vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 13-04-2012, 16:05
cu khoai cu khoai is offline
K.I.A

có ai xem phim venezuela âm mưu tình yêu chiếu trên vctv7 kênh(DRAMA)ko cho mình hỏi cái

-Ko biết có ae có theo dõi bộ phim này không nó đang đc trình chiếu trên kênh DRAMA (vctv7), không biết tên tiếng tây ban nha hay tiếng anh của bộ phim là gì ,tại cái bộ phim này chiều trên truyền hình cáp VCTV ,mà trong Sài Gòn có 2 truyền hình cáp là SCTV và HCTV nhưng ko có kênh này tiếc quá thế là không xem đc phim này,mà mình hỏi thì Sài gòn ko có truyền hình cáp VCTV ,bác nào biết ở trong Sài Gòn có truyền hình cáp nào có kênh kia không mà phim này diễn viên đẹp mê hồn , trai thì nam tính ,gái thì quá quyến rũ ,nói chung cả hai 2 phái đều hút hồn nếu có bác nào cũng đang xem thì cho mình biết tên nó đề trên phim nhé ,tại mình ko để ý
Reply With Quote
Old 13-04-2012, 16:08
Minowar's Avatar
Minowar Minowar is offline
Senior Member

Re: có ai xem phim venezuela âm mưu tình yêu chiếu trên vctv7 kênh(DRAMA)ko cho mình hỏi cái

Các bác cho em hỏi ké luôn phim venezuela chiếu vtv3 12h trưa tầm 6-7 năm trước, có nhân vật nữ chính ngon lành mấy anh tranh nhau nhé, hic hồi đó ko được xem tập cuối day dứt quá
Reply With Quote
Old 13-04-2012, 16:09
StyleNo1 StyleNo1 is offline
K.I.A

Re: có ai xem phim venezuela âm mưu tình yêu chiếu trên vctv7 kênh(DRAMA)ko cho mình hỏi cái

Quote:
Originally Posted by Minowar View Post
Các bác cho em hỏi ké luôn phim venezuela chiếu vtv3 12h trưa tầm 6-7 năm trước, có nhân vật nữ chính ngon lành mấy anh tranh nhau nhé, hic hồi đó ko được xem tập cuối day dứt quá
Tập cuối là nữ chính bị ra rìa, mấy anh ấy đến với nhau
Reply With Quote
Old 13-04-2012, 16:12
Minowar's Avatar
Minowar Minowar is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by StyleNo1 View Post
Tập cuối là nữ chính bị ra rìa, mấy anh ấy đến với nhau

Bác cứ đùa, hình như mấy thg tranh nhau là anh em họ hay anh em sinh đôi gì đấy, lâu quá rồi em ko nhứ nữa
Reply With Quote
Old 13-04-2012, 16:23
binhbo65 binhbo65 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Minowar View Post
Bác cứ đùa, hình như mấy thg tranh nhau là anh em họ hay anh em sinh đôi gì đấy, lâu quá rồi em ko nhứ nữa
cuối cùng thằng em ngoẻo, thằng anh lấy nữ chính mà, có nhớ phim mà k nhớ nổi tên
Reply With Quote
Old 13-04-2012, 16:32
K.I.A

up lên ai xem nói cho mình biết cái
Reply With Quote
Old 27-04-2012, 18:07
K.I.A

up ,không ai xem à
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules