vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 19-06-2011, 15:08
caonam.evn's Avatar
caonam.evn caonam.evn is online now
Senior Member

Re: Nam sinh năm 1987, Đinh Mão, hợp với nữ tuổi nào ?

Mình nghe mọi người nói là 91 thì hợp nhất. Còn không thì 89 cũng được
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 15:25
Punkvn ver 4 Punkvn ver 4 is offline
K.I.A

87, 88, 91, 92
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 16:38
hasake hasake is offline
K.I.A

Send a message via Yahoo to hasake
Smile Re: Nam sinh năm 1987, Đinh Mão, hợp với nữ tuổi nào ?

Vừa xem bói xong, post lên cho các bạn cùng sinh năm 1987 chú ý.
Thầy phán như sau:

Tuổi Mão:
Ương ngạnh, thích ngao du, chơi bời, không ham chuộng danh lợi, an phận thủ thường, không có ý chí phấn đấu khi gặp việc khó khăn và nguy hiểm. Công danh bình thường, thường phải ly tổ bôn ba hoặc không nơi cư ngụ chắc chắn.

Người nhân hậu, từ thiện, hay gặp may mắn, hiếu thảo, thành tín, chung thủy, có óc tín ngưỡng, có khiếu đi tu, trọng ân nghiã. Nhờ ở đức hạnh xữ thế và thiện tâm sẳn có nên được thiên hạ quý mến.

TÌNH DUYÊN
V ề tình duyên tuổi nhỏ cũng có đôi lần trở ngại, nhưng đều do bạn tạo ra. Tuổi Đinh Mão cũng có số đ ào hoa nên rất nhiều tình ái. Nhưng kết quả không mấy đem lại cho cuộc đời một ảnh hưởng tốt đẹp. Cũng có thay đổi và thất bại về vấn đề này.

Để biết số phận còn có thay đổi nữa hay không bạn nên xem dưới đây những tháng sanh của bạn mà quyết định cuộc đời đối với tình duyên của bạn vậy. Nếu bạn sanh vào những tháng này thì cuộc đời bạn vào những tháng: 1, 2, 3 và 9 Âm lịch. Nếu sanh vào những tháng này bạn phải hai lần thay đổi tình duyên đó là bạn sanh vào những tháng này bạn sẽ được hưởng một cuộc tình duyên chung thủy đó là những tháng 1, 5 và 12 Âm lịch. Bạn nên xem theo đây mà quyết định cuộc đời. Đó là số mạng bạn phải chịu lấy những cuộc sống như vậy.

NHỮNG TUỔI HẠP LÀM ĂN
T rong việc làm ăn bạn cũng nên lựa tuổi cho hợp với tuổi mình, thì việc làm ăn mới phát triển và phần tiền bạc mới có hy vọng thâu nhiều thắng lợi. Bạn nên chọn lấy những tuổi này để hợp tác, hùn hạp làm ăn hay trong mọi lãnh vực của cuộc đời, đó là những tuổi hạp với tuổi Đinh Mão gồm các tuổi: Mậu Thìn, Nhâm Thân, Giáp Tuất. Ba tuổi này nếu gặp thì sẽ giúp bạn thành công cuộc đời chẳng những về tiền bạc, công danh mà lẫn cả sự nghiệp.

LỰA CHỌN VỢ, CHỒNG
T rong sự lựa chọn vợ chồng cũng cần nên lựa những tuổi có sự trùng hợp với tuổi mình, mới tạo được nhiều cơ hội thuận tiên cho sự làm ăn cũng như về sự phát triển công danh lẫn sự nghiệp. Trong việc kết duyên, bạn cần nên lựa chọn cho được những tuổi này: Mậu Thìn, Nhân Thân, Giáp Tuất. Bính Dần.

Bạn kết hôn với tuổi Mậu Thìn và Nhâm Thân: Cuộc sống có nhiều phát triển về tài lộc cũng như về công danh và sự nghiệp được thành tựu. Kết hôn với Giáp Tuất và Bính Dần: Bạn kết hôn với hai tuổi này, phát triển về tài lộc, hào con và hào của đầy đủ khỏi phải lo nghĩ nhiều.

Nếu trong cuộc sống mà bạn gặp những tuổi này thì cuộc sống lẫn công danh của bạn chỉ ở trong mức độ trung bình mà thôi, đó là bạn kết duyên với các tuổi: Kỷ Tỵ, Tân Mùi, Ất Hợi, Ất Sửu. Những tuổi này chỉ hợp với tuổi Đinh Mão về phần tình duyên, phần tài lộc chỉ ở vào mức độ trung bình.

Trong việc lương duyên, bạn cũng cần lựa chọn cho kỹ càng vì đó rất ảnh hưởng đến cuộc sống và vận mạng của bạn, nếu bạn kết hôn với những tuổi này bạn sẽ có nhiều buồn tủi về công danh, tiền bạc có nhiều thiếu thốn và luôn luôn sống trong cảnh chật vật túng quẫn, đó là bạn kết hôn với những tuổi: Đinh Mão, Quý Dậu, Kỷ Mão. Ba tuổi này không được hạp với tuổi Đinh Mão của bạn, nên sẽ khó khăn trên bước đường công danh, nghề nghiệp, tài lộc lẫn gia cảnh.

Có những năm mà bạn không nên cưới vợ vì trong sự kết hợp lương duyên bạn gặp nhiều trở ngại cho nghề nghiệp cuộc sống và hơn là vấn đề không được thành công hoàn toàn trong hạnh phúc, đó là những năm mà bạn ở vào số tuổi: 16, 18, 24, 28, 39, 36 và 40 tuổi. Nếu cưới vợ vào những năm kể trên thì có sự xung khắc, buồn phiền hay chịu cảnh xa vắng.

Nếu bạn sanh vào những tháng này, cuộc đời bạn có số lưu thê hay thường đau khổ về đ àn bà và rất có nhiều vợ trong suốt cuộc đời, đó là bạn sanh nhằm những tháng 2, 6, 7, 8 và 9 Âm lịch. Nếu bạn gặp những tháng trên, bạn sẽ không tránh khỏi những trường hợp như đa thê, hoặc có hai giòng con, v.v...
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 16:54
BLt_2611 BLt_2611 is offline
K.I.A

Quote:
Nếu bạn sanh vào những tháng này, cuộc đời bạn có số lưu thê hay thường đau khổ về đ àn bà và rất có nhiều vợ trong suốt cuộc đời, đó là bạn sanh nhằm những tháng 2, 6, 7, 8 và 9 Âm lịch. Nếu bạn gặp những tháng trên, bạn sẽ không tránh khỏi những trường hợp như đa thê, hoặc có hai giòng con, v.v...
Bỏ mịa, mình sinh tháng 7 âm
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 16:58
hasake hasake is offline
K.I.A

Send a message via Yahoo to hasake
Smile Re: Nam sinh năm 1987, Đinh Mão, hợp với nữ tuổi nào ?

Quote:
Originally Posted by BLt_2611 View Post
Bỏ mịa, mình sinh tháng 7 âm
Nguyên một dãy số tháng đẹp luôn ... 6-7-8-9

Mình sinh tháng 6 ÂL

Đa thê là hên hay xui đây ???

Mình chỉ mong có 1 vợ, 2 con, 3 lầu, 4 bánh thoy
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 17:20
mydreamer mydreamer is online now
Member

Quote:
Originally Posted by yoltran View Post
hum qua e đi coi bói, nói lên ni tìm tình yêu có khi nèo la anh ko hở
Cá sấu hãy mau hiện hình! Ta có mang theo kính chiếu yêu đây! Đừng hòng vào đây dụ dỗ bạn bè ta!

Last edited by mydreamer; 19-06-2011 at 17:23.
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 17:42
K.I.A

Cơ mà cái bói kia ảo vãi. Đúng với ai thì đúng chứ đếch đúng với mình cho lắm.
Cụ thể: Không ham ngao du
Không ưa chơi bời
Chuộng danh lợi
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 18:03
ZlyoulZ ZlyoulZ is offline
Member

mê tín vl ra.... vote bannnnnnnnnnnnn
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 18:19
K.I.A

Quote:
Originally Posted by ZlyoulZ View Post
mê tín vl ra.... vote bannnnnnnnnnnnn
Không rep không ai bảo mù chữ
Không nhất thiết phải vào thả một cục c_ứt rồi đi ra thế đâu
Reply With Quote
Old 19-06-2011, 18:37
yoltran's Avatar
yoltran yoltran is offline
Junior Member

Quote:
Originally Posted by mydreamer View Post
Cá sấu hãy mau hiện hình! Ta có mang theo kính chiếu yêu đây! Đừng hòng vào đây dụ dỗ bạn bè ta!
mình la`nh tính la` ok ồy, lacoste hay ko kê. mình nhớ
Reply With Quote

Thread Tools

Posting Rules