vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 17-01-2013, 16:58
ATMproAIG ATMproAIG is offline
K.I.A

yahoo - oan có đầu nợ có chủ

Tiện có 1 vài topic về vấn đề đọc log chat của gấu ,mình cũng muốn tâm sự với các bạn, ĐỜI MÌNH.
Mình cũng như các bạn,đã từng trải qua chuyện này rồi,đau đớn lắm,nhục nhã lắm,khốn nạn lắm,nhưng đời mà.mình 90 đã ra trường và đi làm rồi,mình yêu nó 89 từ năm thứ 2 ( xin phép gọi con điếm đó là nó) nó học cao đẳng truyền hình tốt nghiệp về Bắc giang làm, mọi chuyện cũng bắt đầu từ đó,( mình tóm tắt nội dung thôi kể ra dài lắm)
thời gian xa nhau này bọn mình hay xảy ra xích mích, cãi nhau nhưng thật sự mình yêu nó thật lòng, chưa bao giờ trong ý nghĩ của mình là sẽ kết hôn với đứa con gái khác ngoài nó.
Nhưng đời không lường trước được. trong thời gian mình đang thực tập trên HN nó làm ở BG bọn mình cãi nhau, 1 thời gian không liên lạc, nhưng lúc nào mình cũng nghĩ về nó, sinh nhật, bảo vệ luận văn xong mình cứ đợi chờ 1 cuộc điện thoại, 1 tn nhưng ko hề có cho đến 1 hôm hơn 12h đêm nó điện mình,nó khóc rồi nhắn tin bảo cho em gọi cho a những lúc e yếu lòng, rồi nó còn rủ mình đi chợ Ninh hiệp bắc ninh chơi mua quần áo, mình vui vẻ chấp nhận thôi cứ nghĩ cuộc tình sẽ đc nối lại rồi tự hứa bản thân quan tâm, yêu thương nó nhiều hơn.
Rồi buổi chiều định mệnh 11/7/2012 hôm đó ngồi làm mà chả có hứng thế là mò vào yahoo nó xem,nó đổi pass mình ngồi mày mò cả chiều đã có tất cả pass của nó Yahoo, Fb , Gmail. mình xem log chat, trái đất như sụp đổ, đầu óc mình quay cuồng, mụ mị, như kẻ vô hồn.
- nó lên gường với 1 thằng làm cùng, từng câu chữ ấy đến giờ vẫn còn ám ảnh mình,
( nào là e chậm mấy ngày rồi, a đã ra đâu, uống thuốc rồi mà, xác suất nhỏ lắm - nhỡ e có con thì sao,...etc ) cái log đó đúng vào sinh nhật mình - ... mình gần như đột quỵ ngay lúc đó, đến mức a làm cùng tưởng mình trúng gió làm sao, kêu taxi đưa mình về thật sự đến lúc này mình vẫn còn bị ám ảnh truyện này, hàng đêm trước khi ngủ, hình ảnh của nó và mình trước kia lại hiện về rồi từng từ từng chữ ấy lại nhảy múa, rồi nước mắt lại rơi, thấy sao mà nhục nhã đau đơn đến thế. như hàng nghìn mũi kim đâm vào tim vậy.
Đến những cuộc tình sau này, thật sự mình cảm thấy như mất cảm giác yêu rồi, mình chưa yêu ai bằng nó cả,mối tình đầu là mối tình sâu đậm nhất.
tin nhắn cuối cùng mình gửi đến sdt nó là ''CÚT KHỎI CUỘC ĐỜI TAO''
p/s :
- Mình định ko kể đâu,vốn nghĩ sống để bụng chết mang theo mà nay thấy nhiều bạn cùng cảnh ngộ muốn chia sẻ chút
-định chụp cái log cho các thím nhưng mà quên mất là ngay đêm đó em xóa hết acc yahoo, fb ,gmail nó luôn + xóa toàn bộ ảnh, vất toàn bộ đồ đạc của nó, quần áo nó mua vào thùng rác ( bạn nào bảo tiêu nhân xin nhận gạch)

ĐÔI LỜI
OAN CÓ ĐẦU NỢ CÓ CHỦ

--------------------------------------------------------------------------
Thật sự mình ko hề nghĩ có nhiều các anh, các bạn, các em trong vOz này trải qua nhiều chuyện buồn đến vậy. Tại sao nhưng người yêu thật lòng lại toàn phải chịu kết cục bi thương tột cùng đến vậy.kiếp trước chúng ta đã làm gì mà phải chịu đau thương thế này.
'' Xe xe hoa đưa em lần ngỡ ngàng,là đoàn xe tang tiễn hồn anh sang''
--------------------------------------------------------------------------
Quote:
Originally Posted by phamluanvu2 View Post
kỷ niệm với gấu cũ quen từ nam 2010 - 2012 chợt ùa về,em nhớ như in. Vào log chat của nó , vào đt của nó và không thể tin vào mắt mình,những lời lẽ mà em nghĩ chỉ em và nó dành cho nhau....Còn tệ hại hơn nữa là em ráng nhịn để chờ 1 điều to lớn hơn,kiểu như trong lòng còn hi vọng một cái gì đó,không muốn chấp nhận sự thật.Nhưng sự nhịn nhường và hi vọng của em đã kết thúc... Một buổi tối em say quá về sợ làm phiền ba má,em ghé phòng trọ ( căn phòng mà chính em thuê cho nó ) ngủ , sáng hôm thức dậy thì em đi làm không nổi nằm luôn,và nó đi... bản năng thúc đẩy khiến em mò tìm thùng rác,cái em phát hiện thật sự không ngờ :vỏ thuốc tránh thai khẩn cấp , những 2 liều các thím à,2 vỏ thuốc một nằm gần trên,một nằm đã khá lâu góc đáy của thùng rác ( nó không nấu ăn ở nhà,sinh hoạt ít,thùng rác nhỏ trong phòng dùng cả tháng mới đầy).
Hôm đó em nghỉ làm,tâm trạng đâu mà làm ngay lúc đó nữa các thím nhỉ?Chiều ra quán ốc gần phòng trọ nó nhắm vài chai Bia SG đỏ lai rai chờ nó về..chả biết nó linh tính có điềm hay sao,gọi điện ko nghe máy... lòng em đau lắm.
5h30 chiều,rồi 8h,9h nó vẫn chưa về,em ngà ngà say.các em nhân viên trong quán thì chọc ghẹo " bạn gái đâu sao ngồi mình buồn..bla...bla ",nghĩ lại cũng xinh mà em thì tâm trí đâu mà gái nữa...
11h30 nó về lên phòng,em ở đối diện thấy cũng lặng lẽ về theo,lên tới phòng em quăng 2 cái vỏ thuốc vào mặt nó:

-Em: Cái gì đây !
-Nó : Im...

Điện thoại nó để trên bàn,em lấy bấm số cho thằng đó,nó tên Hải
Em : Hải hả,chuyện của mày và con M tao biết rồi,tao là người yêu thường ở cùng nhà nó đây,mày qua đây hốt nó cút khỏi đây giùm tao,ko tao đánh nó chết.
Thằng Hải cúp máy,xong 1 lúc nó nhắn tin qua máy con M : " no la thang nao vay em,coi chừng anh giet no chet". Cái đcm nó,lòng nhẫn nhịn của em cũng có giới hạn của nó,em nóng điên người lắm,có tán con M 2 bạt tai ( vì tội dâm loạn cắm sừng em,em biết đánh con gái là không hay,nhưng thiết nghĩ trong trường hợp của em có mấy ai nhịn được,em đánh nó mà lòng em đau đớn vô cùng).. Rồi em kêu nó dọn đồ,lôi nó xuống nhà ra cửa,em lại gọi cho Thằng Hải:

-EM : Nãy mày nt với con M đòi giết ai,dm mày tao với nó đừng dưới nhà đây,tao dọn hết đồ nó xuống đây rồi,mày qua hốt nó biến,QUA ĐÂYYYY!
( Lúc đó em vẫn chưa gặp thàng Hải bao giờ,chả biết nó ra sao,em có bọc con dao sau lưng phòng thân,nó nằm trong bộ dao mà em đi siêu thị mua cho con M nhân dịp thuê dc cho nó phòng mới,đẹp và thoáng hơn)
-Thằng Hải im lặng

Lòng đau như cắt,tim đập mạnh vì ghen,vì hận,đứng bên người mình đã yêu ( và cũng còn yêu) suy nghĩ,điều đã xảy ra là điều em không thể ngờ tới trong mối quan hệ giữa 2 đứa,những kỷ niệm đẹp 2 năm qua ùa về hết trong lòng.Tới lúcnày không còn " Anh " và " Em " nữa rồi.Đừng như thế tầm hơn 1 tiếng,thàng Hải không qua,cúp máy,em nói: " Mày thấy cái thằng mà mày đã cùng nó cắm sừng tao thế nào rồi chứ ? chỉ là 1 thằng chơi qua đường,đụng chuyện nó có dám qua đón đi và lo cho mày không"

Câu cuối cùng trong đời mà em nói với nó : " Phản bội,đi đi và làm ơn đừng để tao gặp lại trong đời nữa"
Nó cầm giõ đi,dù là thằng đàn ông nhưng em đã khóc nhìu lắm,lặng lẽ lên phòng dọn dẹp lại cho gọn ( nãy em xỉn cũng đập bể vài món),mấy em phòng bên thì thấy dang rón rén hóng chuyện,em gây cũng to các thím à.Dọn xong em mua 01 chai Vodka,ngồi trong căn phòng kỷ niệm,uống dc 1/2 chai thì chóng mặt vô ko nổi nữa ( vì ban chiều em ngồi đợi uống bia nhiều quá rồi,từ chiều đến 11h đêm uống một mình mà )... E đem chìa khóa qua chỗ ông chủ nhà trả,bảo em không thuê nữa ( tiền nhà thì nó ở tháng nào em trả trước tháng đó rồi )
Hơn 3h sáng,em chạy lanh quanh ,cafe này nọ đến 7h thì uể oải ,cạn sức rồi, quay về nhà nằm ngủ và suy nghĩ.Suốt 3 tháng sau đó em buồn,vẫn đi làm kím cơm bình thường,ngày nào em làm về cũng làm vài chai bia nhè nhẹ cho khuây khỏa,mấy người bạn thân thì thay phiên nhau ai rãnh đi uống với em,anh em thân lắm,hễ ai buồn là có nhau hết,nên thấy cũng ấm lòng.

Giờ thì M chỉ còn trong dĩ vãng.Gấu mới của em xinh hơn,cũng ngoan nữa,dự định năm sau sẽ cưới ^__^! Máy thím có cho em post hình khoe gấu mới ko nào ^___^
Quote:
Originally Posted by wave_tau View Post
Thôi em cũng tâm sự chuyện của các em với các thím cho nó nhẹ cái lòng :(
Chuyện là em với con cờ hó đó quen nhau, rồi tán tỉnh, hẹn hò, cũng yêu đương được gần 3 năm các thím ạ :(
Em thì vẫn là sinh viên nhưng đi làm thêm rồi, cũng có uy tín nên làm leader, thấy nó bảo muốn đi làm thêm kiếm chút tiền, em thì lại không yên tâm cho nó ra ngoài xã hội, đang sinh viên chẳng biết thế nào mà lần, chưa kể Hà Nội lừa lọc nhau từng tí một :( thế là em xin cho nó vào làm cùng công ty. Cũng may là làm cùng thì mới có cơ hội mà biết được "mặt trái của sự thật" các thím ợ :( Qua vài biểu hiện em cũng nghi nghi là con này có thằng khác rồi, em có hỏi khéo thì nó kêu anh không tin em...bla bla...
Đến lúc biết chắc chắn có chuyện, em âm thầm đặt keylog các thím ạ, biết pass yahoo, đọc log chat mới biết là nó cùng lúc yêu cả mình lẫn thằng ấy em thì yêu nó quá, nên nhắc nhở nó, bảo nó: "cho chọn, hoặc tôi, hoặc thằng kia" thì nó xin lỗi rối rít, hứa này hứa nọ :|
Em cũng tha cho, tạm tin tưởng nên kệ nó, nó đổi pass yahoo cũng kệ, remove keylog luôn.....
Nhưng không ngờ, lần thứ 2 em nghi ngờ, em lại cài keylog,lại biết pass....nhưng mà con cờ hó nó khôn lắm các thím ợ! chat xong hôm nào nó xóa sạch log hôm đấy, nên thỉnh thoảng xem keylog nó chụp lại màn hình thôi, hoặc hôm nào may mắn con cờ hó nó không kịp xóa thì vào đọc :|
Cái kim trong bọc lâu ngày cũng thò ra, một hôm sáng sớm đi làm, bật máy lên vào nick nó đọc log chat luôn :( thề với các thím là mới sáng ra, đọc log chat mà mặt mũi em tối sầm lại luôn ợ, mới tối hôm trước còn nhắn tin với em tình cảm lắm ợ, thế mà trong lúc đó, nó chat với thằng kia đúng như 1 con 4` các thím ạ
...đây là đoạn nó chat với thằng đó ạ...
-"anh đi tắm đây"
-èo. cho em đi tắm cùng với
-nhưng tắm cùng anh là phải ấy ấy cho anh đấy nhé
-dĩ nhiên rồi
.......
Em thì yêu nó, cũng chỉ ôm hôn thôi chứ chưa bao giờ nghĩ đến XH cả :( lúc nào cũng muốn giữ cho nó các thím ạ :( thế mà không ngờ được

Đỉnh điểm
Quote:
Originally Posted by duykent211 View Post
Buồn, mình cũng dính phốt 1 quả, tự nhiên hôm đó rảnh rỗi vào yh của ny đọc tn của em nó, thì ra tiền mình đưa đi phá thai 2 lần đều ko phải là con của mình
Quote:
Originally Posted by srepok3 View Post
Em thì như thế này, các bác thấy có đau không ạ?
Yêu nhau cũng được 2 năm, em thì ở hơi xa, thi thoảng về, lần ấy về khi mây mưa thì gấu bảo a cứ ra bên trong đi, em uống thuốc cũng được. Bụng bảo dạ thôi, uống thuốc hại lắm, outside cho lành. Nhưng như bao thằng đàn ông khác, thì ai cũng muốn cum inside cả, và trong lúc đầu óc trên mây thì inside luôn. Em đi mua thuốc, gấu còn dặn với theo mua loại 1 viên nhé anh. Đầu mòe, dấu hỏi to đùng? Sao biết loại có 1 viên (Đúng 1 lần em inside trước đó hơn 1 năm và em lơ ngơ ra tiệm thuốc, chị bán thuốc hướng dẫn rồi dặn dò cách uống, em nhớ mang mang đó là loại 2 viên, vỉ màu hồng, có tên potinor gì đó em không nhớ chính xác). Em quắc mắt hỏi ngay: Sao biết?
Gấu: Thì em đọc trên net thấy có nói loại đó
Em: ?! (Nghi vấn bắt đầu từ đây, sau cái lần cum inside đó thì không còn lần nào khác, tìm hiểu để làm gì? Hay dùng với ai rồi?)
Và các bác ợ, sự linh cảm của em hoàn toàn chính xác.
Sau đó thì em về, đúng 5 ngày sau, em nhận được tin thiên lôi phang xuống Gấu báo có baby trọng bụng. Đuỵt, em không hoảng (Vì lông cánh đầy đủ rồi, lúc đó em 28t có thì cưới và sinh baby thôi, càng mừng), bình thường ra nếu nhận được tin này vào 1 thời điểm thích hợp thì em chả vui vãi cl ra ấy chứ
Nhưng vào lúc này thì không, em có phải thằng lên 3 đâu, làm quái gì có chuyện nhanh biết thế được. Và lúc này thì chắc chắn em biết em cao thêm vài chục cm với chất liệu có thể ngâm rượu bổ dương
Liền lục đục lật yahoo! messenger 11, vào log chat, đọc từng câu từng chữ 1, đoạn chát có nội dung sơ lược như sau:
Gấu: eagle6 ơi em có thai rồi (eagle là bạn gấu)
eagle6: Thế anh SEAL (tên em) đã biết chưa
Gấu: Chưa, nhưng eagle6 ơi, cái thai là của anh Delta (dkm, tên thằng chó)
eagle6: Trời ơi, sao lại để ra nông nỗi vậy
Gấu: Em cũng không hiểu sao em lại hành động như vậy nữa
eagle6: Thế bây giờ em định giải quyết ntn?
Gấu: Em cũng không biết nữa, giờ em không nghĩ được gì cả
eagle6: Anh Delta biết rồi chứ
Gấu: Vâng
eagle6: Em có muốn giữ lại không?
Gấu: Em cũng không biết nữa, chắc em không giữ được, còn nhiều việc phải làm quá.
eagle6: Thế ý anh Delta thế nào?
Gấu: a ấy bảo tùy em quyết định.
Em không thể kiên nhẫn đọc thêm được nữa, lòng như lửa thiêu, nằm ngửa mặt lên trời, cổ họng khô cháy, buồn bực cùng cực, lao vào rửa mặt cái, làm gói mèo hết điếu này mồi điều khác Rồi em cứ để đó xem sao, chuyện đâu có đó, sẽ có cách giải quyết, mọi chuyện đều ổn cả.
Hôm sau em nói chuyện với gấu, gấu hỏi giờ thế nào, em cười khẩy và bảo thì giờ lỡ có rồi thì cưới rồi sinh baby thôi, có gì mà nghiêm trọng. Con cáo rồi cũng lòi đuôi, phân tích với em blah blah blah rằng thì là mà đủ khó khăn (Nếu con em thì khó khăn mấy e cũng giữ lại, lương em không cao nhưng cũng đủ nuôi 2 mẹ con sống đàng hoàng).
Rồi quyết định phá, em còn chốt hạ là thôi, bố mẹ nó có tội chứ nó tội gì mà bỏ nó. Thì nhất quyết phá, ok. Em bảo để a đưa đi thì bảo a xa xôi, em tự lo được, nhưng em kiên quyết không, em nói a bay về thì phút mốt tới nơi, không phải lo, vé lúc nào cũng sẵn, ra bay ngay.
Nhất quyết tự làm, không cần em, ok, em chả nói năng mie gì, xem kịch diễn đến đâu (mặc dù đau bcm). Hôm sau thì gọi em bảo cần nói chuyện, và khai toàn bộ sự thật, rằng thì là mà thằng Delta đó là 1 thằng thích gấu từ ngày xưa, 1 lần về quê gặp lại và chuyện đó xảy ra, em nghe mà cứ ù con mie nó hết cả tai đi, cố nghe đến cao trảo.
Rồi em bảo là em biết hết rồi, xem cô diễn hay tới mức nào và dở ra sao thôi (em phân tích đoàng hoàng nhé! Lúc đó sao tỉnh táo vãi lềnh)
Chốt hạ 1 câu: Với cô ngã đâu cũng là giường, và gặp ai cũng dạng háng ra được.
Câu chuyện vẫn còn 1 vài tình tiết tiếp diễn đằng sau, nhưng em không tiện kể ra đây, kể ra chỉ thêm thốn và đau.
Chuyện em kể xảy ra cách đây cũng vài năm rồi, nhưng giờ nghĩ lại vẫn như ăn ớt chỉ thiên, và giờ đây vì mất lòng tin nên em vẫn FA.
Có thể còn có bác bi thảm hơn em, nhưng em thấy cái trường hợp của em gọi là bi thảm vãi cả l, đúng lời vẫn như đồn

Last edited by ATMproAIG; 19-01-2013 at 04:42.
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:27
K.I.A

Re: yahoo-OAN CÓ ĐẦU NỢ CÓ CHỦ

Các thím inbox nhiều quá okie đang vui mình sẽ giúp,nhưng được hay không do các bác 1 phần lớn.
Mình có 1 lời khuyên là các thím nên cân nhắc thật kỹ trước khj tìm hiểu về cái yahoo 11 nhé , phải có sự quyết tâm,can đảm và mạnh mẽ chấp nhận sự thật dù sự thật lúc nào cũng kèm theo dối trá.
- Thông thường nhất vào mục đổi pass, dò xem 2 câu hỏi bảo mật, suy nghĩ thật kĩ vào cái này, thử vài lần xem sao, tuy nhiên hên xui.
- dùng keylock. gg nhé
- đăng kí host free tên miền giống giống yahoo chút vd như yahoomail1.ago.vn
cái này để chúng ta tạo 1 trang giao diện giống Yahoo Mail để khi nạn nhân check mail thì password sẽ gửi về mail quy định của các thím, tối làm về mình sẽ up file host của mình lên mediafile các thím dow về tự sửa (sửa thế nào gg tiếp đơn giản mà) rồi up lên kia, quan trọng sao dụ đc gấu kick vào đó và login,kiểu như anh có bức hình tặng em, a gửi vào mail đó, rồi nhanh tay cop cái tên miền kia gửi cho nó.
Mình làm đây sếp đang nhòm rồi
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:32
hillurs hillurs is offline
K.I.A

Xa mặt cách lòng, chưa kể không có lập trường thì bị chăn là phải.
Dù sao cũng mừng vì bạn không bị đổ vỏ!
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:32
K.I.A

Các thím inbox em thông cảm, nick em mới ko rep đc, nick cũ anh Tủ ban never rồi.
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:33
tuly861990 tuly861990 is offline
K.I.A

Location: Nơi mà tất cả mọi người, sớm hay muộn thì cũng phải đi đến......
Send a message via ICQ to tuly861990 Send a message via AIM to tuly861990 Send a message via MSN to tuly861990 Send a message via Yahoo to tuly861990 Send a message via Skype™ to tuly861990

sao hôm nay lắm yahoo thế này
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:36
EasyCafe's Avatar
EasyCafe EasyCafe is offline
Junior Member

Send a message via Yahoo to EasyCafe

chúc mừng thím em hiểu mà, may mà thím k đổ vỏ, dự rằng kế hoạch của nó là bắt thím đổ vỏ giùm nó.

em cũng có con gấu cho chia tay lâu rồi, hôm trước 2 đứa ngồi nc vs nhau, nó thú nhận 1 sự việc là nó đã từng quan hệ với cái thằng bỏ mẹ mà nó quen qua game, em phải nói tí là thằng ấy vừa xầu vừa bựa, tiền cũng đéo có.

từ cái lúc nó tiết lộ cho em điều đó, thì em đã đéo coi nó là bạn mình nữa rồi, 1 con 4` đích thực.

nhưng k thể k nói rằng, em vẫn còn tc vs con 4` ấy, đúng là đời nghiệt ngã
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:37
phamluanvu2 phamluanvu2 is offline
Junior Member

kỷ niệm với gấu cũ quen từ nam 2010 - 2012 chợt ùa về,em nhớ như in. Vào log chat của nó , vào đt của nó và không thể tin vào mắt mình,những lời lẽ mà em nghĩ chỉ em và nó dành cho nhau....Còn tệ hại hơn nữa là em ráng nhịn để chờ 1 điều to lớn hơn,kiểu như trong lòng còn hi vọng một cái gì đó,không muốn chấp nhận sự thật.Nhưng sự nhịn nhường và hi vọng của em đã kết thúc... Một buổi tối em say quá về sợ làm phiền ba má,em ghé phòng trọ ( căn phòng mà chính em thuê cho nó ) ngủ , sáng hôm thức dậy thì em đi làm không nổi nằm luôn,và nó đi... bản năng thúc đẩy khiến em mò tìm thùng rác,cái em phát hiện thật sự không ngờ :vỏ thuốc tránh thai khẩn cấp , những 2 liều các thím à,2 vỏ thuốc một nằm gần trên,một nằm đã khá lâu góc đáy của thùng rác ( nó không nấu ăn ở nhà,sinh hoạt ít,thùng rác nhỏ trong phòng dùng cả tháng mới đầy).
Hôm đó em nghỉ làm,tâm trạng đâu mà làm ngay lúc đó nữa các thím nhỉ?Chiều ra quán ốc gần phòng trọ nó nhắm vài chai Bia SG đỏ lai rai chờ nó về..chả biết nó linh tính có điềm hay sao,gọi điện ko nghe máy... lòng em đau lắm.
5h30 chiều,rồi 8h,9h nó vẫn chưa về,em ngà ngà say.các em nhân viên trong quán thì chọc ghẹo " bạn gái đâu sao ngồi mình buồn..bla...bla ",nghĩ lại cũng xinh mà em thì tâm trí đâu mà gái nữa...
11h30 nó về lên phòng,em ở đối diện thấy cũng lặng lẽ về theo,lên tới phòng em quăng 2 cái vỏ thuốc vào mặt nó:

Em : Hải hả,chuyện của mày và con M tao biết rồi,tao là người yêu thường ở cùng nhà nó đây,mày qua đây hốt nó cút khỏi đây giùm tao,ko tao đánh nó chết.
Thằng Hải cúp máy,xong 1 lúc nó nhắn tin qua máy con M : " no la thang nao vay em,coi chừng anh giet no chet". Cái đcm nó,lòng nhẫn nhịn của em cũng có giới hạn của nó,em nóng điên người lắm,có tán con M 2 bạt tai ( vì tội dâm loạn cắm sừng em,em biết đánh con gái là không hay,nhưng thiết nghĩ trong trường hợp của em có mấy ai nhịn được,em đánh nó mà lòng em đau đớn vô cùng).. Rồi em kêu nó dọn đồ,lôi nó xuống nhà ra cửa,em lại gọi cho Thằng Hải:

-EM : Nãy mày nt với con M đòi giết ai,dm mày tao với nó đừng dưới nhà đây,tao dọn hết đồ nó xuống đây rồi,mày qua hốt nó biến,QUA ĐÂYYYY!
( Lúc đó em vẫn chưa gặp thàng Hải bao giờ,chả biết nó ra sao,em có bọc con dao sau lưng phòng thân,nó nằm trong bộ dao mà em đi siêu thị mua cho con M nhân dịp thuê dc cho nó phòng mới,đẹp và thoáng hơn)
-Thằng Hải im lặng

Lòng đau như cắt,tim đập mạnh vì ghen,vì hận,đứng bên người mình đã yêu ( và cũng còn yêu) suy nghĩ,điều đã xảy ra là điều em không thể ngờ tới trong mối quan hệ giữa 2 đứa,những kỷ niệm đẹp 2 năm qua ùa về hết trong lòng.Tới lúcnày không còn " Anh " và " Em " nữa rồi.Đừng như thế tầm hơn 1 tiếng,thàng Hải không qua,cúp máy,em nói: " Mày thấy cái thằng mà mày đã cùng nó cắm sừng tao thế nào rồi chứ ? chỉ là 1 thằng chơi qua đường,đụng chuyện nó có dám qua đón đi và lo cho mày không"

Câu cuối cùng trong đời mà em nói với nó : " Phản bội,đi đi và làm ơn đừng để tao gặp lại trong đời nữa"
Nó cầm giõ đi,dù là thằng đàn ông nhưng em đã khóc nhìu lắm,lặng lẽ lên phòng dọn dẹp lại cho gọn ( nãy em xỉn cũng đập bể vài món),mấy em phòng bên thì thấy dang rón rén hóng chuyện,em gây cũng to các thím à.Dọn xong em mua 01 chai Vodka,ngồi trong căn phòng kỷ niệm,uống dc 1/2 chai thì chóng mặt vô ko nổi nữa ( vì ban chiều em ngồi đợi uống bia nhiều quá rồi,từ chiều đến 11h đêm uống một mình mà )... E đem chìa khóa qua chỗ ông chủ nhà trả,bảo em không thuê nữa ( tiền nhà thì nó ở tháng nào em trả trước tháng đó rồi )
Hơn 3h sáng,em chạy lanh quanh ,cafe này nọ đến 7h thì uể oải ,cạn sức rồi, quay về nhà nằm ngủ và suy nghĩ.Suốt 3 tháng sau đó em buồn,vẫn đi làm kím cơm bình thường,ngày nào em làm về cũng làm vài chai bia nhè nhẹ cho khuây khỏa,mấy người bạn thân thì thay phiên nhau ai rãnh đi uống với em,anh em thân lắm,hễ ai buồn là có nhau hết,nên thấy cũng ấm lòng.

Giờ thì M chỉ còn trong dĩ vãng.Gấu mới của em xinh hơn,cũng ngoan nữa,dự định năm sau sẽ cưới ^__^! Máy thím có cho em post hình khoe gấu mới ko nào ^___^

---hồi chiều em dâng trào cảm xúc lắm ,giờ em mới về đến nhà,vừa di tiếp mấy ông anh xong,up fb em và gf mới:
facebook.com/vu.phamluan?ref=tn_tnmn

Thím nào hộ ảnh giúp em nha
sphotos-b.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/521808_272839389505401_610198521_n.jpg

sphotos-d.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/18308_471994319506747_658963641_n.jpg

--em năm nay 25t,em ngộ 1 điều,nỗi đau là 1 nét trong cuộc sống,và có nó đời ta mới đẹp như 1 bức tranh dc"----

Last edited by phamluanvu2; 18-01-2013 at 13:39.
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:39
K.I.A

Quote:
Originally Posted by EasyCafe View Post

chúc mừng thím em hiểu mà, may mà thím k đổ vỏ, dự rằng kế hoạch của nó là bắt thím đổ vỏ giùm nó.

em cũng có con gấu cho chia tay lâu rồi, hôm trước 2 đứa ngồi nc vs nhau, nó thú nhận 1 sự việc là nó đã từng quan hệ với cái thằng bỏ mẹ mà nó quen qua game, em phải nói tí là thằng ấy vừa xầu vừa bựa, tiền cũng đéo có.

từ cái lúc nó tiết lộ cho em điều đó, thì em đã đéo coi nó là bạn mình nữa rồi, 1 con 4` đích thực.

nhưng k thể k nói rằng, em vẫn còn tc vs con 4` ấy, đúng là đời nghiệt ngã
Cuộc đời mà thím.em cũng như thím, những cuộc tình sau này không bao giờ đc như lúc đầu nữa, cuộc tình đầu là cuộc tình khiên cho người ta cả cuộc đời không thể quên.
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:43
vozgirl1111 vozgirl1111 is offline
Member

Mắt không thấy thì tim không đau. Cơ nhưng mà không biết thì còn đau hơn
Reply With Quote
Old 17-01-2013, 17:43
K.I.A

Quote:
Originally Posted by phamluanvu2 View Post

-Thằng Hải im lặng

Chúc mừng hạnh phúc thím,thím cứ up khoe gấu lên cho anh em ngưỡng mộ, e thì chưa có gấu mới,có up lên khoe đú theo thím luôn.
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules