PDA

View Full Version : Cài đặt app cho iphone 3gs

Hovilo69
22-02-2011, 11:56
Chào các bạn, mình có ông chú nhờ cài hình ảnh, game cho ỗng, nhưng mà sinh viên nghèo làm gì có tiền vọc đc iphone :sosad:

hí hoáy mãi mới sync đc hình vào = itunes

mình đã lên web coi cách cài app cho iphone :stick: nhưng mỗi web lại chỉ 1 phần mềm # nhau, bối rối quá nên mạo muội lập topic hỏi :sosad: hiện h mình đã có:

Itune bản mới nhất
iPhoneList
pcsuiteforiphone150
SetupiPhoneBrowser.1.4
dotnetfx35
và vài game free down trên Itune

Các bạn cho mình hỏi,dùng phần mềm nào cài app cho iphone là dễ nhất ợ :sosad:. Với những game mình down bên ngoài có phải set 777 775 j ko ạ( nếu có thì nói sơ sơ qua giùm mình cho mình dễ hiểu tí ), cái này mình ko rành lắm. Mong các bạn chỉ giúp mình. Mình cám ơn :)

// máy đã cài cydia rùi

Kennic
22-02-2011, 12:06
những game down thì thì mở bằng itunes, sau đó sync vào iphone như bình thường.

từ cydia cài AppstoreVn ( sources GSM ), sau đó mở app này lên, có đủ game và apps cho bạn cài.

Hoặc vào thẳng App Store, yêu cầu bạn phải có tài khoản, trong đó có nhiều phần mềm free cũng tốt.

kaitokidkk13
22-02-2011, 12:39
bạn chưa nghịch iPhone bao giờ thì phải hướng dẫn từ đầu á :-ss hix thế thì vất phết.

bạn đã biết cách add source cho Cydia và cách cài các gói ứng dụng từ Cydia chưa ??

Hovilo69
22-02-2011, 16:32
những game down thì thì mở bằng itunes, sau đó sync vào iphone như bình thường.

từ cydia cài AppstoreVn ( sources GSM ), sau đó mở app này lên, có đủ game và apps cho bạn cài.

Hoặc vào thẳng App Store, yêu cầu bạn phải có tài khoản, trong đó có nhiều phần mềm free cũng tốt.

Tks bạn nhiều lắm :)

bạn chưa nghịch iPhone bao giờ thì phải hướng dẫn từ đầu á :-ss hix thế thì vất phết.

bạn đã biết cách add source cho Cydia và cách cài các gói ứng dụng từ Cydia chưa ??

mình có đọc sơ qua bên này rùi bạn :) mong bạn chỉ dẫn thêm cho mình cái set 777 j đó đc ko, đọc từ nhiều nguồn rối quá, tks bạn :)

http://gsm.vn/f347/appstorevn-huong-dan-cai-dat-appstore-vn-168161/