A

yêu lắm thì đổ vỏ đc ko . đổ đc thì hãng yêu .vote : chia tay nhanh
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:29
Junior Member

Quote:
Originally Posted by x-men1606 View Post
Loại như thế thì cứ làm theo đúng công thức thôi bác XH -> CT
Nhưng em thương họ lắm, tính nó ương bướng như con nít ấy thím à? Không biết nếu không có em nó có ngã mà đứng dậy được không?
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:30
cuncon_choigame89 cuncon_choigame89 is offline
K.I.A

vote chia tay. dự là thím sắp pải dẫn e đy phá cho dù éo pải của thím, mà có lấy về làm vk, xong này thằng kia xh nữa thì nuôi con cho nó ah ? mà con gấu chú a nói thẳng nhá, đã phá 2 lần thì cái màng tử cung kia nó mỏng đy là khó có khả năng có thai nữa. lấy về cũng làm cảnh thui..... sao thím ko nghĩ nó cho thằng kia dễ dàng mà lại ko cho thím ??????? rồi sau này chung sống z nghĩ đến quá khứ đen tối của gấu như z, có chuyện gì mang ra trì triết nhau khó thở lắm, hàng quá nát rồi thà đá phò còn hơn.vote bỏ
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:31
Try00Again Try00Again is offline
Junior Member

Tình yêu là ngoài tin tưởng ra còn phải thành thật nữa. Vì có thành thật mới tin tưởng được chớ. Trong chuyện này có rất nhiêu khúc mắc:
1) Nếu gf của thớt yêu thới mà thôi, làm gì còn để thằng đó liên lạc nữa (nhất là XH-CT, phá thai)
2)Không muốn thì làm gì mà có dụ XH được trừ phi hiếp dâm. Mà hiếp dâm thì im lặng?
3)XH lúc nào? vắng người lúc ở nhà, hay là hẹn nhau ra nhà nghỉ rồi bị XH (mà sao ai cũng hẹn nhau ra nhà nghỉ thế nhỉ)
4) Sau khi bị như thế (nêu thật sự là bị hiếp), thì đáng lẽ phải khóc lóc nỉ non, xin lỗi thớt, rồi tự kỷ đòi chia tay vì vân vân...đằng này còn giận dỗi.....cái này thì không thể hiểu nỗi.
Nói chung là có vấn đề, vấn đề lớn! Chúc thớt tìm ra câu trả lời.
Reply With Quote
Old 29-04-2013, 21:32
coixuongvnn coixuongvnn is offline
Junior Member

Bạn rộng lượng nhỉ . đàn ông là phải thế .nhưng lỡ thương con ng ta rồi thì bỏ ngoài tai mấy chuyện đó đi . còn nếu chịu ko đc thì thôi " ta chia tay " đừng hỏi lại em nó .tội cho con nhỏ . tiếp theo . nói chuyện lý lẽ vs thằng dương vật kia . nói nó có mặc váy ko , nó có mặc quần chip của đàn bà ko . đã chia tay rồi thì buông tha cho con gái ng ta. làm đàn ông mà ăn nói theo kiểu còn hơn là đái ngồi thì kắt ku vứt mẹ nó đi.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules