vozForums
Về việc các vấn đề gần đây xoay quanh vụ Trung Quốc

Go Back   vozForums > Khu vui chơi giải trí > Chuyện trò linh tinh™ > From f17 with Love

Thread Tools
Old 06-10-2012, 15:41
trung2209 trung2209 is offline
K.I.A

Re: Bạn gái mình là gái Massage !

chả biết thế nào mà lần .. nhà chủ thớt có điều kiện thì cứ tiến tới đi .. nếu em nói thật thì sẽ ko bỏ thớt .. còn nếu em ấy ham tiền thì cũng chả thả thớt ra đâu
Reply With Quote
Old 06-10-2012, 17:23
kim_long kim_long is offline
Senior Member

Quote:
Originally Posted by todengels View Post
Dám cá là chủ thớt chưa bao h đi massage. Đây là thể loại thường xuyên du học liên xô, đọc rp, xin share info nhưng éo bao h sử dụng. Bằng trí tưởng tượng siêu việt, những người này sáng tạo ra hàng trăm bài rp dài ngoằn sak mùi đạn dược. Và như thế, họ đc giang hồ phong tặng biệt hiệu : CDSHT
suy nghĩ giống bạn
massage mà gái massage cởi đồ thì khó tin lắm, Bình Thạnh, Thủ Đức, Trần Quang Khải... Nguyễn Phi Khanh.
Mình đi hết rồi, nhưng gái massage không bao giờ cởi váy, cởi đồ trong phòng để xxx hết, kể cả phòng VIP.
CÙNG LẮM LÀ: kéo áo lên, cởi áo lót ra cho khách nghịch vú, kéo quần lót xuống (cũng hiếm chỗ lắm...bên Nguyễn Phi Khanh có) cho nghịch bướm, móc...

nhưng nếu thật thì, mình mong chủ thớt kiếm cho em nó nghề khác mà làm đi.
500k mà đã cởi váy...thì, một ngày nếu ít thì tiếp ba bốn lượt khách, bj, hj liên tục ... một tháng hey! nói thật trong một tháng em nó uống tinh dịch không biết bao nhiêu thằng rồi.... mình nói uống tinh dịch vì gái massage rất rất hiếm cho xxx ngay trong phòng...cùng lắm chỉ BJ thổi kèn và nuốt tinh trùng thôi... mấy em đó uống tinh dịch còn hơn uống nước nữa.

nếu chủ thớt yêu em nó thật lòng? chủ thớt có nỡ để em nó như vậy?
một gái massage kiếm trung bình một tháng là 30 triệu, nếu em nó yêu chủ thớt thật lòng, thì em nó sẵn sàng bỏ nghề massage một tháng 30 triệu, để làm một nghề khác lương 2-3tr một tháng.
Reply With Quote
Old 06-10-2012, 17:36
evilfire evilfire is offline
K.I.A

Quote:
Originally Posted by kim_long View Post
suy nghĩ giống bạn
massage mà gái massage cởi đồ thì khó tin lắm, Bình Thạnh, Thủ Đức, Trần Quang Khải... Nguyễn Phi Khanh.
Mình đi hết rồi, nhưng gái massage không bao giờ cởi váy, cởi đồ trong phòng để xxx hết, kể cả phòng VIP.
CÙNG LẮM LÀ: kéo áo lên, cởi áo lót ra cho khách nghịch vú, kéo quần lót xuống (cũng hiếm chỗ lắm...bên Nguyễn Phi Khanh có) cho nghịch bướm, móc...

nhưng nếu thật thì, mình mong chủ thớt kiếm cho em nó nghề khác mà làm đi.
500k mà đã cởi váy...thì, một ngày nếu ít thì tiếp ba bốn lượt khách, bj, hj liên tục ... một tháng hey! nói thật trong một tháng em nó uống tinh dịch không biết bao nhiêu thằng rồi.... mình nói uống tinh dịch vì gái massage rất rất hiếm cho xxx ngay trong phòng...cùng lắm chỉ BJ thổi kèn và nuốt tinh trùng thôi... mấy em đó uống tinh dịch còn hơn uống nước nữa.

nếu chủ thớt yêu em nó thật lòng? chủ thớt có nỡ để em nó như vậy?
một gái massage kiếm trung bình một tháng là 30 triệu, nếu em nó yêu chủ thớt thật lòng, thì em nó sẵn sàng bỏ nghề massage một tháng 30 triệu, để làm một nghề khác lương 2-3tr một tháng.
bên hạnh long có quốc đó ba!
ko nhớ 500 or 1cu
Reply With Quote
Old 06-10-2012, 17:55
bombombd1 bombombd1 is offline
K.I.A

Location: Sở dĩ người ta đau khổ chính vì mãi đeo đuổi những thứ sai lầm.
Send a message via AIM to bombombd1

CDSHT cmnr đưa 500k mà tự nhiên cởi váy thì hiểu.thým thì ko làm gì nhưng nếu có chuyện cởi váy thật thì chưa chắc thằng khác nó ko làm gì giống thým
Reply With Quote
Old 07-10-2012, 17:06
Nobita.frv's Avatar
Nobita.frv Nobita.frv is offline
Junior Member

Chúc 2 bạn hạnh phúc. mình tin chuyện bạn là thật. review kết quả cho mọi người với nhé.
Mình nghĩ nên quen thêm 1 thời gian để thử thách tình yêu của cả 2 bạn, đừng vội cưới. thân.
Reply With Quote
Old 08-10-2012, 17:54
nakatalove86's Avatar
nakatalove86 nakatalove86 is offline
Junior Member

vô tư đêê,cái gì cũng có thể mà
Reply With Quote
Old 04-02-2013, 22:25
saruman saruman is offline
Member

Bảo là tháng 11 sẽ cho biết kết quả, giờ qua cả tháng 1 rồi, thế kết cục ra sao?
Reply With Quote
Old 05-02-2013, 00:40
XHvsCDSHT XHvsCDSHT is offline
Junior Member

đừng tin cave kể chuyện đừng tin thằng nghiện trình bày .. chủ thớt thêm vài tuổi nữa sẽ hiểu hơn về cuộc sống nhé.
Reply With Quote
Old 01-05-2013, 03:16
TQ > VN TQ > VN is offline
K.I.A

kết quả sao rồi
Reply With Quote
Old 01-05-2013, 04:13
voz6699 voz6699 is offline
K.I.A

Thiên hạ có câu, thà lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về mới biết nó làm đĩ:-P