vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Online Events > Liên Minh Huyền Thoại

Thread Tools
Old 22-03-2013, 17:31
blader1989's Avatar
blader1989 blader1989 is offline
Member

Re: xin hỗ trợ cách lên đồ leesin

Quote:
Originally Posted by w32bigbang View Post
Hiện tại e đang đánh leesin các thím ạ, cũng sắp đc 3 tháng rồi, mò mẫm đánh rank được mấy trận thấy còn kém quá nên cứ đánh normal cho chắc tay đã, e chủ yếu đánh lee đi lane, rừng thì cũng bình thường. Hôm nay ra quán đánh cùng hội bạn mà buồn quá, 2 12 19 các thím ạ e đi rừng cắm mắt đầy đủ nhưng bắn Q toàn xịt :( chuột ở quán hơi bé và nặng, nhiều phát chết rất lãng xẹt, r có 1 thằng chửi e ngu này nọ nó bảo thắng 160 mà cx lên đc 30 á tao 180 ms có 29 đây này rồi bảo e là thánh e cũng chả nói gì vì e luyện đánh vs máy nhiều lắm, luyện cho thuần thục các combo mới dám vác ra đánh normal chứ e chưa bao h chơi kiểu test tướng gây ức chế cho đồng đội, rồi thằng này nó so sánh k/d các kiểu, nói này nọ,trậnvừa xong lee e lên off tank, chán, trận đấy thắng nhưng e không vui lắm...em cx thường xuyên xem giải, stream, các guid để học hỏi kinh nghiệm. Đây là cách lên đồ của em post ở bài Thiên Địch của từng champ... K thấy ai tl, bây giờ e post bài mới mong cao nhân chỉ giáo:
Mình chơi Lee ko bao giờ đi rừng. Toàn đánh Lee theo kiểu gank + hổ báo ko à. Tại thấy lee giống antimage của dota quá nên đánh theo hướng gank
Old 22-03-2013, 17:32
RegNick1NgayDaBiBan RegNick1NgayDaBiBan is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by blader1989 View Post
Mình chơi Lee ko bao giờ đi rừng. Toàn đánh Lee theo kiểu gank + hổ báo ko à. Tại thấy lee giống antimage của dota quá nên đánh theo hướng gank
đi rừng là role tốt nhất để gank và hổ báo còn gì hay bạn ko phân biệt đc tank và gank
Old 22-03-2013, 22:35
vocungnhantinh vocungnhantinh is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by blader1989 View Post
Old 24-03-2013, 12:24
w32bigbang w32bigbang is offline
K.I.A

Send a message via Yahoo to w32bigbang

thanks các thím đã tư vấn nhiệt tình mấy hum ni bận ôn thi quá
#update cái thằng chửi e lúc sáng này nọ, chiều chơi game bị ăn cái gạt tàn vào mồm tại chê 1 thằng 30 win 400trận đánh ngu r chỉ đạo nó, e buồn cười quá )

Thread Tools

Posting Rules