PDA

View Full Version : [HELP] mở trình duyệt là full màn hình, ko thấy thanh Taskbar

avadakedavra
21-12-2010, 15:52
như title ae à, tất cả trình duyệt, rất khó khăn khi lướt web
phải dùng phím logo win thì mới sử dụng đc thanh taskbar, nhấp vào trình duyệt thì lại mất thanh taskbar
F11 thì cũng vậy
ae biết cách sửa ko
thanks

// ko chọn Auto hide the taskbar,
mở tất cả ứng dụng của Microsoft Office đều full mà hình
lúc sử dụng yahoo mỗi lần người ta gửi tin nhắn tới là có 1 cái thẻ ở góc phải màn hình, lúc chưa bị lỗi thì nằm trên thanh Taskbar, lúc lỗi thì nằm dưới thanh Taskbar

VietDung2910
21-12-2010, 15:53
FireFox hả? F11 cái xem sao?

avadakedavra
21-12-2010, 16:06
cũng ko đc anh à, TẤT CẢ TRÌNH DUYỆT

y2k_pro
21-12-2010, 16:11
cũng ko đc anh à, TẤT CẢ TRÌNH DUYỆT

kiểm tra lại bàn phím,một số bàn phím có nút Mode dành riêng cho options của bàn phím,khi bạn ấn vào nút Mde đó thì mấy nút F1 đến F12 sẽ ko có tác dụng,ấn Mode 1 lần nữa bàn phím sẽ trở lại bình thường.

avadakedavra
21-12-2010, 16:24
kiểm tra lại bàn phím,một số bàn phím có nút Mode dành riêng cho options của bàn phím,khi bạn ấn vào nút Mde đó thì mấy nút F1 đến F12 sẽ ko có tác dụng,ấn Mode 1 lần nữa bàn phím sẽ trở lại bình thường.
key bt anh à, ko có mode gì đâu
mà ngộ lắm mở tất cả ứng dụng của Microsoft Office đều full mà hình

vietthuong
21-12-2010, 17:35
Taskbar >> {mouse} Right Click >> Properties >> Chọn Tab Taskbar >> bỏ chọn Auto hide the taskbar!

avadakedavra
21-12-2010, 17:58
Taskbar >> {mouse} Right Click >> Properties >> Chọn Tab Taskbar >> bỏ chọn Auto hide the taskbar!
vẫn vậy bạn à
phát hiện thêm lỗi nữa, lúc sử dụng yahoo mỗi lần người ta gửi tin nhắn tới là có 1 cái thẻ ở góc phải màn hình, lúc chưa bị lỗi thì nằm trên thanh Taskbar, lúc lỗi thì nằm dưới thanh Taskbar :-s

Vade
21-12-2010, 18:20
Bạn xài win gì ? XP thì có tùy chọn taskbar nằm trên các cửa sổ khác (Keep the task bar on top...). Win 7 thì taskbar luôn nằm trên, muốn "được" như bạn thì phải có sự can thiệp của pm khác.

avadakedavra
21-12-2010, 18:44
Bạn xài win gì ? XP thì có tùy chọn taskbar nằm trên các cửa sổ khác (Keep the task bar on top...). Win 7 thì taskbar luôn nằm trên, muốn "được" như bạn thì phải có sự can thiệp của pm khác.

iu anh nhất trên đời
em chưa đánh dấu tích vào ô đó, h ok rầu
hun anh vạn lần:beauty:

yeudesong87
21-12-2010, 21:19
iu anh nhất trên đời
em chưa đánh dấu tích vào ô đó, h ok rầu
hun anh vạn lần:beauty:

:beauty:Girl hay B thế :D

GarfieldCat
21-12-2010, 21:44

Nick VOZ là lời nguyền tử thần của chúa tể hắc ám Voldermort, Mình ko nghĩ đó là G đâu.:sogood:
Tiêu bác Veda rầu :look_down:

avada-kedavra
21-12-2010, 22:41
:sexy:
Nick VOZ là lời nguyền tử thần của chúa tể hắc ám Voldermort, Mình ko nghĩ đó là G đâu.:sogood:
Tiêu bác Veda rầu :look_down:
I don't think:dribble:
tiêu đâu mà tiêu
mà vấn đề của mình xong rồi mà, mấy bác đừng có kéo lên nữa:chaymau: