vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 03-08-2012, 12:16
tai sao ban nick ko li do's Avatar
tai sao ban nick ko li do tai sao ban nick ko li do is offline
Senior Member

Chơi đêm ở Sài Gòn

Nhân lúc vừa đọc dc thớt này nói về con gái đi bar

http://vozforums.com/showthread.php?t=2898191

Thấy chủ đề về Bar có nhiều chuyện để nói. Có điều các thím ở HN đông quá, toàn chỉ các chỗ ở ngoài đó nên em làm thớt này để giao lưu thông tin về các địa điểm Bar, Club hay Pub ở SG.

Em thì chưa có điều kiện đi nhiều nên review đôi chỗ em biết

1. Bar Velvet (26 Hồ Huấn Nghiệp, Q1): ấn tượng dàn bảo vệ, toàn mấy anh cao to đen hôi , lối vào Bar khá nhỏ. Không gian trong đây thì theo em thấy thì tầm trung bình, không rộng rãi, thiết kế gọi là đậm chất tím mộng mơ . Nhạc dập banh tai, Dj thì bữa đó chơi tốt. Điểm trừ là phải bo khá nhiều. Thứ 4 là ladies night ( chị em dc miễn cocktail và shot). Kết luận: Một nơi rất tốt để đốt tiền

2. Bar Mecca aka. Bar 61 (61 Nam Kì Khởi Nghĩa): Dàn âm thanh, ánh sáng nhìn sướng. Gái xinh cũng có nhưng toàn mấy em Pr thuốc lá ( nuột cực kì ) . Bữa đó đi có thẻ rược nên đi 5 thằng mỗi thằng tốn có 250k . Quản lí khá tận tình, thấy 5 thằng con trai nên lúc đầu điều gái ra nói chuyện, nói chuyện éo có hứng nó điều gay ra tiếp chuyện tiếp, wtf ? Có điều 5 thằng cưa 2 chai Belvedere Vodka (700 ml), em uống yếu nên tí nữa ra cho chó ăn chè .

3.Le Pub (175 Phạm Ngũ Lão): rất thích nơi này vì chỗ này dành cho tây, nhạc vừa phải, đủ để nói chuyện, gái xinh nhiều vãi, em là em đi chỗ này thường xuyên. Giá cả ở đây ko mắc quá, bạn bè tụ tập ra đây tám là hợp lí

4. Acoustic Bar ( 61 Ngô Thời Nhiệm ): 1 bar chơi nhạc sống đậm chất Rock. Nhóm Microwave biểu diễn ở đây tối CN, ra đây thưởng thức âm nhạc và uống 1 chai heineken với bạn bè thì hết xảy, điểm trừ là quán khá là nhỏ, đồ uống thì giá cũng tương đối giống Le Pub. +1 cho 1 chỗ ăn chơi cuối tuần ở SG.

Trên đây là đôi chỗ em đi rồi, chờ các thím khác vào chia sẻ thêm thông tin những chỗ khác. Em trước thì cũng hiền lắm, cứ cho bar là xấu nhưng tự mình trải nghiệm mới thấy xấu hay hay là do con người mình. Chỉ cần tự chủ là dc.

"không có cái gì gọi là sai hay đúng, chỉ có phù hợp hay không phù hợp"
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 12:23
happy will be simple's Avatar
happy will be simple happy will be simple is offline
Member

Re: Chơi đêm ở Sài Gòn

Từng đi bar 1 lần ở quán 333 bên quận 7 thích nhưng mình ko thích những nơi này lắm vì chưa quen, ủng hộ thớt
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 14:50
bbbb1988 bbbb1988 is offline
K.I.A

em thì thi thoảng đc sếp dẫn đi Lush và 1 bar trên đường Phan Đăng Lưu (quêm tên cmnr) (nói thi thoảng cho sang chớ mới đi đc 2 lần )

Lush quán gái gú ngon vãi luồn ... nhạc cũng bthường như ở phường, đc cái không gian nhỏ và khách đông như tù Guantanamor Đứng ở sàn trên tia [.][.] thì ... và hít sái khói thuốc phía dưới bốc lên bao ung thư phổi luôn

Bar còn lại thì éo đc cái gì, đc cái nhạc to, nói chuyện phải hét vào tai nhau ...
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:20
tai sao ban nick ko li do's Avatar
tai sao ban nick ko li do tai sao ban nick ko li do is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by bbbb1988 View Post
em thì thi thoảng đc sếp dẫn đi Lush và 1 bar trên đường Phan Đăng Lưu (quêm tên cmnr) (nói thi thoảng cho sang chớ mới đi đc 2 lần )

Lush quán gái gú ngon vãi luồn ... nhạc cũng bthường như ở phường, đc cái không gian nhỏ và khách đông như tù Guantanamor Đứng ở sàn trên tia [.][.] thì ... và hít sái khói thuốc phía dưới bốc lên bao ung thư phổi luôn

Bar còn lại thì éo đc cái gì, đc cái nhạc to, nói chuyện phải hét vào tai nhau ...
Lush thì chưa đi nhưng gái gú ở đó có nghe giang hồ nói nhiều
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:28
prophetqn prophetqn is offline
Junior Member

Lush vừa chật vừa dơ, vào đó tối t3 thiếu điều chồng lên nhau đứng
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:33
linhtuti's Avatar
linhtuti linhtuti is offline
Junior Member

dân quê tỉnh lẻ, ko biết cái bar nó ntn. Có ăn đc ko nhỉ?
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:35
nongdan_clone nongdan_clone is offline
K.I.A

tiếc nhể,e ở ngoài này
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:36
Fake Love Fake Love is offline
Member

xin lỗi , tối mình bận bay qua macao đánh bài nên ko có thời gian đi bar , nghiên cứu sau vậy
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:37
Minh Trúc Minh Trúc is offline
Senior Member

Velvet thì đỉnh rồi, best place của mình đấy, sau đó là Lavish.
Reply With Quote
Old 03-08-2012, 20:38
justom justom is offline
Senior Member

3.Le Pub (175 Phạm Ngũ Lão): rất thích nơi này vì chỗ này dành cho tây, nhạc vừa phải, đủ để nói chuyện, gái xinh nhiều vãi, em là em đi chỗ này thường xuyên. Giá cả ở đây ko mắc quá, bạn bè tụ tập ra đây tám là hợp lí

4. Acoustic Bar ( 61 Ngô Thời Nhiệm ): 1 bar chơi nhạc sống đậm chất Rock. Nhóm Microwave biểu diễn ở đây tối CN, ra đây thưởng thức âm nhạc và uống 1 chai heineken với bạn bè thì hết xảy, điểm trừ là quán khá là nhỏ, đồ uống thì giá cũng tương đối giống Le Pub. +1 cho 1 chỗ ăn chơi cuối tuần ở SG.

Review kĩ về 2 nơi này được không bạn. Mình chưa đi bar bao giờ, share mình kinh nghiệm nhé. Thank bạn!
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules