PDA

View Full Version : Cửa hàng bán lẻ điện thoại nào tốt nhất ở hà nội ?

robo-ky
16-01-2010, 00:33
Các bạn tư vấn cho mình ở hà nội đại lí bán lẻ đtdd nào tốt nhất với . hiện h mình đang chấm mấy địa chỉ sau . ngoài ra ai biết địa chỉ nào tốt hơn chỉ mình với nhé :beauty:
+ nhân viên phục vụ tốt , chất lượng máy tốt , phụ kiện nhiều , bảo hành tốt , cho down free ứng dụng , thoải mái trong test máy

- Thegioididong
- VienthongA
- Vio - Viettel
- Nhatcuong mobile
- Quang mobile
- Mobimart
- Duchieu mobile
- Nguyenkim
- FPT shop
Bổ sung thêm
- Hoangha mobile
- Huyen mobile
sr mình không thấy chỗ để lập vote :misdoubt:

mmonly
16-01-2010, 08:51
sao ko có Hoanghamobile nhỉ

chipheo_nd
16-01-2010, 09:11
http://hoanghamobile.com/default.aspx

Garnet
16-01-2010, 10:09
HoangHa, nghe nói thế chứ mình cũng chẳng biết thế nào :sogood:

robo-ky
16-01-2010, 10:14
bạn nào đã đến Nhật Cường mua chưa ? mình thấy bên NC đặt uy tín lên hàng đầu đấy . trên 4rum của NC nhatcuong.com.vn thấy mấy vấn đề khách hàng thắc mắc ng` ta giải quyết nhanh lắm . NC bảo hành cũg rất tốt . Tuy rằg chưa bao h đến NC mua đthoại . Chẳg biết thế nào :surrender:

Garnet
16-01-2010, 10:24
bạn nào đã đến Nhật Cường mua chưa ? mình thấy bên NC đặt uy tín lên hàng đầu đấy . trên 4rum của NC nhatcuong.com.vn thấy mấy vấn đề khách hàng thắc mắc ng` ta giải quyết nhanh lắm . NC bảo hành cũg rất tốt . Tuy rằg chưa bao h đến NC mua đthoại . Chẳg biết thế nào :surrender:

Qua cửa hàng của nc ở láng hạ thấy đông vui phết, chắc uy tín :amazed:

Kakashi_Jounin
16-01-2010, 14:00
Qua cửa hàng của nc ở láng hạ thấy đông vui phết, chắc uy tín :amazed:
Năm ngoái (mới đây thôi:sexy:) vác điện thoại ra dán màn hình ở NC Láng Hạ, có 1 chị kute dán hộ rõ ràng hơn tuổi cứ anh anh em em :*
Em cứ táng chị-em cho nó phép tắc :shot:, lúc sau chuyển thành bạn !:rofl:
Đứng chờ lấy hàng thấy nhân viên phục vụ tốt, support tận tình => good, good !:byebye:

star123
16-01-2010, 18:22
them tiencuongmobile,huyenmobile nữa.cũng rất ngon
còn hàng của duc hiếu mobile ở đối diện Vincom bán hàng đắt hơn nhiều

robo-ky
16-01-2010, 20:24
Năm ngoái (mới đây thôi:sexy:) vác điện thoại ra dán màn hình ở NC Láng Hạ, có 1 chị kute dán hộ rõ ràng hơn tuổi cứ anh anh em em :*
Em cứ táng chị-em cho nó phép tắc :shot:, lúc sau chuyển thành bạn !:rofl:
Đứng chờ lấy hàng thấy nhân viên phục vụ tốt, support tận tình => good, good !:byebye:

Mua điện thoại được thuốc bổ mắt :) . Nói thật tìm hiểu mới vài ngày thôi nhưng thấy NC uy tín phết đấy ( Ko PR gì hết nhé - còn chưa đến tuổi đi làm ) . Sắp tới chuẩn bị mua máy qua NC Lý Quốc Sư vậy . Mọi ng` cứ lên 4rum NC sẽ rõ , các mod , admin hoạt động nghiêm túc lắm :confident:

x-hunter
16-01-2010, 22:12
Mua điện thoại được thuốc bổ mắt :) . Nói thật tìm hiểu mới vài ngày thôi nhưng thấy NC uy tín phết đấy ( Ko PR gì hết nhé - còn chưa đến tuổi đi làm ) . Sắp tới chuẩn bị mua máy qua NC Lý Quốc Sư vậy . Mọi ng` cứ lên 4rum NC sẽ rõ , các mod , admin hoạt động nghiêm túc lắm :confident:

hoanghamobile. Rẻ, ngon

@3 post. post đầu nhờ tư vấn, post thứ 2 hỏi nhật cường, post thứ 3 khen lấy khen để:brick: . Thật là khó đỡ :brick::brick:

herolong
16-01-2010, 23:20
cái ông nào pr cho NC lộ liễu vd=))Đọc văn là biết tỏng

robo-ky
16-01-2010, 23:29
cái ông nào pr cho NC lộ liễu vd=))Đọc văn là biết tỏng
Cái này không mình không trách đc bạn r` . ko tin thì thôi nhưg đúg là mình mới biết NC cách đây vài ngày . Đi làm thì chưa . Mới học cấp 3 đag bận học ôn thi ngu gì đi làm :matrix:

duyminh0207
17-01-2010, 00:27
Hoanghamobile cũng là 1 địa chỉ uy tín cho anh em

luantrandinh
17-01-2010, 09:23
Nhật cường ngon đấy. Dạo xưa trước khi mua E63 cũng tìm hiểu chán chê, rút ra kết luận la nhật cường rẻ nhất trong số những nơi mà mình biết(hồi đó mua e63 ở nhật cường là 4460k, trong khi xem giá thì tgdd bán 4670k). Uy tín thì cũng không biết bởi vì hàng chính hãng nên bảo hành tại hãng, nhưng đem điện thoại đến hỏi han, cài đặt ứng dụng thoải mái. Tuy nhiên là ở đấy điện thoại không được bạt ngàn như tgdd.

robo-ky
17-01-2010, 19:44
Nhật cường ngon đấy. Dạo xưa trước khi mua E63 cũng tìm hiểu chán chê, rút ra kết luận la nhật cường rẻ nhất trong số những nơi mà mình biết(hồi đó mua e63 ở nhật cường là 4460k, trong khi xem giá thì tgdd bán 4670k). Uy tín thì cũng không biết bởi vì hàng chính hãng nên bảo hành tại hãng, nhưng đem điện thoại đến hỏi han, cài đặt ứng dụng thoải mái. Tuy nhiên là ở đấy điện thoại không được bạt ngàn như tgdd.

uk bên đấy ko nh` hàng đâu ( chỉ đc cái phụ kiện nh` :dreaming: )
bên tgdd nh` khách thế chắc khâu chăm sóc ko tốt . xem 4rum hết r`. tìm cửa hàng đt là cứ phải tìm thằg có 4rum
ko biết Hoangha thế nào . ko thấy có 4rum thì sao biết KH phản ánh ra sao nhỉ . nói chug cũg đag tin cậy :)

DungHD
17-01-2010, 19:51
Hồi xưa tớ có gửi cái Feedback cho Nhật Cường, hỏi xem có con máy mình cần hay ko, tại thấy nó bảo khách hàng có thể đặt hàng NC mua hộ. Để lại Email + Phone.
Sau 1 ngày thì có một em gọi đến, nói chuyện rất lịch sự, nhã nhặn như mấy em trên tổng đài Mobifone. :dreaming:
Tuy nhiên từ đó đến giờ tớ chưa mua máy ở NC. :)

ca_voi_xanh
17-01-2010, 20:15
Các bạn PR cho Nhật Cường nên vào muare lục lại các topic xem họ comment thế nào:boss:

Đối với mình mua mobile ở NC chả khác gì mua laptop ở Litek.

C3poly2003.Txxx
17-01-2010, 20:46
Mới làm 2 con mobi Sony ( Yari và W995 ) ở Huyền Mobile mà Mobimart. Rất hài lòng với cách phục vụ khách của Mobimart :dreaming:

star123
17-01-2010, 23:22
kết nhất mobimart và hoangha.bán rẻ lại phục vụ tốt

Keyboárd C@t
18-01-2010, 00:11
Các chỗ khác thì mình không biết chứ riêng thegioididong thề không bao giờ vào mua nữa (chỉ vào rờ chán chê xong đi ra thôi :D) trước kia mình hay mua ở TGDD Thái Hà, toàn mua đt trên 5tr thì thấy nhân viên bán hàng rất chi là niềm nở, cực kì thích, sau đó dẫn 3 con em họ ra đó mua cho mỗi đứa 1 cái, chỉ từ 1-2tr thôi thì thái độ nhân viên khác hẳn, nhất là cái bọn copy nhạc các thể loại vào thẻ nhớ ngồi gần cửa ý, ngồi nt chán chê xong quay ra tán phét, mình giục bảo không có thời gian, anh copy hộ em cho nhanh để còn đi về, nó quay ra nhìn cái đt cùi rồi nhìn mình vài giây, buông 1 câu: anh đang bận em ơi xong quay ra nt tiếp >"< ngồi đợi chán chê 1 tiếng đồng hồ nữa thì con em nó nằng nặc đòi về, thế là về.
Sau đó độ 1 tháng nó làm hỏng đt, mang ra TGDD nhờ bảo hành thì nhận được 1 câu lên số mấy Bà Triệu, ở đây chỉ bán thôi.
Trong khi trước kia mình mua đt chỉ chọn TGDD mặc dù giá đắt hơn ở ngoài nhiều vì tin tưởng tụi nó, giờ mất lòng tin ghê gớm.:sad:

P/s: đừng mua đt cũ ở TGDD nhé, ra cái tủ bày đt cũ của nó thấy mà thương, đem bán sắt vụn cũng được rồi:stick:

tucq88
18-01-2010, 00:26
Có ông nào sửa dịch vụ ở NC chưa mà kêu nó tốt :lmao:

terminator212
18-01-2010, 00:42
hoàng hà:D

robo-ky
19-01-2010, 11:02
Uk công nhận Mobimart giá ok thật . Lại đang có khuyến mãi kìa , đăng cả anh mấy ông trúng thưởng nữa , toàn 300 , 200K , chẳng thấy 1m đâu :D . Nhìn web cũng hoành tráng đấy ................................ Nghi lắm , khi nào qua thử phát :look_down:

star123
19-01-2010, 14:07
Uk công nhận Mobimart giá ok thật . Lại đang có khuyến mãi kìa , đăng cả anh mấy ông trúng thưởng nữa , toàn 300 , 200K , chẳng thấy 1m đâu :D . Nhìn web cũng hoành tráng đấy ................................ Nghi lắm , khi nào qua thử phát :look_down:

cửa hàng ở thái hà to gần gấp đôi TGDD ấy chứ:look_down:

kenshin8795
19-01-2010, 15:01
Mình thấy NC có bán touch diamond 2 giá 8,3 chính hãng bán 11,6 nhưng chẳng lẽ sách tay lại chỉ có 8,3 ko biết đây thuộc loại hàng như thế nào nhỉ, liệu có phải do htc làm hay thế nào, liệu có mua đc ko các bạn?

tucq88
19-01-2010, 20:43
Hàng xách tay thì ở HN hình như mỗi NC dám đứng bán , bạn yên tâm về chất lương di,mình chỉ ghét NC ở khoản sửa divu ,trước cứ tưởng nó uy tin mà đâm đầu vào,mất 1tr + 1 con N91 >>> Chỉ dám tham khảo giá ở NC thoai

dragond10
19-01-2010, 21:09
Thế còn mấy bác ring88 và thudoict đang bán trong box di động thì sao hả các anh , em đang thích 2 con LG kp500 và ku990.Bác ring88 nói hành chuẩn tuyệt đối ko fải hàng dựng lại còn bảo hành 12tháng :adore:

kenshin8795
19-01-2010, 22:00
Hàng xách tay thì ở HN hình như mỗi NC dám đứng bán , bạn yên tâm về chất lương di,mình chỉ ghét NC ở khoản sửa divu ,trước cứ tưởng nó uy tin mà đâm đầu vào,mất 1tr + 1 con N91 >>> Chỉ dám tham khảo giá ở NC thoai

Mình thấy nhiều người có vẻ ko hài lòng về NC mình chỉ hãi bỏ ra tưng đấy tiền mà ôm phải 1 con đồ giả thì chết, nhưng thực ra mình vẫn thắc mắc tại sao nó lại có đc cái giá chênh lệch nhiều thế nhỉ mình tưởng xách tay thì chỉ tránh dc thuế giảm đc 1or 2 tr là cùng chứ nhỉ ?

Hipro
19-01-2010, 23:04
Các chỗ khác thì mình không biết chứ riêng thegioididong thề không bao giờ vào mua nữa (chỉ vào rờ chán chê xong đi ra thôi :D) trước kia mình hay mua ở TGDD Thái Hà, toàn mua đt trên 5tr thì thấy nhân viên bán hàng rất chi là niềm nở, cực kì thích, sau đó dẫn 3 con em họ ra đó mua cho mỗi đứa 1 cái, chỉ từ 1-2tr thôi thì thái độ nhân viên khác hẳn, nhất là cái bọn copy nhạc các thể loại vào thẻ nhớ ngồi gần cửa ý, ngồi nt chán chê xong quay ra tán phét, mình giục bảo không có thời gian, anh copy hộ em cho nhanh để còn đi về, nó quay ra nhìn cái đt cùi rồi nhìn mình vài giây, buông 1 câu: anh đang bận em ơi xong quay ra nt tiếp >"< ngồi đợi chán chê 1 tiếng đồng hồ nữa thì con em nó nằng nặc đòi về, thế là về.
Sau đó độ 1 tháng nó làm hỏng đt, mang ra TGDD nhờ bảo hành thì nhận được 1 câu lên số mấy Bà Triệu, ở đây chỉ bán thôi.
Trong khi trước kia mình mua đt chỉ chọn TGDD mặc dù giá đắt hơn ở ngoài nhiều vì tin tưởng tụi nó, giờ mất lòng tin ghê gớm.:sad:

P/s: đừng mua đt cũ ở TGDD nhé, ra cái tủ bày đt cũ của nó thấy mà thương, đem bán sắt vụn cũng được rồi:stick:

thế em vẫn kết TGDD vì trước mua đt ở đấy có 1 chị dễ xương, lại ăn nói rất...
PS: mobimart bán hàng ra sao hả các bro, thấy giá ngon ghê?

star123
20-01-2010, 01:37

hàng xách tay mua ở NC thì rất yên tâm,anh mình đã từng mua 1 em 8520 roài

lần đầu vào xem hàng mấy em bán hàng nhiệt tình quá,mà mình chỉ xem chứ ko có ý định mua,ngại đỏ cả mặt:pudency::pudency:

P/s: đừng mua đt cũ ở TGDD nhé, ra cái tủ bày đt cũ của nó thấy mà thương, đem bán sắt vụn cũng được rồi

nhiều con trông vẫn còn đề can,hoa văn của chủ cũ để lại

tucq88
20-01-2010, 03:02

mobimart chuẩn :D Mình mua 1 còn N73 ME mới cứng ở đó cách đây gần 2 năm và mới sút đi để lên đời HDD mà ko phàn nàn gì , thái độ bán hàng thì quá ổn,không nhiều chim cò như TGDD nhưng rất nhiều máy để thử,máy bày trong tủ kính nên dc xờ mó rất nhanh mà ko phải box biếc lỉnh kỉnh nhưn bên TGDD.
/Trong thẻ mua hàng còn có hướng dẫn sd pin đt :D Lần đầu tiên mình thấy 1 cửa hàng làm ntn :D

robo-ky
20-01-2010, 10:15
Tóm lại h chỉ còn lăn tăn giữa Mobimart & Nhatcuong thôi . Thx các bạn nhé . Thôi thì ko có nút thanks thì tạm tưởng tượng mình bấm rồi cho đỡ ngại vậy :brick:

ngocnguyen89
20-01-2010, 12:10
website của mobimart là gì nhở, vào mobimart.vn nhảy sang viễn thông A :shot:

robo-ky
20-01-2010, 14:37
website của mobimart là gì nhở, vào mobimart.vn nhảy sang viễn thông A :shot:

Sao bạn lại quên anh Google đẹp zai ak . thật ra web nó là daisieuthididong.com . Nghe hoành tráng vãi http://www.daisieuthididong.com/gateway/
Mà nghe bạn nói hình như bạn là antifan của VienthongA ak :misdoubt:

robo-ky
20-01-2010, 21:04
Còn ai có í kiến ko nhể :)

star123
20-01-2010, 21:24
Còn ai có í kiến ko nhể :)

dạ, mobimart và NC thì 1 chín ,1 mừoi
mình thấy mobimart có nhiều chương trình khuyến mại hơn
Dù sao,xách tay mua ở NC vẫn good nhất HN,ko biết các bác có ý kiến gì:boss:

robo-ky
22-01-2010, 00:31
Cơ mà mua máy ở Mobimart mìh có được mua luôn bản quyền phần mềm diệt virus ko nhỉ ? Bên đấy có cho mìh down free các game , app , music hay gì gì ko :)

Keyboárd C@t
22-01-2010, 09:45

Mấy chị (em) bán hàng thì ngọt quá rồi, như mía lùi ý nhưng mấy cái thằng cha ngồi copy dữ liệu kìa, chảnh còn hơn cả mấy bà lắm chuyện, nhìn chỉ muốn đấm vài cái vào mẹt xong đi ra :sure:
Đấy là cảm nhận của mình về TGDD Thái Hà, chỗ khác thì không biết :go:

kyky87
22-01-2010, 12:35
Tốt nhất ra Hàng Mã cho nó rẻ , vừa ngon , bổ , rẻ , nhiều mẫu mã , đèn nhấp nháy , nhạc ầm ầm , haha... =)) :):byebye:

Mr_lonely_288
22-01-2010, 13:01
miềng hay mua ở DG mobile cửa Nam :D thấy ok

Kakashi_Jounin
22-01-2010, 13:27
miềng hay mua ở DG mobile cửa Nam :D thấy ok
Ah chỗ này là chỗ bố dẫn em đi mua cái điện thoại đầu tiên LG KG200, kỷ niệm tràn về !:*
Chỗ này giờ ko biết thế nào nhưng lúc mua thấy cũng tốt, mua về cũng có tờ giấy hướng dẫn sử dụng pin, mà nó ở Điện Biên Phủ gần chỗ đường ray tàu hỏa chứ bác !:)

hoanhuyd8
22-01-2010, 16:30
Mình thường vào Trần anh để ngó giá cả. :dreaming:
Nhật Cường thấy bán cả dđ cũ + mới --> Riêng cái điểm này là mềnh đã không tin tưởng rồi! :brick:

nc4ever
23-01-2010, 10:11
Mình toàn mua ở dienthoai.com.vn, các bác qua đó tham khảo xem, giá cũng ko quá tệ :D

robo-ky
23-01-2010, 19:50
Hnay đi học cả phố Thái Hà . Sợ vãi . Đúng là cái ổ của phone . Thấy các cửa hàng bán đthoại mọc lên san sát . Đầu tiên là Thegioididong xog VienthongA sát ngay cạnh FPTshop rồi cuối cùng là Mobimart . Kiểu này chắc chắn mấy bố lại cạnh tranh nhau r` . Không biết liệu tin tưởng đc ko đây :-? . Bạn nào nhà gần đấy cho mìh í kiến với :bang::sos:

armani5785
23-01-2010, 20:21
Ah chỗ này là chỗ bố dẫn em đi mua cái điện thoại đầu tiên LG KG200, kỷ niệm tràn về !:*
Chỗ này giờ ko biết thế nào nhưng lúc mua thấy cũng tốt, mua về cũng có tờ giấy hướng dẫn sử dụng pin, mà nó ở Điện Biên Phủ gần chỗ đường ray tàu hỏa chứ bác !:)

bữa nay thấy mua đt chỗ nào cũng có tờ hướng dẫn sạc pin nhỉ?:beauty:

Kakashi_Jounin
24-01-2010, 00:13
bữa nay thấy mua đt chỗ nào cũng có tờ hướng dẫn sạc pin nhỉ?:beauty:
Bữa của em đc 3 năm rồi bác ạ !:sexy:

bigredone
24-01-2010, 00:24
Cho mình hỏi là muốn thay vỏ E63 thì nên đến cửa hàng bán lẻ hay là đến nokia care nhỉ ?

// Tiện thể cho hỏi giá luôn ( hàng original nhé )

robo-ky
24-01-2010, 11:13
Vừa xem lại trên Mobimart mới hiểu ra sao nó bán rẻ thế trong khi phải cạnh tranh với cả 3 cửa hàng trên phố Thái Hà là TGDD , VTA , FPT . Chính là trong " thành phần 1 bộ " nó ko có thẻ nhớ . vd E63 fullbox thì ko có thẻ 1GB >"< . Ai ko xem kĩ sản phẩm trc khi mua là bị lừa tình đấy mà bọn này cũng chẳng đề giá phụ kiện gì cả làm mình không biết giá thẻ nhớ vs bao da . Tóm lại không có gì ngon ăn cả . Chỉ là do chưa xem xét kĩ thôi :brick::shot::plaster:
Thôi có khi ra FPTshop 45 Thái Hà mua là lành nhất , nó vốn là nhà phân phối rồi . Mà lại đang khuyến mãi con E63 xinh đẹp của mình thẻ 1GB nữa chứ

robo-ky
24-01-2010, 16:27
Thôi ko sao . Vẫn kết Mobimart nhất ngay từ cái nhìn đầu tiên . Từ lần đầu tiên tìm hiểu các cửa hàng qua website đã kết Mobimart nhất rồi . Đến h vẫn thấy có cảm tình vs nó . Chuẩn bị tinh thần đi PR thôi :bike:

robo-ky
25-01-2010, 09:46
anybody else ? :look_down:

Amint
25-01-2010, 15:51
http://fptshop.com.vn/danh-muc/%C4%91i%E1%BB%87n-tho%E1%BA%A1i/nokia
Lượn lờ thấy con e63 16t em choáng quá
:sosad::sosad::sosad::sosad::sosad::sosad:

robo-ky
25-01-2010, 21:32
Bọn FPT bị hack hay sao í :matrix:

click file bên dưới . hiện ra 1 ảnh giữa màn hình . click tiếp nó chuyển sang cửa sổ mới . thấy con trỏ chuột thành hình kinh lúp . click fat nữa để zoom xem cho rõ :D

bocapnui
26-01-2010, 23:40
Mình có con iphone được ông chú cho, ông ấy mua mới 100% chưa bao giờ sửa chữa, hôm trước mình làm rơi vỡ màn hình, sau đó dùng nếu chuyển sang chế độ stanby thì 1 lúc sau nó tắt hẳn máy.
Hôm qua đem ra Nhật Cường ở 33 Lý Quốc Sư sửa, nhân viên kỹ thuật hẹn 5h chiều quay lại. Tầm 4h có nhân viên gọi điện báo máy đó lỗi bo mạch sóng phải thay hết 1.1tr. Mình thấy đắt quá ko thay hẹn 5h đến lấy máy, hôm nay kiểm tra thấy số imei và số serial trong máy ko trùng với số ghi trên thân máy, đem máy đến cửa hàng để khiếu nại được nhân viên trả lời "Khi tôi nhận máy ko quan tâm đến số imei trong máy, chỉ ghi lại số imei trên vỏ máy nên ko giải quyết, với lại máy của cậu đã bị sửa rồi nên bị cửa hàng khác thay" (DKM máy chú mình mua mới, mình dùng đây là lần sửa đầu tiên, ức chế quá nhưng đek có bằng chứng) Tôi viết bài này mong anh em đi sửa máy cẩn thận ko bị luộc đồ, nhớ bắt nhân viên ghi lại số emei và serial trong máy cẩn thận, đầy đủ.
Tôi thề là ko bao giờ sửa bất kỳ thứ gì ở Nhật Cường 33 Lý Quốc Sư nữa.

link gốc: http://diendan.zing.vn/volam/showthread.php?t=1489951

Này thì Nhật Cường mobile, 33 lý quốc sư nhé :ah:

éo tin nổi :matrix:, thấy bài này lâu rồi nhưng giờ mới nhớ ra :nosebleed:

p/s: Người viết bài đó là Thành Khôn, trước từng là 1 Smod bên 4r volam. Cũng uy tín lắm chứ :amazed:

robo-ky
28-01-2010, 21:52
link gốc: http://diendan.zing.vn/volam/showthread.php?t=1489951

Này thì Nhật Cường mobile, 33 lý quốc sư nhé :ah:

éo tin nổi :matrix:, thấy bài này lâu rồi nhưng giờ mới nhớ ra :nosebleed:

p/s: Người viết bài đó là Thành Khôn, trước từng là 1 Smod bên 4r volam. Cũng uy tín lắm chứ :amazed:

Lại mấy vụ về NC . bên muare chúg nó chửi mới máu . chẳg biết thế nào . mìh thì chưa mua ở đó bao h . nhưg thôg tin trên mạg thì hên xui lắm . gặp phải 1 thằg nó lập nh` nick r` chửi tới số thì [ bó hand ] . mà qa shop cũg thấy đôg vui mà . vs lại bác star123 khen NC qá . mìh lại có vẻ có thiện cảm vs bác này :look_down: . túm đi túm lại vẫn phải tự mìh thử mới biết :matrix:

phucuong_hb
28-01-2010, 22:25
có ai mua hàng ở Điểm sáng việt chưa ? cho ý kiến với.

deconlonton
14-05-2011, 14:33
giờ thì ở đâu tốt nhỉ ?

luungoclong
03-10-2011, 04:10
Ặc!
Đang định mua e Sensation ở Nhật Cường mà nghe các bác dọa thế này thì ai dám?:sweat:

mr_ptd
03-10-2011, 07:43
giờ thì ở đâu tốt nhỉ ?

Cơ bản chẳng có bên nào thực sự tốt toàn diện đâu.

nguyenmauchung
03-10-2011, 10:18
đọc xong vẫn ko biết mua ở đâu cho uy tín, vừa nãy đọc 1 bài chửi FPT shop, đến cái thread này lúc đầu thì khen NC hết lời, chốt lại được 1 cái ví dụ của bác bocapnui, nản luôn

dung_chem_gio113
03-10-2011, 11:58
trungmobile đi bạn,ko có gì để tiếc nuối