vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™

Thread Tools
Old 21-08-2011, 22:33
KjdWizard's Avatar
KjdWizard KjdWizard is offline
Senior Member

Send a message via Yahoo to KjdWizard Send a message via Skype™ to KjdWizard
Re: Có bác nào học đh tôn đức thắng ko?

ktế thì thì 20đ đậu rồi, chắc là chủ thớt thi kiến trúc công trình của ĐH Kiến Trúc HCM ? Thằng bạn mình năm nay thi cũng 20đ tạch
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 22:34
LeJii LeJii is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by vnthanh1205 View Post
Nhà em ngay gần Tôn Đức Thắng Q7, to vãi loành ra, kiến trúc nhìn hiện đại lắm, chắc cơ sở vật chất ngon
nắng bỏ mie ra ấy chứ , cơ mà hoành tráng thật, nhưng kiến trúc thì ko thích = trg mình SGU
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 22:40
dola_zz dola_zz is offline
Junior Member

nếu ko có lựa chọn khác thì hẵng học, trường này cơ sở vật chất thì nhìn bên ngoài chảy cả nước dãi. Bạn vào học thì sẽ thấy quản lý yếu kém vcl, thiệt thòi luôn nằm về phía sinh viên đấy. Năm nay lại có màn bắt đóng học phí sớm thi cử thì giảng viên coi khó, chất lượng giảng viên thì hên xui mình cũng sắp ra trường rồi đây .
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 22:40
vnthanh1205 vnthanh1205 is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by LeJii View Post
nắng bỏ mie ra ấy chứ , cơ mà hoành tráng thật, nhưng kiến trúc thì ko thích = trg mình SGU
Nắng thì em confirm, sân trường mấy lần chạy ngang thấy chả đc mấy mống cây
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 22:50
DJRapDance's Avatar
DJRapDance DJRapDance is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by Kaneshiro View Post
Đang học Tôn Đức Thắng đây và nói thật đây là cái trường DH duy nhất trên cả nước mà có cách quản lí giống như 1 trường tư thục phổ thông ấy (kiểu như Trương Vĩnh Kí hay Nguyễn Khuyến ấy),SV không được tự do thoải mái như BK,nằm ngủ trên băng ghế thì bị bảo vệ đuổi,giám thị cảnh cáo,không được mang nước và thức ăn vào phòng,không cho ngồi lên bàn,nam thì mặc áo gì cũng phải đóng thùngNói chung là ngoài cơ sở vật chất và giảng viên tương đối khá thì quản lí như ccc ấyNữ học ở đây thì ok chứ nam thì thôi,thề sau này không cho con mình vào chỗ này
má ơi hên wa' năm nay con rớt đại học tdt mà vào cao đẳng cao thắng, hok bít trong cao thắng thì sao đây
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 23:09
mrdavid mrdavid is offline
K.I.A

Học TDT nãn nhất cái căn tin, thức ăn thì ở mà còn đắt.
Giảng viên thì cũng chẳng để ý làm gì, vì tòan lấy tài liệu về tự học, dạy ra sao kệ họ. Ghi chép đầy đủ, giảng hay thì ngồi nghe, giảng dở thì ngồi mơ mang nhìn ra ngòai trời
lên lớp thì lâu lâu bùn thì ngồi học, vui thì chém gió với bà con, Luôn ngồi mấy bàn cuối cho khỏe, gần cửa sổ lộng gió càng tốt
tác phong SV thì phải bỏ áo vô quần, con gái mặc áo dài, đeo thẻ vô chứ các bác TDT phàn nàn cái gì nữa. Trường thì đẹp ko lẽ mặc quần shot, áo 2 dây đi học à.
Còn cái vụ giám thị cấm ngủ trên mấy ghế hình vuông ở ngòai hành lang lộng gió thì chưa bao h thấy, ta nằm ầm ầm có khỉ gì đâu.
Hồi trước học tòan phi cưả sổ vào phòng cho gần, bác nào xui bị chụp cổ thì ăn cái biên bản nhé.
ra trường 1 năm rồi
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 23:21
Minhgon's Avatar
Minhgon Minhgon is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by mrdavid View Post
Học TDT nãn nhất cái căn tin, thức ăn thì ở mà còn đắt.
Giảng viên thì cũng chẳng để ý làm gì, vì tòan lấy tài liệu về tự học, dạy ra sao kệ họ. Ghi chép đầy đủ, giảng hay thì ngồi nghe, giảng dở thì ngồi mơ mang nhìn ra ngòai trời
lên lớp thì lâu lâu bùn thì ngồi học, vui thì chém gió với bà con, Luôn ngồi mấy bàn cuối cho khỏe, gần cửa sổ lộng gió càng tốt
tác phong SV thì phải bỏ áo vô quần, con gái mặc áo dài, đeo thẻ vô chứ các bác TDT phàn nàn cái gì nữa. Trường thì đẹp ko lẽ mặc quần shot, áo 2 dây đi học à.
Còn cái vụ giám thị cấm ngủ trên mấy ghế hình vuông ở ngòai hành lang lộng gió thì chưa bao h thấy, ta nằm ầm ầm có khỉ gì đâu.
Hồi trước học tòan phi cưả sổ vào phòng cho gần, bác nào xui bị chụp cổ thì ăn cái biên bản nhé.
ra trường 1 năm rồi
ghế ở trong cơ bác ợ, nghe bảo là chỉ dành cho giảng viên ra ngồi
Reply With Quote
Old 21-08-2011, 23:28
mrdavid mrdavid is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by Minhgon View Post
ghế ở trong cơ bác ợ, nghe bảo là chỉ dành cho giảng viên ra ngồi
vãi, có vụ này nữa cơ à.
ko bít bây h mấy phòng có máy lạnh nó chạy chưa nhỉ. Hồi học có máy lạnh mà ko được xài
trường chỉ được cái bề ngòai thôi.
mà nghĩ lại cũng đúng trường nào cũng học được, quan trong khi ra trường tay có to và túi có dày ko thôi. Quan trọng làm gì cái tên trường
Reply With Quote
Old 22-08-2011, 00:09
bibica_q bibica_q is offline
Member

Quote:
Originally Posted by Kaneshiro View Post
Đang học Tôn Đức Thắng đây và nói thật đây là cái trường DH duy nhất trên cả nước mà có cách quản lí giống như 1 trường tư thục phổ thông ấy (kiểu như Trương Vĩnh Kí hay Nguyễn Khuyến ấy),SV không được tự do thoải mái như BK,nằm ngủ trên băng ghế thì bị bảo vệ đuổi,giám thị cảnh cáo,không được mang nước và thức ăn vào phòng,không cho ngồi lên bàn,nam thì mặc áo gì cũng phải đóng thùngNói chung là ngoài cơ sở vật chất và giảng viên tương đối khá thì quản lí như ccc ấyNữ học ở đây thì ok chứ nam thì thôi,thề sau này không cho con mình vào chỗ này
Sao lại suy nghĩ phiến diện như thế bạn? Mình không học trường TĐT nhưng mình cũng biết hiện nay cơ sở vật chất, chất lượng đào tạo, chuẩn đầu ra rất là ổn đấy nhé! Những điều mà bạn nói là không thỏa mái thì có gì quá đáng đâu. Bước vào khuôn viên trường là đã bước vào 1 môi trường đại học thật sự. Học đại học đâu phải chỉ học cái nghề không đâu, nên không phải đi học đại học là chỉ cần học thật tốt, đạt kết quả cao, mà còn phải học vô số kỹ năng sống, làm việc, tác phong, kỷ luật nữa chứ.
Reply With Quote
Old 22-08-2011, 00:19
newbie_Voz newbie_Voz is offline
K.I.A

http://sinhvienit.net/@forum/member.php?u=1
cha này học đại học TDT nè
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules