PDA

View Full Version : Những Chuyện vui mà ngu

Pages : [1] 2 3 4 5 6 7

lov3_openly
21-06-2010, 02:16
Lâu lâu ngồi nhớ lại lúc nhỏ chơi mấy trò ngu ác.
-hồi nhỏ nhà có cái tủ kiếng để quần áo, bữa đó con em họ sang nhà chơi, kêu nó cầm gối ôm vào người để mình lấy đà nhảy bay vào đá, lần shoot thứ 1 ko sao ( thấy như thành long ý). qua shoot thứ 2 lỡ đá mạnh wa, con em bay vào cái tủ cái rầm bể hết cả tấm kiếng, nó nằm trong tủ luôn. 2 đứa sợ wa tự quỳ gối khóc luôn, cuối cùng hên là ko bị ăn đòn. hehheeh :kool:

-ko biết nghĩ thế nào đi chơi ngoài đường thấy con chó đang nằm, đi tới gần lấy chân giẫm lên đuôi nó 1 cái tỉnh weo,rồi đứng im nhìn, nó way lại táp cho 1 pát rõ đau rồi chạy, còn mình cà nhắc zề nhà , hic hic lấy ớt hiểm xắt ra trét lên chu choa zừa nóng zừa đau rát , giờ nhớ lại ấn tượng hem wen được,đúng là chơi ngu hiiiiiiiiiii:dreaming:

-hồi đó có lần mở tủ lạnh ra lấy ca đá cứng ngắc. Xong chọc cái lưỡi vô liếm. Xui sao cái lưỡi dính vô luôn. Mà hồi đó nhỏ ngu có biết đem rửa nước cho nó tan ra đâu. Ngồi khóc wá trời. Nghĩ lại thấy vui vui:dribble:

-Lúc còn cấp 1 mỗi lần đi học alf bạn bè quanh xóm rủ nhau đi 1 lúc vui l có lúc bạn nó hú cái mặc đồ nhảy ra đi luôn. tơi trường té ngửa ra là koo mạng cặp

-Năm cấp 2 thì được ba má sắm cho con xe đạp mạc tin. Co bữa đi học về mãi mê nói chuyện quên lấy xe. tới nhà cuốc bộ xuống trường lai.
Hôm xe xịt lốp để ở nhà thế mà đi học về ra bãi xe kiếm khùng cả người lên :runrun:

Anh em Voz ai có chuyện gì vui kể ae cùng....

blackberry
21-06-2010, 07:03
có cái vụ này thấy vui vui
- hồi nhỏ nhà có đám giỗ.đang cầm cục chả ram ăn thì bị rớt con chó ăn mất(chó nhà thằng này đếch biết tại lúc ấy ở tập thể) điên quá vào lấy cái búa ra gõ đầu nó nó táp cho phát ngồi khóc cả buổi luôn
- hồi nhỏ khi nhà mới được mắc điện.tầm năm 4 tuổi.mình có ông anh ruột hơn mình 2 tuổi.chả biết điện là cái gì thế là mới bàn nhau thử.ổng nằm dưới mình đứng lên lưng ổng rồi thò tay chạm vào cái cầu chì.chạm 1 dây đầu không sao(hên sao chạm dây lạnh) mới tự hào chạm luôn vào dây thứ 2.nó giật cho cái té xuống tè ra cả quần(ông anh mình nằm dưới để bắc mình lên cũng bị giật) 2 thằng lại ngồi khóc

ganbenm
21-06-2010, 07:58
chuẩn bị có bác nói say quá về nhà mở cửa tủ đứng ra mà tưởng mở của wc nên đái vào nè :misdoubt:

voluptuous
21-06-2010, 08:06
Không biết có ai "khi xưa còn ngu lấy dây thun quấn con cu" không ta?

7love.why??
21-06-2010, 08:32
bữa hồi nhỏ đang mua xôi về ăn sáng , gặp thằng bạn chuẩn bị đi học nó gọi mình đi học luôn , thế qué nào mình cầm cả bọc xôi đi học theo nó luôn , đi 1 đoạn nhìn xuống mới ngớ ng` - dkm mình đang mặc quần đùi , cặp thì chưa mang ... chạy vội về nhà :shot:

min080589
21-06-2010, 08:33
Trước hồi bé cả nhà ăn cơm mình chén xong rồi chạy ra góc nhà nghịch.Thấy cái nan hoa xe đạp cầm chọc vào ổ điện chơi.Hồi đấy điện yếu cứ thấy tê tê ở lưng tưởng thằng nào trêu mình quay lại chả có ma nào.Thế là hỏi bố mẹ xem có nhìn thấy ai đằng sau con không.May hồi đấy điện yếu :)

black_kat87
21-06-2010, 08:38
Trước hồi bé cả nhà ăn cơm mình chén xong rồi chạy ra góc nhà nghịch.Thấy cái nan hoa xe đạp cầm chọc vào ổ điện chơi.Hồi đấy điện yếu cứ thấy tê tê ở lưng tưởng thằng nào trêu mình quay lại chả có ma nào.Thế là hỏi bố mẹ xem có nhìn thấy ai đằng sau con không.May hồi đấy điện yếu :)

Cái chuyện này xem chừng có mùi gió:angry:Chọc vào ổ điện sinh hoạt mà chỉ thấy tê tê lưng thì mời bạn đến số 1 Đông Tác:Trung tâm nghiên cứu tiềm năng con người:stick::stick::stick:

phudiec_95
21-06-2010, 08:40
thèng bạn em nó là tổ trưởng ở lớp. Nhưng sổ nó thì ko có, nó viết vô 1 quyển vở TLV cũ. Song lúc cô hỏi, nó định xé cái phần TLV cũ chỉ để lại phần ghi sổ. Cuối cùng éo hỉu sao nó xé hết cả phần ghi sổ. Thế là nó tìm mãi éo thấy. Hóa ra ở thùng rác

min080589
21-06-2010, 08:45
thì em đã bảo điện yếu mà từ cái hồi 90 91 gì đấy.Em chém làm gì có ông bà già làm chứng :))

voluptuous
21-06-2010, 08:46
Cái chuyện này xem chừng có mùi gió:angry:Chọc vào ổ điện sinh hoạt mà chỉ thấy tê tê lưng thì mời bạn đến số 1 Đông Tác:Trung tâm nghiên cứu tiềm năng con người:stick::stick::stick:
Cũng tùy độ dẫn điện của mỗi ngươi bạn à! Có thời gian mình bị chàm khô, 10 đầu ngón tay bị bong tróc da liên tục, chỉ còn da non, nhìn ghê lắm, mình sờ vào một vật chỉ nhiễm diện sơ sơ cũng bị giật tê người, còn ông anh ông là dân làm rẫy tay sần sùi thì chả bị sao cả, ổng còn chê mình như con gái nữa, ghét quá mình giơ 10 đầu ngón tay cho ổng coi thì ổng mất hồn luôn.

Stein
21-06-2010, 08:49
có cái vụ này thấy vui vui
- hồi nhỏ nhà có đám giỗ.đang cầm cục chả ram ăn thì bị rớt con chó ăn mất(chó nhà thằng này đếch biết tại lúc ấy ở tập thể) điên quá vào lấy cái búa ra gõ đầu nó nó táp cho phát ngồi khóc cả buổi luôn
- hồi nhỏ khi nhà mới được mắc điện.tầm năm 4 tuổi.mình có ông anh ruột hơn mình 2 tuổi.chả biết điện là cái gì thế là mới bàn nhau thử.ổng nằm dưới mình đứng lên lưng ổng rồi thò tay chạm vào cái cầu chì.chạm 1 dây đầu không sao(hên sao chạm dây lạnh) mới tự hào chạm luôn vào dây thứ 2.nó giật cho cái té xuống tè ra cả quần(ông anh mình nằm dưới để bắc mình lên cũng bị giật) 2 thằng lại ngồi khóc

^:)^Thật là 3D:hang:

// Kỷ niệm: 1 tay cầm tiền, một tay cầm giấy vụn đi bỏ vào sọt rác, đến nơi lại phi ngay tiền vào và một mạch đi thẳng vào lớp, lúc sao ko thấy tiền đâu hết la làng với pà cô: " Cô ơi lớp này có trộm vặt, nó chôm tiền của em :ops:". Sau đó, ngồi nghiệm một lúc mới nhớ... và im luôn :rofl:, nói ra chúng quánh cho :sexy:

gaza
21-06-2010, 08:50
Mà công nhận hình như hồi nhỏ thằng nào cũng có trò ngu mà làm hay sao á. Hồi bé tầm 5 6 tuổi, bố mẹ đi làm cả ngày nhốt mình ở nhà, nghịch đủ thứ trò luôn, gần như hôm nào về cũng bị một trận đòn vì nghịch dại. Có lần cầm cái đinh nhét vào ổ điện, nó giật cho một phát lăn quay từ trên giường xuống đất, may mà đứng trên giường ko thì giờ chả ngồi đây mà chém gió.
Về sau mẹ mình bảo hồi đấy cũng liều vì toàn khóa cửa mang chìa khóa đi, may mà ko bị làm sao cả.

Fye.HUBT
21-06-2010, 09:00
Có 2 "chiện" giờ mới dám kể :D

- Hồi nhỏ coi Tôn Ngộ Không, thấy đoạn bị nướng trong lò bát quái chui ra tự nhiên imba hẳn, mắt sáng rực,..... nhìn phê, nghĩ bụng, chắc lửa làm mắt tinh hơn. Thế là kiếm cây đèn dầu, dí mẹ mắt vào đấy, hơ ở cái lỗ phía trên thôi, luyện thế suốt 1 tuần và kết quả là giờ đeo quả kính 6 đi ốp :lmao:

- Công nhận hồi bé rất thích nghịch lửa, 1 hôm éo hiểu nghĩ gì cầm que đóm châm vào cái rèm, vải mỏng, bắt lửa + cháy nhanh thôi rồi, có điều ngay sát cái rèm là cái ....mặt sau cái tủ lạnh, với chi chít dây rợ, trên cái rèm thì 1 đống dây điện bò lung tung, khỏi kể thì anh em cũng hình dung được nó "đẹp" thế nào :D. Đứng ngẩn ngơ 1 lúc thấy cháy to quá vội vàng cầm cốc nước hắt lên.........đống dây điện đang cháy. Mẹ, điện nó bắn ra kinh hồn luôn, nhìn lửa với điện bùng bùng phê ko thể tả, may vừa kịp các cụ về, lao vội vào dập lửa ko là đi cái nhà rồi :lmao:

netviet7
21-06-2010, 09:01
- hồi đi học cấp 1 nhóm 5 thằng chuyên ra chơi di kiếm thằng nào ghét ghét tuột mọi thể loại vải gấm trên người, được 4 5 vụ thì hôm sau có 1 nhóm to cao đen hôi anh em nạn nhân đến nó nện cho tơi tả:D
- 5 thằng toàn nướng hột mít ăn, ăn xong vô lớp ngồi học xã đã luôn:matrix:

amdnhatlinh
21-06-2010, 09:02
Đi xe đạp bị tuột sên, ở nghĩa địa cách nhà 1km, không biết gắn sên lại thế nào nên để luôn cái xe đạp ở đó. Chạy bộ về nhà kêu papa ra gắn giùm, bị ổng chửi cho tùm lum, cái tội ngu. May sao lúc ra tới đó, cái xe vẫn nằm ở đó =>chắc tại xe đạp cùi.

xxn0thjngxx
21-06-2010, 09:02
Mà công nhận hình như hồi nhỏ thằng nào cũng có trò ngu mà làm hay sao á. Hồi bé tầm 5 6 tuổi, bố mẹ đi làm cả ngày nhốt mình ở nhà, nghịch đủ thứ trò luôn, gần như hôm nào về cũng bị một trận đòn vì nghịch dại. Có lần cầm cái đinh nhét vào ổ điện, nó giật cho một phát lăn quay từ trên giường xuống đất, may mà đứng trên giường ko thì giờ chả ngồi đây mà chém gió.
Về sau mẹ mình bảo hồi đấy cũng liều vì toàn khóa cửa mang chìa khóa đi, may mà ko bị làm sao cả.

:adore: bác cũng chơi trò lấy đinh nhét vào ổ điện à, nhớ cái ngày xưa thế

hồi cấp 2, mình ngồi nghịch lấy dây điện cắt ra :"> cắm vào ổ điện, 1 đầu cho xuống nước, bùm cả nhà bị sập điện:pudency:may ra mà ko chạm vào nhớ lại vẫn còn hãi:brick:

hồi cấp 1, thì đi đá bóng với bọn trong xóm, gần chỗ đá bóng có cây dâu da :beauty: cả lũ hôm đấy ko đứa nào đá, chạy ra vặt ăn quay đi quay lại mất toi quả bóng, rùi quay ra chửi nhau ầm cả lên:angry:

alo_anhday
21-06-2010, 09:05
Có 2 "chiện" giờ mới dám kể :D

- Hồi nhỏ coi Tôn Ngộ Không, thấy đoạn bị nướng trong lò bát quái chui ra tự nhiên imba hẳn, mắt sáng rực,..... nhìn phê, nghĩ bụng, chắc lửa làm mắt tinh hơn. Thế là kiếm cây đèn dầu, dí mẹ mắt vào đấy, hơ ở cái lỗ phía trên thôi, luyện thế suốt 1 tuần và kết quả là giờ đeo quả kính 6 đi ốp :lmao:

Quả này mà đỡ thì có mà =)) 3D :D

hosutan
21-06-2010, 09:06
Hồi nhỏ, có lần đang ngồi ngịch con cún trên sân thượng thì có mấy đứa ở dưới nó chơi bóng đá văng quả bóng lên chỗ mình. Thế là 1 tay xách con chó, 1 tay cầm quả bóng đi tới bờ lan can và quẳng con chó xuống cho bọn nó:brick:
h nghĩ lại vẫn thương con chó đó quá :adore:

lenguyenvinh
21-06-2010, 09:10
hồi nhỏ có lần nghịch dại tháo gần 2 chục quả pháo lấy thuốc rồi nhồi hết vào một ống nhựa pvc .. đem nhét vào trong cái khe giữa hai bức tường nhà mình và nhà hàng xóm . châm lửa .... thế là nó nổ to quá . sợ quá đái ướt mẹ cả quần ra . còn tường cả hai nhà thì có vết nứt to .. bị ông già đè ra đập trận tơi bời lên bờ xuống ruộng . từ đó đếch dám nghịch thuốc pháo nữa :(( .

amdnhatlinh
21-06-2010, 09:12
TV nghĩa địa cùi bắp, thấy có quá nhiều nút bấm, thế là nảy ra ý định thiên tài: bấm tất cả các nút cùng một lúc => cháy tv + bỏ trốn đi bụi ...........2 tiếng đồng hồ:pudency:

lenguyenvinh
21-06-2010, 09:15
TV nghĩa địa cùi bắp, thấy có quá nhiều nút bấm, thế là nảy ra ý định thiên tài: bấm tất cả các nút cùng một lúc => cháy tv + bỏ trốn đi bụi ...........2 tiếng đồng hồ:pudency:

cái này thì khỏi đỡ được .... :brick:

ketoi12345678
21-06-2010, 09:16
Chuyện của mình ko ngu mà vui:hell_boy:.Hồi nhỏ đua xe đạp với đám bạn,vấp cục đá té xuống cái mương nước thải trước nhà:brick:.Hỡi ôi,thúi hoắt:-s

Actemit
21-06-2010, 09:19
Bị bà hàng xóm chửi, chui sang đốt đống rơm nhà bà ấy :hehe:.
May mà chỉ cháy đống rơm, chả ai phát hiện ra là mình đốt :lol:
Đống rơm ấy lại là đống rơm nuôi bò, cho nên cả mùa ấy bà phải đi cắt cỏ.
Nghĩ lại vẫn thấy mình ngu

nguyenphung
21-06-2010, 09:21
Lúc nhỏ, giữ đứa cháu, nhà ai cũng thương nó hết, mình giữ nó cho bà chị một chút. thế là mình trùm mếnh lên người làm lân cho nó chơi, nhào tới nhào lui làm sao ko biết nó vướn cái mềnh tế 1 cái từ trên bọ ván xuống đất, thế là thôi rồi, mấy ngày bị chửi như .....

Chiện mới đây,
Nhà có nuôi 1 con Gấu, toàn ccho nó ăn cháo, uống sữa, mật ong,... Bữa nọ wa kéo điện rà cá mà cái chuồng của nó ó thanh sắt nói xuống ao, thế là để 1 phát, con gấu...abc...xyz....rú lên 1 tiếng thất thanh. Mình thu dọn đồ nghề và nói dối là nó bị trúng độc thức ăn. Thấy mình có đa mưu túc trí ko nào. Đây là con Gấu cưng của ông già, ko nhanh nhạy thì nguy rồi.

[N]ero
21-06-2010, 09:26
Chiện mới đây,
Nhà có nuôi 1 con Gấu, toàn ccho nó ăn cháo, uống sữa, mật ong,... Bữa nọ wa kéo điện rà cá mà cái chuồng của nó ó thanh sắt nói xuống ao, thế là để 1 phát, con gấu...abc...xyz....rú lên 1 tiếng thất thanh. Mình thu dọn đồ nghề và nói dối là nó bị trúng độc thức ăn. Thấy mình có đa mưu túc trí ko nào. Đây là con Gấu cưng của ông già, ko nhanh nhạy thì nguy rồi.

Chả hiểu gì :ops::ops::ops:

soilangdu
21-06-2010, 09:26
Chuyện này là lúc em lớp 2-3, hồi đó thấy trong lòng bàn tay có nhiều đường rãnh (bi giờ mới bik là chỉ tay ấy:brick:), em thấy có vài đường ngắn, thế là lấy con dao gọt trái cây :surrender: tính rạch cho nó dài ra thêm :oh:, mới nhát đầu tiên đau quá, chịu éo nổi nên khóc oà lên :sweat:, giờ nghĩ lại thấy đúng là mình ngu quá.:((

Mr.zip
21-06-2010, 09:28
nhớ ngày nhỏ tập đc đi xe đạp vắt chéo tay, 1 bữa muốn thể hiện với tụi nó nhưng mà nghĩ vắt chéo tay vẫn hơi thường
nên kèm thêm vắt chéo tay + bốc đầu ..... kết quả rách quần + chân tay máu me tùm lum :brick: may mà vẫn còn hàm răng :beauty:

Garnet
21-06-2010, 09:33
Nhóm bếp than bằng bếp ga :matrix:

gin2k9
21-06-2010, 09:39
Có bữa đi học về mãi mê nói chuyện quên lấy xe. tới nhà cuốc bộ xuống trường lai.

mình có cảm giác bạn là một con người bay bổng :rofl: do đợt đấy được cho uống nhiều Fristy đúng không :boss:

XxsasukexX
21-06-2010, 09:39
Hồi nhỏ bố mẹ đi làm hay bị ở nhà một mình, toàn lấy đoạn dây điện buộc vào con gián, xong đầu kia thì cắm vào ổ điện, ngồi ngắm nó một lúc hôm nào bắt được con chuột thì sướng nữa:beauty:Nghĩ lại thấy vừa bẩn vừa ngu nó giãy chết mà bò vào chân mình cái thì:aboom:

tatung
21-06-2010, 09:41
Hồi nhà em mới về HN, còn đang đi thuê nhà. Ban ngày bố mẹ đi làm, nhốt mấy anh em trong nhà. Đợt đấy mấy bác hàng xóm thì không sao nhưng bọn trẻ ranh thì mất dạy, chúng cầm đất đá xem vào nhà. Mấy anh em trong nhà tức qúa mà ko dám mở cửa (sợ nó oánh :sad: Thế là trong nhà lục hết tỏi tiếc, gừng giếc giã ra rồi đổ nước vào, xong em với một ông anh họ nữa mới tè vào :what:, ra ban công, nhằm hướng mà đổ. Khổ thân một ku ko biết đường chạy, ăn nguyên một chậu. Ăn xong, con giời bảo bọn bạn: “Có mùi bia chúng mày ah” :byebye:

7love.why??
21-06-2010, 09:44
-nhỏ trung thu dc mua cho cái súng nước , 2 anh em mềnh nghĩ thế nào bắn tè le vào màn hình tv JVC thì phải , tại thấy bắn vào màn nó cứ có màu 7 sắc cầu vồng rất đẹp , thế là cứ bắn vào ... đến trưa mẹ về - 2 khẩu súng bị đập tan tành
-cũng chuyện súng nước , nhưng lần này còn bé hơn lần trc' , dc mua khẩu súng mang ra đường thấy ông anh hàng xóm đang trêu thằng trẻ con (nghĩ thế qué nào lại ra tay nghĩa hiệp) bắn súng vào lưng ổng cứu thằng bé , dc ổng đạp cho trận tơi bời , bây h` thi thoảng vẫn sang chơi với con ổng ý :D
-bé cũng có lần cầm cái chìa khóa cắm vào ổ điện - lúc mất điện - bây h` vẫn chém gió dc
-1 lần khác cái giắc cắm đèn học mình cắm hờ hờ vào , để hở ra 1 tẹo rồi chọt tay vào giữa 2 cái trạc ... tê tê :D
-1 lần khác nhà hàng xóm bên cạnh đang xây , thấy nó phủ bạt bên trên , bên dưới là cái bếp đang xây ... cầm cục gạch to thả phát xuống uỳnh ... may thợ nó về nghỉ ko có khi lại có tang :brick:
-bây h` thi thoảng buổi đêm mở cửa ban công ngắm sao , đi ngủ toàn quên ko khóa lại , chìa vẫn cắm nguyên ổ

Stein
21-06-2010, 09:54
Chiện mới đây,

Sự phụ là đây ^:)^

048077
21-06-2010, 09:55
Chiện mới đây,
tưởng bạn này abc với con gấu :haha:

amdnhatlinh
21-06-2010, 10:03
còn nữa....ị đùn năm trong lớp học năm lớp 2 và lớp 4.....:misdoubt::angry::haha::adore:

maybach_GL
21-06-2010, 10:09
Nhỏ hay có bò cạp bò vào nhà, thấy nó "đẹp đẹp" nên lấy tay chọc vào, nó tức lên chích cho 1 phát, ông già chạy ra lấy dép đập rồi la mình 1 trận --> Thế là bjk đc "đó là con bò cạp":D:D:D

bug_bunny145
21-06-2010, 10:12
em thỉnh thoảng nhặt rau, hay nghĩ linh tinh, lúc thì vứt cả cuống cả ngọn vào sọt rác, lúc thì vứt ngọn giữl ại cuống, còn chán đời nhất là giữ lại cả đôi :)

mushu21
21-06-2010, 10:14
Hồi lớp 1 ở bán trú nhà cô giáo. Cô giáo đi vắng nhờ con gái trông đám nhóc. Bà chị bật phim bộ hồng kông cho cả lũ xem.

Xem xong mình bắt chước trên film, viết giấy nắn nót "Anh yêu em" gửi cho 1 bạn nữ. Cô giáo về bắt được nộp cho phụ huynh.

Về bị phụ huynh xạc cho 1 trận, ngồi hận tình xé nhỏ tờ giấy tung ra giữa phố, như film.

Bold9000
21-06-2010, 10:14
Hồi cấp 2, theo phong trào nghịch dại ở trường, 2 thằng bàn nhau đem mắm tôm đến lớp ném vào bàn ghế để đc nghỉ học, ai dè chuẩn bị ném, lão bảo vệ bắt được, thôi xong, tí thì bị đuổi học :D

phngocquyet
21-06-2010, 10:16
Chuyện này cách đây chưa đến 2 năm :
Sáng hí hửng đi mua laptop trong lúc đợi lấy hàng thì đi ra công viên gần nhà thờ Đức Bà uống cafe với thằng bạn (cafe bệt).Mua xoài ăn + cafe.Lúc đi về dọn đồ : 1 tay cầm điện thoại(Moto v3)+ 1 tay dọn đồ quăng luôn vào thùng rác. Xong rồi hí hửng chạy đi lấy laptop.Đang đi về chợt nhớ cái đt-> quay lại tìm : mất mẹ nó mất :tire:

nguyensitienks
21-06-2010, 10:19
hồi nhỏ có lần nghịch dại tháo gần 2 chục quả pháo lấy thuốc rồi nhồi hết vào một ống nhựa pvc .. đem nhét vào trong cái khe giữa hai bức tường nhà mình và nhà hàng xóm . châm lửa .... thế là nó nổ to quá . sợ quá đái ướt mẹ cả quần ra . còn tường cả hai nhà thì có vết nứt to .. bị ông già đè ra đập trận tơi bời lên bờ xuống ruộng . từ đó đếch dám nghịch thuốc pháo nữa :(( .

Thật ko thể đỡ nổi mấy bác này:D:D:D

đọc mà cười bể bụng vì mấy cái ngu hồi nhỏ của một số Pro:adore:

Alb
21-06-2010, 10:21
Hồi lớp 7 rất thích nghịch nến. hồi đó lấy những phần nến đã đốt rồi bị chảy ra, cho vào cái hộp sữa chua, cho cái bấc vào là thành nến. hôm đó học bài xong lấy cái nặp nhựa đậy cái hộp lại, tưởng nến tắt rồi nên đi xuống dưới nhà xem ti vi. Lúc sau thấy khói mù mịt cả nhà, mùi khét lẹt. Chạy lên phòng thấy cả cái bàn học đang cháy rừng rực. mẹ mình chơi ngay quả chăn up lên nó éo tắt, vậy là lấy thêm 2 cái chăn nữa, may mà tắt. Hậu quả là cả phòng đen xì vì ám khói, tường nứt nẻ. Khói này chủ yếu do cái đồng hồ bằng nhựa trên bàn bị cháy. Sách vở để trên bàn cũng ra đi luôn, may quá hôm sau không bị gọi lên bảng.:shot: Nhưng mà sau đó thì phải ngồi chép lại bài học của gần chục môn học từ đầu năm.:lol:

ongzabz
21-06-2010, 10:25
Thấy các pro kể mình cũng xin tiếp chiện :D
Hồi còn nhỏ, có lần rủ mí đứa trong xóm mỗi đứa cầm 3 cầy nhang sang nhà ông hàng xóm dàn hàng ngang đốt nhang lên và khấn: "Con lạy ông địa, con lạy ông địa" (ông chủ nhà có biệt danh là địa). Ông chủ nhà nghe được mở cửa mà trên tay cầm con dao, cả đám sợ quá trốn biệt tích gần 2h sau mới dám quay về nhà (ông chủ nhà hiền đếch mách bố mẹ không thì ôm hặn gòi :D)
Chiện này thì ác hơn, xảy ra lúc mình học lớp 9
Lần đó đi thực hành sinh trong trường, cả đám hè nhau khiêng thèng bạn quăng xuống cái giếng trong trường(thèng này nhỏ con mà khờ như cúc đất). Nghĩ lại đến giờ vẫn còn thấy mình ác :brick:

7love.why??
21-06-2010, 10:26

nhỏ phải nghịch thì mới gọi là thời thơ ấu chứ :beauty::beauty: mà nhỏ thì ai biết j đâu , cứ thấy cái nó hay hay thì nghịch , có nghịch thì mới biết cái đó nó như nào , nguy hiểm hay ko sau này còn tránh chứ :"> bộ hồi nhỏ bác ko nghịch ngợm j à , thế sao gọi là con trai :D
h` nhớ ra lại còn có hồi cấp 1 trong lớp ngồi móc rỉ mũi :nosebleed: bt` là bôi vào bàn , rồi có đợt cô giáo chuyển 1 con nhỏ ra cạnh mình ngồi ... cái bàn từ đó sạch bong , thay vào đó áo con kia thi thoảng lại có cục :brick::brick: toàn căn lúc nó mải nói chuyện - chẹt cái vào áo ... bây h` vẫn là bạn thân của mình mới sợ :beauty:

gaza
21-06-2010, 10:26

Thằng nào chả có lúc ngu, quan trọng có nhớ để mà kể lại cho mọi người cười không. Công nhận ngày xưa cũng nhiều đồng chí 8x giống mình, bị nhốt ở nhà một mình, chứ hồi đấy có mấy bố mẹ có tiền thuê trông trẻ đâu, có ông bà lên trông là may. Ngu thế mà thành ra lại nên người (trừ một số đồng chí ko nên người được vì ngu mà ko đúng chỗ và ko may mắn :stick: RIP)

anvd
21-06-2010, 10:28
hồi nhỏ thấy ông anh họ đang ngủ, liền lấy chỉ một đầu buộc vào chym ổng còn 1 đầu buộc vào chân, rồi ngồi đợi ổng thức dậy => ăn đòn. nghĩ lại vẫn thấy buồn cười

gaza
21-06-2010, 10:30
hồi nhỏ thấy ông anh họ đang ngủ, liền lấy chỉ một đầu buộc vào chym ổng còn 1 đầu buộc vào chân, rồi ngồi đợi ổng thức dậy => ăn đòn. nghĩ lại vẫn thấy buồn cười

Giờ ông ý vợ con gì chưa:D

cobain
Hồi mẫu giáo mình vo cục giấy nhỏ nhỏ bằng đầu ngón tay, đang đứng vo có cảm hứng thì một thằng gần nhà đi tới.
Hí hửng gọi nó lại nhét mẹ cục giấy vào mũi nó, tí tắc thở :|. May có cô giáo lôi ra cho, hôm đấy mình được đặc cách trong kho của trường mẫu giáo từ sáng cho đến giờ ăn trưa.

7love.why??

:rofl: :rofl: thay cái chỉ đó = sợi dây thừng thì , công nhận là nghịch dại thật :rofl:

Ἀχιλλεύς
21-06-2010, 10:31

Cái này thì mình confirm là có thật, lúc trước cứ lấy 2 ngón tay chọc vào có ổ điện, đến ghiền cái cảm giác phịt, phịt + tê tê. :D

Có lẽ do điện yếu, con nít bây giờ mà làm vậy là lên đường sớm rồi :aboom:

lov3_openly
21-06-2010, 10:33
Tối qua nằm viết cái thớt này sang nay vào đọc lại nhớ thêm 1 chuyện.

hồi nhỏ chơi khôn, lấy ống bơm xe đạp dụ thằng nhỏ nhét đít bơm, mới bơm cóa mấy cái mà nó mặt nó tím rịm. khóc quá chừng lun.ác ghê

AE có gì kể xem cho mọi người nghe nào. Thư giãn
1 nụ cười abwngf 10 thang thuốc bổ

anvd
21-06-2010, 10:34
Giờ ông ý vợ con gì chưa:D

có rồi, sinh đôi mới máu chứ.:)
hồi lớp 10 ở trường có thằng học lớp 12 pê đê nhìn thấy ghét. cả lũ hè nhau lôi ra chỗ bảo vệ tụt quần. lần nào bắt gặp cũng thế. giờ nghĩ lại thấy tội nghiệp nó:sad:

Ἀχιλλεύς
21-06-2010, 10:34
Hồi học lớp 2, đi biển tắm, thấy Tây nằm tắm nắng phơi zú, lại bóp bóp, nắn nắn, tưởng không bị gì vì nó đang ngủ say, sướng sướng thế nào bóp mạnh 1 cái, bị nó tạt 1 cái, 5 dấu tay.

canh4nt
21-06-2010, 10:35
Mình cũng xin phép làm 1 câu chuyện
Chuyện ấy hồi mình còn nhỏ khoảng 5t (ở nhà thuê của nhà nước). Trưa đấy ko có ai ở nhà ba mẹ đi làm 2 ông anh đi học. Mình thấy thế chưa ai về nấu cơm. Cái mình nhào vào nấu. Nhớ ông già nhen bếp than sao mình làm thế. Cứ thế mà làm :beauty:. 1 hồi sau than ko cháy khói thì um tùm, mặt mày đen thui thùi lùi. Hàng xóm tưởng cháy nhà la toáng lên, đến nhà mình thì thấy mình mắt mày thì thôi rùi. Cười toáng lên..:D

7love.why??
21-06-2010, 10:39
Hồi học lớp 2, đi biển tắm, thấy Tây nằm tắm nắng phơi zú, lại bóp bóp, nắn nắn, tưởng không bị gì vì nó đang ngủ say, sướng sướng thế nào bóp mạnh 1 cái, bị nó tạt 1 cái, 5 dấu tay.

sặc hay vãi :*:*:*:* tại nó thấy bác chỉ bóp mà ko làm j nữa đấy :beauty:

7love.why??
21-06-2010, 10:40
Tối qua nằm viết cái thớt này sang nay vào đọc lại nhớ thêm 1 chuyện.

hồi nhỏ chơi khôn, lấy ống bơm xe đạp dụ thằng nhỏ nhét đít bơm, mới bơm cóa mấy cái mà nó mặt nó tím rịm. khóc quá chừng lun.ác ghê

AE có gì kể xem cho mọi người nghe nào. Thư giãn
1 nụ cười abwngf 10 thang thuốc bổ

thế mà bác ko rủ đứa con gái nào rồi cắm vào lỗ trc' của nó bơm phát :sure::sure:

Kat_88
21-06-2010, 10:41

:rofl: cao nhân là đây :rofl:

netviet7
21-06-2010, 10:42
lol, bị đuổi học vì cầm đá chọi bạn trúng mặt hiệu trưởng đây này:stick:

sv11221
21-06-2010, 10:43
hồi nhỏ đái ra cái bô rồi lấy cái ông tiêm (ko có kim) hút nước đái vào, ngồi thò cái đầu kim tiêm qua khe cửa sổ, bà nào đi chợ qua là phụt :D mấy bà còn hỏi sao có mưa ...

hồi cấp 3 lớp có 1 thằng bị khùng, thing thoảng nó chán quá ra đấm thử cái cửa kính, tay thì chảy máu, móc thêm ví ra đền cho trường 25k/ô cửa

lov3_openly
21-06-2010, 10:45
hồi đấy thấy con gại ngượng bỏ xừ đi được.
mà cái trò đấy chơi có khả năng chết người

7love.why??
21-06-2010, 10:46
hồi nhỏ đái ra cái bô rồi lấy cái ông tiêm (ko có kim) hút nước đái vào, ngồi thò cái đầu kim tiêm qua khe cửa sổ, bà nào đi chợ qua là phụt :D mấy bà còn hỏi sao có mưa ...

hồi cấp 3 lớp có 1 thằng bị khùng, thing thoảng nó chán quá ra đấm thử cái cửa kính, tay thì chảy máu, móc thêm ví ra đền cho trường 25k/ô cửa

chài bác còn thâm nho hơn em đấy , em chỉ giám giả mưa = bình tưới cây thôi , toàn căn mấy hôm tết mà phun ra :beauty:

leduy0102
21-06-2010, 10:54
Lúc nhỏ nhà nước chưa cấm đốt pháo, mỗi lần đám cưới có đốt pháo là hè nhau nhảy vô lụm pháo lép, có khi pháo đang nổ đùng đùng mà nhào vô lấy tay chụp, nó nổ phát rát cả tay. May mà ko có gan lụm pháo đại, nổ phát thì có mà mất luôn tay để quay...

Lại cũng đốt pháo, đốt bình thường thì chán quá, lấy pháo tiểu nhét vào lỗ mũi đốt, đến khi hết ngòi gần nổ thì hỉ ra. Giờ nghĩ lại thấy ngu, nếu hỉ ra ko kịp thì mất tiêu cái lỗ mũi.

Lúc bé tí, khi còn bò dưới đất, bốc shiit gà mà ăn, giờ vẫn còn nhớ mùi

Thằng bạn khác, kể : anh em đang ăn bánh có chocolate, ngó dưới đất thấy có miếng bánh, nghĩ chắc làm rớt lụm lên ăn, cắn phát nhìn lại thì ra là shiit gà khô

Thời SV có thằng bạn, có đợt nhậu xong về nhà ko biết thế nào thượng luôn lên ghế tè thẳng vào bàn phím PC, sáng ra có đứa em tới chơi, vớ lấy bàn phím hỏi "phòng anh bị dột rồi, mưa ướt đầy máy tính", mà tối hôm đó mưa thiệt ...

usj_usj
21-06-2010, 11:01
_Hồi bé ,hình như 4 hay năm tuôi gì đó.....có lần về quê....thấy cái bếp củi lửa cháy hay hay ...đang lúc cao hứng vạch quần ra làm bãi vào đấy.....Nửa ngày sau Tr*m nó sưng vù lên (chả hiểu vì sau ) và đau éo tả nổi....OBZ thấy thế hỏi nguyên nhân rồi mang sang 1 bà người Mường bả ý mần cho mới khỏi :D :stick:

_ Năm 5 tuổi lúc đang chơi đùa với bà chị họ (hơn mình 3 tuổi ) bà ý giành đồ ăn với mình ,thế là sẵn có cái búa gần đấy...làm 1 phát vô đầu bả =>>> khâu 3 mũi

-hồi bé còn chơi trò Hiếp Dâm......bảo mấy đứa em với bà chị chui vào chăn và trùm kín lại còn mình thì nă`m đè lên giả vờ híp ( chỉ thế thôi :"> )

_Hồi xưa ở quê mình (nhà ngoại )vườn rộng ...có mấy thằng trẻ con nó đi bứt trộm ổi rồi vô vườn Ị bậy ... mình lấy khảu súng cao sung làm phát => kết quả thằng kia vẹo chym ,rách bìu => nhà mình đền hết 1tr ( năm 95-96 1tr to lắm chứ ) :brick::brick:

còn nữa nhưng mà kể ra ngại lắm :adore:

minhbu
21-06-2010, 11:01
Lúc nhỏ nhà nước chưa cấm đốt pháo, mỗi lần đám cưới có đốt pháo là hè nhau nhảy vô lụm pháo lép, có khi pháo đang nổ đùng đùng mà nhào vô lấy tay chụp, nó nổ phát rát cả tay. May mà ko có gan lụm pháo đại, nổ phát thì có mà mất luôn tay để quay...

Lại cũng đốt pháo, đốt bình thường thì chán quá, lấy pháo tiểu nhét vào lỗ mũi đốt, đến khi hết ngòi gần nổ thì hỉ ra. Giờ nghĩ lại thấy ngu, nếu hỉ ra ko kịp thì mất tiêu cái lỗ mũi.

Lúc bé tí, khi còn bò dưới đất, bốc shiit gà mà ăn, giờ vẫn còn nhớ mùi

Thằng bạn khác, kể : anh em đang ăn bánh có chocolate, ngó dưới đất thấy có miếng bánh, nghĩ chắc làm rớt lụm lên ăn, cắn phát nhìn lại thì ra là shiit gà khô

Thời SV có thằng bạn, có đợt nhậu xong về nhà ko biết thế nào thượng luôn lên ghế tè thẳng vào bàn phím PC, sáng ra có đứa em tới chơi, vớ lấy bàn phím hỏi "phòng anh bị dột rồi, mưa ướt đầy máy tính", mà tối hôm đó mưa thiệt ...

bác chém ghê qúa lúc bò thì tầm 1-2 tuổi.Sao mà nhớ chuyện lúc đó.Tầm 4-5 tuỏi thì còn may ra

truyện của các bợn vui thật đó.Chẳng khác gì truyện cười mà công nhận hồi nhỏ làm nhiều chuyện dại dột thật.........tiếp đê các bơn

SuChick
21-06-2010, 11:24
Mẹ bảo cầm rác đi vứt, cầm 1 con gà (đã làm sạch) sang bà để chiều nấu cỗ, lon ton vứt mẹ con gà đi, cầm rác để vào tủ lạnh rồi tót đi chơi. :((
Tối hôm đó ăn đòn đủ.

Dkix666
21-06-2010, 11:27
nghe mấy bác toàn chơi điện
e chơi lửa này :sexy:
hồi nhỏ ngủ dậy
xung quanh toàn mền gối
lấy chai ancol đổ ra nắp đốt rồi ngồi nhìn :stick:

lớn lên 1 chút thì sáng tạo cho nó an toàn hơn
vô phòng tắm đốt , lỡ có cháy thì lấy nước tạt

MèoConĐiHọc
21-06-2010, 11:27
Hồi học tiểu học từng abc..xy (thiếu mỗi z) với con bé hàng xóm :pudency: Đứa nào xạo trời đánh :">

honeykiss
21-06-2010, 11:31
- Ngày bé, hồi thằng em mới 2 tuổi. Đang ngồi ôm nó, thế là ông già bảo " Đưa nó qua đây cho tao". Mới xem Hercurle xong, phê lòi, rồi cứ thế ôm thằng em ném qua cho ông già và tất nhiên là miss rồi. Kết quả cũng bỏ nhà đi 2 tiếng.
- Rồi còn có vụ cả bọn lấy sáp nến, cho vào cái vỏ lon rỗng, rỗi hơ lửa vào cái đáy chai. Chờ sau khi sáp nến sối lên, mình lấy cái ống hút nhỏ mấy giọt nước vào rồi mấy đứa dúi đầu vào nhau xem. Ôi mẹ, lửa bùng lên ghê vãi lều. Cả bọn 4 thằng đi hết hàng lông mày, cá biệt có chú đi luôn mảng tóc.
- Tính mình đoảng, ngày bé khi nấu cơm toàn có cái tật hay cắm phích cắm vào ổ điện trước rồi mới cắm vào nồi, nhưng toàn quên.. Một hôm cắm nồi cơm xong rồi rửa rau, ai dè cái dây cắm của nồi cơm chọc ngay vào bồn nước.. Công nhận là phê.. :D

darkninja
21-06-2010, 11:32
hồi nhỏ đang tắm nhìn lên bóng đèn cầm vòi nước xịt thử xem sao, ai dè nó xẹt xẹt 2 phát rồi đen thui, mẹ hỏi sao đèn bị cháy trả lời không biết tự nhiên nó cháy.:D

7love.why??
21-06-2010, 11:33
hồi nhỏ đang tắm nhìn lên bóng đèn cầm vòi nước xịt thử xem sao, ai dè nó xẹt xẹt 2 phát rồi đen thui, mẹ hỏi sao đèn bị cháy trả lời không biết tự nhiên nó cháy.:D

thế mà ko xịt lên bình nóng lạnh :aboom:

abcabcabcabc
21-06-2010, 11:36
1. Hồi đó có ổ chó con mới đẻ chưa mở mắt, cho chim vô nó tưởng vú mẹ, nó bú chùn chụt, phê vãi ...

2. Hồi nhỏ lấy nước mắm, dầu ăn, muối, mì chính, trộn loạn lên, hút vô ống tiêm, tiêm vô con chuột bẫy được, được 15 giây nó giẫy giẫy chết tức thì. Mai lên hỏi cô giáo sinh học xem đó có phải là đã pha chế đựơc độc dược không, bị cô chửi té tát tội nghịch bẩn.

3. Hồi 7 tuổi có biết ngoại tình là cái gì đâu cơ chứ, nhìn thấy nhà hàng xóm có bà đó mặc coócxê, có cái ông nào đang ngồi dí đầu vô hít hít, mềnh chạy khắp xóm kể nguyên những gì mắt thấy tai nghe. Sau đó nhà bả tan đàn xẻ nghé, còn mềnh bị OBZ tẩn cho 1 trận tơi tả

4. Hồi xưa mất điện, toàn bắt con gà trống, cầm hai chân nó, đập đầu nó vô gốc cây, cái nó đau nó vẫy cánh phành phạch, mát phê lòi. Đâu được chục lần nó chết nghỏe, còn mềnh lại bị đánh đòn te tua

.

.

tranthanhtuanvn
21-06-2010, 11:40
Hồi đầu năm 11 mình thấy thằng bạn ra trêu con cùng lớp, con bé đang hút sữa (hình như Mộc Châu), thằng bạn ra bóp 1 phát bắn lên mặt con bé kia.Mình phọt ngay ra 1 câu : "Ôi djs mẹ thằng Hiệp bóp con Đào phọt sữa nhá" :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Nghĩ lại vẫn thấy hài, bác nào lấy làm sign thì lấy =))))))

niit.vn
21-06-2010, 11:41
Xem phim siêu nhân xong, nghĩ mình cũng làm được như siêu nhân. Bèn bay một phát từ gác xếp ( lúc học lớp 3 )...

Hậu quả : Vướng vô cái két coca, rách gần chim, khâu 4 mũi, lol :sad:

tranthanhtuanvn
21-06-2010, 11:58
À, nhớ ra thêm 1 chuyện nữa
Hồi bé ở tập thể, WC nam bẩn quá, bà già toàn xui mình vào WC nữ.Bình thường toàn người trong khu tập thể ko sao, tự nhiên có hôm có con bé nơi khác đến chơi mấy ngày.Buổi sáng vào WC đi nặng, theo thói quen thấy phòng nào mở cửa là vào, kể cả mở hờ.Thế là vào luôn phòng 1, thấy ngay con bé đang ngồi đi nặng ở trong ý.Mình khựng lại mất 5s rồi đóng cửa lại cho nó.Thế đ' nào cuống lên lại chốt mẹ nó ở ngoài =)))).Mình ngồi phải đến nửa tiếng, xong đi ra luôn, đ' để ý =)))))))))) :rofl:

Edit : Rồi cái hồi lớp 9, lúc ôn thi, cả lũ con trai trốn giờ Hóa, thế là ngồi điện tử chán rồi lại trèo tường vào đi WC.Giải quyết xong các bố đi ra gặp ngay ông hiệu phó chuẩn bị vào.Thế là đồng thanh "Em chào thầy ạ":haha::haha:.Tất cả các lớp đang học tầng 1 lớp đ' nào cũng ngoái ra nhìn:boss:

ix09
21-06-2010, 12:05
- Rồi còn có vụ cả bọn lấy sáp nến, cho vào cái vỏ lon rỗng, rỗi hơ lửa vào cái đáy chai. Chờ sau khi sáp nến sối lên, mình lấy cái ống hút nhỏ mấy giọt nước vào rồi mấy đứa dúi đầu vào nhau xem. Ôi mẹ, lửa bùng lên ghê vãi lều. Cả bọn 4 thằng đi hết hàng lông mày, cá biệt có chú đi luôn mảng tóc.

Cách nghịch với hậu quả y chang. Tóc + lông mày thằng nào thằng đấy xoăn như châu Phi, nhưng vẫn thấy thích trò này :D

lenguyenvinh
21-06-2010, 12:11
nhớ cái hồi tầm năm hay 6 tuổi . lúc đó mới biết con dao lam nó bén thế nào . thế là hay qua nhà hàng xóm chơi . xách theo con dao . khoe thằng bạn độ bén của con dao . kêu là lấy cái gì cắt thử . thế đếu nào không biết nó bê luôn toàn bộ quần xì của bà già nó ra . thi nhau cắt thử . cuối ngày mẹ nó về . thế là cả hai thằng nằm phơi mông :((

abcabcabcabc
21-06-2010, 12:49
1. Hồi đó có ổ chó con mới đẻ chưa mở mắt, cho chim vô nó tưởng vú mẹ, nó bú chùn chụt, phê vãi ...

2. Hồi nhỏ lấy nước mắm, dầu ăn, muối, mì chính, trộn loạn lên, hút vô ống tiêm, tiêm vô con chuột bẫy được, được 15 giây nó giẫy giẫy chết tức thì. Mai lên hỏi cô giáo sinh học xem đó có phải là đã pha chế đựơc độc dược không, bị cô chửi té tát tội nghịch bẩn.

3. Hồi 7 tuổi có biết ngoại tình là cái gì đâu cơ chứ, nhìn thấy nhà hàng xóm có bà đó mặc coócxê, có cái ông nào đang ngồi dí đầu vô hít hít, mềnh chạy khắp xóm kể nguyên những gì mắt thấy tai nghe. Sau đó nhà bả tan đàn xẻ nghé, còn mềnh bị OBZ tẩn cho 1 trận tơi tả

4. Hồi xưa mất điện, toàn bắt con gà trống, cầm hai chân nó, đập đầu nó vô gốc cây, cái nó đau nó vẫy cánh phành phạch, mát phê lòi. Đâu được chục lần nó chết nghỏe, còn mềnh lại bị đánh đòn te tua

.

.

5. Bữa xưa, có lần tết đến, chúng mình lấy pháo cắm vô bãi cứt trâu, nối ngòi pháo dài vô trong bụi rậm, nhè con gái ng ta đi qua châm ngòi nổ, cứt bắn tung tóe vào người. Cười vãi

6. Hồi lớp 4, thấy 2 con chó xxx nhau, trong đó có còn chó cái nhà mềnh, gọi về mãi nó ko chịu dứt ra, mềnh bực, về vác quả liềm ra chém phát vô giữa hai con, ... Sáng ngày mai con chó đực kia ngẻo, hình như nó éo đái được hay sao ý, còn con chó cái nhà mềnh 3 hôm sau cũng tiêu, nó bị nhiễm trùng L vì có vật thể lạ hoại tử trong đó.

7. Hồi xưa nhà mềnh ở tập thể, mềnh với mấy đứa toàn lấy xi-líp của mấy cô trẻ trẻ phơi ở ngoải, rồi lấy màu chì vẽ lăng nhăng lên đó, xong lại treo phơi lại. Mãi tuần sau mới phát hiện ra tụi mềnh, méc ba mẹ, xong lại bị đánh tời bời

.

dangminh2708
21-06-2010, 13:08
5. Bữa xưa, có lần tết đến, chúng mình lấy pháo cắm vô bãi cứt trâu, nối ngòi pháo dài vô trong bụi rậm, nhè con gái ng ta đi qua châm ngòi nổ, cứt bắn tung tóe vào người. Cười vãi

6. Hồi lớp 4, thấy 2 con chó xxx nhau, trong đó có còn chó cái nhà mềnh, gọi về mãi nó ko chịu dứt ra, mềnh bực, về vác quả liềm ra chém phát vô giữa hai con, ... Sáng ngày mai con chó đực kia ngẻo, hình như nó éo đái được hay sao ý, còn con chó cái nhà mềnh 3 hôm sau cũng tiêu, nó bị nhiễm trùng L vì có vật thể lạ hoại tử trong đó.

7. Hồi xưa nhà mềnh ở tập thể, mềnh với mấy đứa toàn lấy xi-líp của mấy cô trẻ trẻ phơi ở ngoải, rồi lấy màu chì vẽ lăng nhăng lên đó, xong lại treo phơi lại. Mãi tuần sau mới phát hiện ra tụi mềnh, méc ba mẹ, xong lại bị đánh tời bời

.

super bựa đại ca là đây, xứng đáng làm huyền thoại voz
mình cũng có vài chuyện vui
-hồi mẫu giáo ghét thằng kia, 1 hôm rủ 4 thằng đè nó ra (4 thằng giữa 2 tay 2 chân), còn mình thì vạch quần ra tè vào họng nó, lâu lâu mẹ mình vẫn hay nhắc chuyện này, buồn cười vãi, tháng nào cô giáo phát sổ nhận xét về đều có câu "hay đánh bạn" , đúng là mình gấu thật
-hồi nhỏ tắm cái vòi sen của máy nc nóng, lúc nào cũng khoái cầm vòi chĩa khắp phòng tắm, chĩa vào máy nc nóng, may mà nó kô giật hay nổ, có lần đang tắm chĩa vào bóng đèn, nó nổ cái đùng, miễng văng tùm lum, sợ quá trời

mrsangt
21-06-2010, 13:18
Gió máy cái dzề:brick: Ở phố thì không biết chứ ở quê ngày xưa thì nhà nào ở xa bót điện thì vào khoảng 6 -8 giờ tối bóng điện chỉ sáng cỡ như tàn đóm thôi:angry:

decker
21-06-2010, 13:37
Lúc học cấp 1, có thằng kia thích con nhỏ nọ, nó viết thư xong nó éo dám gửi, nó đưa mình ( còn nhỏ biết mẹ gì đâu), mình liền đem lên nhỏ kia, éo biết nó viết cái gì mà nhỏ kia đọc xong cho mình bạt tay.... vật vã ...:tire:

pitroy
21-06-2010, 13:38
Hồi 8 tuổi máu đá bóng lắm. Đi đường gặp cái chai Coca thủy tinh bị vỡi làm đôi, co chân sút phát nó bay trên đường kêu leng keng, thấy hay quá chạy theo sút phát nữa, cái cạnh thủy tinh nó cứa một phát vào má trong chân sâu một phân luôn, lòi cả mỡ. Giờ vẫn còn sẹo vì tội nghịc ngu.

abcabcabcabc
21-06-2010, 13:42

.

.

.

Còn nữa nè...

8. Cái này mới, bữa nọ bẫy được con chụôt, mềnh không nỡ giết, mềnh buộc đuối nó vô cái lon cô ca, chạy xe Honda lên giữa cầu Vĩnh Tuy, thả nó ở đó, mẹ con ngu, chạy tới chạy lui không biết đi đằng nào, mềnh thấy nó chạy đựoc 300m rồi lại quay đầu chạy ngược lại, cứ thế. Mềnh bỏ về, sáng mai chạy xe lên thấy con ngu nằm chết ngửa cổ giữa cầu(:D chắc vì mệt, ngu cho chết)

9. Hồi lớp 9, bố mềnh mang về con chó Nhật đẹp lắm. Con này rất đểu, có đồ ăn ngon mềnh toàn phải nhường nó. Mà sờ vô người nó thì nó nhe răng ra, chỉ có bồ mình là nó mừng quýnh. Bực mình cái con nịnh hót này, anh em mềnh bày mưu, trận cổ cho uống hơn nửa cốc rượu trắng, lúc sau bố mềnh về, bố mềnh đưa tay ra vuốt ve nó, nó tợp cho phát chảy cả máu (:D chắc do phê nên ko nhận ra là bố mềnh). RỒi cái, mềnh với ông em bơm vào, bảo nó chắc là dại, cái, bố mềnh tống khứ luôn cho ông bác, mà nhà ông bác toàn nuôi lợn nên về đó phải ăn cám thay cơm suốt. Mẹ, cho chết con thảo mai.

.

nguyenpro88
21-06-2010, 13:47
Nhớ có con bạn hồi nhỏ đu võng cho thằng e, con chị càng đu cao thằng e càng sướng càng cười to, con chị lại càng đu, cuối cùng đu lun thằng e vào gầm chạn :) :) :)

love_stock
21-06-2010, 13:48
Mình thì nhớ hoài chiện chơi ngu hồi nhỏ . Lúc đó nhà mình nuôi 1 con mèo đực, tới mua nó rượn caí nó kêu suốt ngày mình thì hay ôm nó ,lúc đó khoái nhất trò rờ đùm của chú ấy. thế là trong một lần như mọi lần của chú ấy cứng ngắt. Nó trừng mắt lên cắn lấy tay mình,2 chân sau thì thò móng ra cào vào khuỷa tay.Kết quả là bàn tay in nguyên dấu hàm răng của nó, khuỷa tay thì máu me be bét ,mình khóc om sòm. phải đi tiêm mấy mũi thuốc ngừa...:tire::tire:

alo_anhday
21-06-2010, 14:15
Ôi..... Đọc cái chuyện của bác abc mà cười chết mất =))........ Nhớ dc cái chiện này kể AE nge :D.....

Cái thời mình mới 3-4 tuổi j đó.. chưa đi học.. Toàn qua nhà của 2 ông trong xóm chơi vs xem phim... Mie, rồi cái hôm tụi nó mở phim Ếch xem.... Mình đéo biết j..... Xem xong thì chạy quanh xóm kể lại cho mấy đứa trong xóm rồi ông bà già nó là phim hay lắm.... Có cái thằng cầm cái que chọc vào cái đen đen của con kia cuối cùng máu chảy ì xèo.. .... Mà thế éo nào mình PR tốt vãi đứa nào trong xóm cũng đòi wa nhà ông kia xem phim còn OBZ nó đuổi mình về =))....

nhim175
21-06-2010, 14:21
hồi bé bé, mình với thằng hàng xóm trèo lên tầng 2 chơi phi máy bay, đặc biệt ở chỗ đốt lửa vào đít máy bay rồi mới phi (cho nó thật), phi sang mảnh đất hoang nhà bên cạnh, ai ngờ giữa chừng nó vòng lại trúng cái bạt che nắng nhà mình, omg mother f**ker, bố mình ở tầng 1 phải lấy tay ko dập lửa...

thefire
21-06-2010, 14:25
em cười đau hết cả bụng rồi , sáng nay thi như shit găp nhay thớt này xả stress

ồ bro trg nào thế , sáng nay mềnh cũng thi như Sh!t này :brick:

//đóng góp với a e 1 chuyện : hùi cấp 2 chơi pháo diêm (loại quẹt cái vứt đi là nổ) , có 1 quả nó bị mất cái đầu quẹt , thế là mình lấy bật lửa hơ hơ ,mà ko biết nó có nổ ko , cầm 1 hồi , nghĩ sao dí mặt vào xem có thấy khói bốc ra ko .... nó làm cái oành 1 cái , tai ù đặc , rát hết cả mặt , mùi khét lẹt ... hjx hjx cảm giác hơn yomost nhìu :beauty:

tuankhoi01
21-06-2010, 14:31
_Hồi bé nhà ngoại có nuôi con la hán, mềnh với đám anh họ bắt chước phim chưởng đi hái lá cây với mủ cây giã giã trộn trộn làm "thuốc thần" xong đổ xuống hồ cho nó đớp. Được vài tiếng sau thì cu cậu bơi ngửa :D. Nguyên đám bị oánh lên bờ xuống ruộng :D.

_Hồi cấp 2 tết về quê chơi, có thằng nhóc mới 4,5 tuổi bị ghiền phim phù thủy gì đó, suốt ngày cứ ra rả Úm ba la úm ba la, bực mình chỉ nó đọc 1 câu toàn là đm, c*c, l*n các kiểu ghép lại, bảo là "thần chú siêu nhân".
Thế éo nào hôm sau đi chúc tết, ông nội hứng lên bảo thằng đó " Đọc thần chú đi con" :stick:

lvkhuong
21-06-2010, 15:22
-hổi nhỏ bắt đc chuột là đổ dầu cho ướt hết châm lửa rồi thả ra cho nó chạy .
-đợt ông a họ mang về cho xem cái dùi cui điện, mang đi dí chó mèo, thấy thằng nhỏ hàng xóm dí cho phát, hic
-hối cấp 2 hay bẻ gai cây cắm ở bàn với ghế của cô giáo sinh,ghét bà này mà.

abcabcabcabc
21-06-2010, 15:26

.

.

.

Còn nữa nè...

8. Cái này mới, bữa nọ bẫy được con chụôt, mềnh không nỡ giết, mềnh buộc đuối nó vô cái lon cô ca, chạy xe Honda lên giữa cầu Vĩnh Tuy, thả nó ở đó, mẹ con ngu, chạy tới chạy lui không biết đi đằng nào, mềnh thấy nó chạy đựoc 300m rồi lại quay đầu chạy ngược lại, cứ thế. Mềnh bỏ về, sáng mai chạy xe lên thấy con ngu nằm chết ngửa cổ giữa cầu(:D chắc vì mệt, ngu cho chết)

9. Hồi lớp 9, bố mềnh mang về con chó Nhật đẹp lắm. Con này rất đểu, có đồ ăn ngon mềnh toàn phải nhường nó. Mà sờ vô người nó thì nó nhe răng ra, chỉ có bồ mình là nó mừng quýnh. Bực mình cái con nịnh hót này, anh em mềnh bày mưu, trận cổ cho uống hơn nửa cốc rượu trắng, lúc sau bố mềnh về, bố mềnh đưa tay ra vuốt ve nó, nó tợp cho phát chảy cả máu (:D chắc do phê nên ko nhận ra là bố mềnh). RỒi cái, mềnh với ông em bơm vào, bảo nó chắc là dại, cái, bố mềnh tống khứ luôn cho ông bác, mà nhà ông bác toàn nuôi lợn nên về đó phải ăn cám thay cơm suốt. Mẹ, cho chết con thảo mai.

.

... tiếp

10. Hồi đó, người lớn xxx với nhau xong toàn vứt cabốt (tên sơ sinh của bao cao su) ra đầu khu, trẻ con chả biết gì, thấy cái bong bóng, thổi lên dài ra, màu trắng mà da nó dai gấp mấy lần bóng bay thường, nên thích lắm, taòn thi nhau thổi lên thi xem nó dài ra được bao nhiêu. Rồi khi nó nổ thì anh em lại lấy cái chun cao su ra chơi, cứ mỗi cái chun đó đổi được hai cái chun thường. Lớn lên hiểu ra mới thấy ghê vãi

.

minha1hr
21-06-2010, 15:32
hồi học cấp 2 cả lũ có trò dán băng dính với nhãn vở vào ng nhau, em toàn chơi dán hẳn vào chim mấy đứa (hồi đấy phải đóng thùng). Dán nhau chán, 1 hôm em xui thằng ngồi cạnh lên để nhãn vở vào ghế GV, ông thầy đi vô ngồi vô tư k để ý, đến lúc ổng xóa bảng, mông ổng cứ ngúng nguẩy, cả lớp cười gần chết mà đến hôm sau ổng mới biết :rofl:

verynooberxxx
21-06-2010, 15:32
Nhớ hồi xưa mình nghịch ngu nhất là toàn lấy pháo thăng thiên đốt hù người đi đường :D. Ngu là ở chỗ toàn để ngang lên viên gạch chờ người ta tới đốt cho nó bay trúng người ta :(
Rồi còn có bữa mình và ông bạn ra đường nhặt được gói đinh ghim . Không biết làm gì thế là rải ra ngoài đường xem mọi người dính đinh :D. Ngu là ở chỗ để ngay ngoài đầu ngõ , mẹ thằng bạn đi làm về dính đinh ghim :( . => CẠNH ( không nghich ngu )

tulu
21-06-2010, 15:37
- Hồi bé cũng có lần bạn bè rủ đi học, vội quá tếch luôn đi! Đến trường gửi xe vào nhà xe mới thấy không đem theo cặp :))
- Có lần đi câu cá, hết mồi thế là bảo con em họ mượn cái dao đào giun đất câu cá. Tôn Ngộ Không một phát vào ngay đầu con bé! May mà bi h nó vẫn xinh xắn chứ không thì ... :))

abcabcabcabc
21-06-2010, 15:41
Lại nhớ ra tiếp

11. Hồi học lớp 8, hay ăn qùa vặt lắm, mà ngay cổng trường có hàng quà vặt, nhà nó độc quyền do quen với hiệu trưởng nên bán đắt lòi, lại hay quát mắng khách. Mình ức lắm, vợ chồng nhà nó có thằng cu đâu hơn 1 năm, đang ẵm ngửa. Một bữa mình với thằng bạn đi vô mua táo đứng ăn, thằng bạn 1 tay cầm táo, một tay cầm bát muối ớt, còn mình thì yêu trẻ con nên 1 tay cầm táo, 1 tay bế thằng cu con của vợ chồng bán quà vặt. Cái, nó thì cởi truồng, mình cứ bế nó rập rình, lúc lên cao lúc xuống thấp thì vô tình chấm chim nó vô bát muối ớt. Làm thế được gần chục cái thì trống vào học. Ngày mai hàng quà vặt đóng cửa, nghe đâu vợ chồng nó đem con đi khám bìu vì viêm nhiễm gì đấy .

.

redstorm
21-06-2010, 15:59
hồi lớp 3-4 j đó, tết trời lạnh, bố mẹ về quê, 2 anh em đi chơi sợ con cún con ở nhà lạnh thế là nhét nó vào tủ gỗ đóng cửa lại, xong sợ nó tối thế là cho thêm cây nến vào ( vừa ấm vừa sáng :D). Một lúc sau đang ở nhà hàng xóm thấy nhà mình bốc khói, may mà cháy mỗi cái tủ gỗ :((

abcabcabcabc
21-06-2010, 16:09
Lại nhớ ra nữa...

12. Hồi đó học lớp 10 rồi, thấy mấy thằng lớp trên đẹp trai nghịch bỏ mẹ, toàn trượt cầu thang. Mình vốn vô danh, ghét mấy đưa đó, thế là bữa nọ bày mưu cho chúng nó nhục một bữa. Mình đến sớm, mang ít mắm tôm chấm chấm lên tay vịn cầu thang. Ke.ke.ke lúc sau giờ ra chơi, ba bốn thằng thi nhau trượt, đũng quần sặc mùi mắm tôm như mùi L ,... chết mẹ chúng nó đi.

..

abcabcabcabc
21-06-2010, 16:20
tiếp ...

13. Lên lớp 11, mình cũng thuộc thành phần bất hảo của trường, thế là bị lên đứng bảng suốt. Mình ức lắm, mình nghĩ ra cách chơi lại bà hiệu phó, âm thầm, từ đó, mỗi khi lấy đựơc vé gửi xe đạp, mình lại bứt một sợi tóc, tuốt cho nó quăn đi, dán vô mặt sau vé gửi xe, ghi vô đó "Lông L cô hiệu phó", ..... cứ thế tầm 1 tháng sau, cô hiệu phó cứ đi trong trường là bị bọn học sinh nó nhìn nó bịt mồm cười. Mãi mới điều tra ra, nhưng éo biết ai là thủ phạm. Khửa khửa khửa

.

n0thingn3ss
21-06-2010, 16:30
Hồi học mẫu giáo, đang đứng đầu ngõ chơi thì thấy con chó đang ngồi ị :D, lon ton chạy đi tìm cái que khều khều mông nó :adore: nó rượt mềnh chạy vắt giò lên cổ từ đầu ngõ vào tận cuối ngõ :beauty: vừa chạy vừa la "mẹ ơi cứu con" :D Hồi đấy chân ngắn mà chạy nhanh phết, nó không táp được mềnh phát nào

Còn một chuyện nữa, cũng ị nốt, nhưng mà là ị đùn :D Lúc đang ngồi trong lớp (mẫu giáo) thì mắc quá nhưng không dám nói với ai, thế là ị mẹ nó ra quần :sexy: Ị xong cũng chẳng nói với ai, 1 hồi sau cả lớp thối um lên :shame: Cô giáo hỏi đứa nào ị đùn vẫn không chịu nói cơ :D làm cô phải bắt cả lớp đứng dậy rồi đi hửi từng đứa một :rofl:

dinhson1104
lớp 1...nghe thằng bạn xúi có cách làm cho tivi sáng lên bằng cách rà nam châm trước màn hình.kết quả là thành tivi đen trắng,ăn đòn no vì cái tội này:matrix:

ChoEmHoi3+1=?
Em cũng đóng góp tí :D

Chuyện là hỏi lớp 2 3 gì đó chẳng nhớ nữa nghịch ngu . Thấy bà lấy dầu thoa lên muỗi hoài tưởng nó thế nào hôm đó ở nhà một mình lấy dầu của bà sức lên trym nó nóng khiếp luôn định chạy ra ngoài cái ao rửa thì thấy đám con gái hàng xóm đang chơi nhà chòi nên ngạy chạy dzo nhà bếp thấy có nỗi canh rau + đang nóng vòng dưới nên cho cả củ vào thấy nó mát mát :misdoubt: sao này hết dám dùng dâu luôn :angry:

black_kat87
21-06-2010, 16:34
Em cũng đóng góp tí :D

Chuyện là hỏi lớp 2 3 gì đó chẳng nhớ nữa nghịch ngu . Thấy bà lấy dầu thoa lên muỗi hoài tưởng nó thế nào hôm đó ở nhà một mình lấy dầu của bà sức lên trym nó nóng khiếp luôn định chạy ra ngoài cái ao rửa thì thấy đám con gái hàng xóm đang chơi nhà chòi nên ngạy chạy dzo nhà bếp thấy có nỗi canh rau + đang nóng vòng dưới nên cho cả củ vào thấy nó mát mát :misdoubt: sao này hết dám dùng dâu luôn :angry:

Để mình phiên âm lại cho các bạn dễ hiểu
Thấy bà thoa muỗi đốt bằng dầu nên bạn này lấy dầu thoa vào chim->Nóng->định chạy ra ao rửa thì gặp lũ con gái đang chơi->chạy vô bếp thì thấy nồi canh(chắc là nấu xong lâu rồi) nên nhét cả củ vào nồi canh:-s
Bạn cho mình hỏi là bạn đã học xong chương trình cấp 2 chưa:angry:

rungvang
21-06-2010, 16:36
Mấy chuyện điện đóm với lửa thì tuổi thơ ai cũng có thì phải.

1. Hồi cấp 2 băt đc mấy con chuồn chuồn, thế là dí vào vợt muỗi, nó giãy giãy, ko phê lắm. Rủ thằng em buộc dây điện vào người mấy con đấy xong dí vào ổ điện, thế nào 2 dây âm dương chập vào nhau nổ tung cả cầu chì, hỏng cả ổ cắm điện.

2. Hồi đấy xem phim, thấy các siêu trộm phá khóa dùng mấy cái đồ nghề phá khóa thế là mình cũng bắt chước làm dụng cụ phá khóa, cầm cái ghim hơ lên bếp cho nó nóng rực lên rồi uốn. Chả hiểu nghĩ gì lại cho tay vào uốn (cầm vào chỗ ko đỏ rực nhưng vẫn nóng vl) xèo...thịt thơm phức....

3. Cũng hồi đấy đi chơi với OBZ gặp 1 lũ trẻ con tầm tầm tuổi, bày ra đủ các trò nghịch ngu. Cuổi cùng sau khi chơi các trò, mình rút kính lúp ra biểu diễn đốt bằng ánh sáng mặt trời, cả bọn chơi trò đốt lửa trại. Cả bọn đốt sau 1 cái nhà kho cũ cho khuất, mọi người đỡ nhìn thấy. Lúc đầu đốt bé bé, sau đốt càng ngày càng to. Đang chơi thấy khát nước chạy về đi lấy nước cho cả bọn thì OBZ bắt đi về. Lúc đấy tự nhiên có ông anh ở đấy thốt lên 1 câu: thằng nào lại đang đốt xăng dầu cháy um lên thế kia? Mình quay ra hỏi: Xăng ở đâu hả anh? Ông ý bảo: Ở đấy có kho xăng dầu người ta mua cất vào dự trữ. Mình im lặng đi về, mấy hôm sau còn thông minh ngồi tìm báo xem có vụ nổ kho xăng dầu nào ko....

4. Hồi bé chưa bị cấm pháo đọc được bài về Bom nguyên tử, thế là rủ 1 ông làm bom nguyên tử, lấy 1 cái phích cũ ra rồi nhồi thuốc tím, thuốc pháo với đủ thứ vào đem lên đồi thử nghiệm. Hai đứa nấp sau mô đất xong châm dây. Xong thấy nó cháy vào trong mà ko thấy nổ mình đứng dậy đi ra xem, uỳnh 1 phát... nằm trên mặt đất ngáp ngáp như cá.

5. Hồi lớn hơn chút cả bọn nghịch pháo thăng thiên. Có ông đốt 1 quả to như bắp tay, lúc đầu định cầm trên tay châm xong rồi thả ra cho nó bay nhưng sau sợ quá nên cắm xuống đất. Luống cuống thế nào cắm đổ luôn cả quả thăng thiên chĩa ngay về phía mình. Mình quay lại định chạy thì vèo 1 phát trúng lưng, may mà ko nổ chứ ko giờ chưa chắc đã chém gió đc.

6. Hồi cấp 1 vẫn chưa biết bơi, đi tắm biển nằm trên 1 cái phao nằm xong bơi rõ xa bờ. Có 1 con bé nó dùng phao thường xong cứ bới theo mình, rồi nó hỏi: nằm cái phao nằm này có lật đc ko nhỉ. Mình bảo lật thế nào đc, và để chứng minh thì thò luôn 2 chân xuống nước, cái phao lật, uống no nước luôn, may mà bám đc vào phao của nó, ko thì hi sinh.

diaojay
21-06-2010, 16:56
Vach TRYM cho con gai' xem:plaster::plaster::plaster:

abcabcabcabc
21-06-2010, 16:57
Mềnh tổng hợp lại góp vui cho các bác:

8. Cái này mới, bữa nọ bẫy được con chụôt, mềnh không nỡ giết, mềnh buộc đuối nó vô cái lon cô ca, chạy xe Honda lên giữa cầu Vĩnh Tuy, thả nó ở đó, mẹ con ngu, chạy tới chạy lui không biết đi đằng nào, mềnh thấy nó chạy đựoc 300m rồi lại quay đầu chạy ngược lại, cứ thế. Mềnh bỏ về, sáng mai chạy xe lên thấy con ngu nằm chết ngửa cổ giữa cầu( chắc vì mệt, ngu cho chết)

9. Hồi lớp 9, bố mềnh mang về con chó Nhật đẹp lắm. Con này rất đểu, có đồ ăn ngon mềnh toàn phải nhường nó. Mà sờ vô người nó thì nó nhe răng ra, chỉ có bồ mình là nó mừng quýnh. Bực mình cái con nịnh hót này, anh em mềnh bày mưu, trận cổ cho uống hơn nửa cốc rượu trắng, lúc sau bố mềnh về, bố mềnh đưa tay ra vuốt ve nó, nó tợp cho phát chảy cả máu ( chắc do phê nên ko nhận ra là bố mềnh). RỒi cái, mềnh với ông em bơm vào, bảo nó chắc là dại, cái, bố mềnh tống khứ luôn cho ông bác, mà nhà ông bác toàn nuôi lợn nên về đó phải ăn cám thay cơm suốt. Mẹ, cho chết con thảo mai.

10. Hồi đó, người lớn xxx với nhau xong toàn vứt cabốt (tên sơ sinh của bao cao su) ra đầu khu, trẻ con chả biết gì, thấy cái bong bóng, thổi lên dài ra, màu trắng mà da nó dai gấp mấy lần bóng bay thường, nên thích lắm, taòn thi nhau thổi lên thi xem nó dài ra được bao nhiêu. Rồi khi nó nổ thì anh em lại lấy cái chun cao su ra chơi, cứ mỗi cái chun đó đổi được hai cái chun thường. Lớn lên hiểu ra mới thấy ghê vãi

11. Hồi học lớp 8, hay ăn qùa vặt lắm, mà ngay cổng trường có hàng quà vặt, nhà nó độc quyền do quen với hiệu trưởng nên bán đắt lòi, lại hay quát mắng khách. Mình ức lắm, vợ chồng nhà nó có thằng cu đâu hơn 1 năm, đang ẵm ngửa. Một bữa mình với thằng bạn đi vô mua táo đứng ăn, thằng bạn 1 tay cầm táo, một tay cầm bát muối ớt, còn mình thì yêu trẻ con nên 1 tay cầm táo, 1 tay bế thằng cu con của vợ chồng bán quà vặt. Cái, nó thì cởi truồng, mình cứ bế nó rập rình, lúc lên cao lúc xuống thấp thì vô tình chấm chim nó vô bát muối ớt. Làm thế được gần chục cái thì trống vào học. Ngày mai hàng quà vặt đóng cửa, nghe đâu vợ chồng nó đem con đi khám bìu vì viêm nhiễm gì đấy

12. Hồi đó học lớp 10 rồi, thấy mấy thằng lớp trên đẹp trai nghịch bỏ mẹ, toàn trượt cầu thang. Mình vốn vô danh, ghét mấy đưa đó, thế là bữa nọ bày mưu cho chúng nó nhục một bữa. Mình đến sớm, mang ít mắm tôm chấm chấm lên tay vịn cầu thang. Ke.ke.ke lúc sau giờ ra chơi, ba bốn thằng thi nhau trượt, đũng quần sặc mùi mắm tôm như mùi L ,... chết mẹ chúng nó đi

13. Lên lớp 11, mình cũng thuộc thành phần bất hảo của trường, thế là bị lên đứng bảng suốt. Mình ức lắm, mình nghĩ ra cách chơi lại bà hiệu phó, âm thầm, từ đó, mỗi khi lấy đựơc vé gửi xe đạp, mình lại bứt một sợi tóc, tuốt cho nó quăn đi, dán vô mặt sau vé gửi xe, ghi vô đó "Lông L cô hiệu phó", ..... cứ thế tầm 1 tháng sau, cô hiệu phó cứ đi trong trường là bị bọn học sinh nó nhìn nó bịt mồm cười. Mãi mới điều tra ra, nhưng éo biết ai là thủ phạm. Khửa khửa khửa

Nhà mềnh cả tuần tích tụ bao nhiêu là rác bẩn, phải 2 bao tải là ít, hôi thối vô ngần, rồi hqua mình nghĩ ra kế, gọi hai ông em lại, mua vài lon bia về uống với lòng lợn, xong đó, mình lấy một cái vỏ lon, cắt ra làm 3, rồi dẫm bẹp, mình để rải 3 cái bẹp đó lên mặt trên của bao tải rác bẩn. Xong đợi có bà mua phế liệu đi qua, mình gọi vô bảo, trong bao tải nhiều vỏ lon với cả rác bẩn lắm, cô mang ra bãi rác hộ cháu rồi lấy được trong đó cái gì thì lấy, Bả ham lắm, làm ngay, :D:D:D biết đéo đâu trong đó toàn thức ăn thừa, rau thối, rẻ rách, vỏ trứng, ... Còn 2 vỏ lon mềnh để dành cho hai tháng sau. Đệt!

THôi hết giờ làm việc rồi, mềnh về tối suy nghĩ, nhớ lại ký ức, mai post tiếp phục vụ các bác

.

XxsasukexX
21-06-2010, 17:05
Ôi đệt, bác làm thế vớ vẩn gặp bà nào bựa bựa sáng mai tỉnh dậy lại thấy rác ngập trước cửa thì cười:D

thetoiko
21-06-2010, 17:40
hồi trc đi chợ quên mag tiền, ra đến chợ mua thịt xong mới nhớ ra. Chạy về đến nhà lấy tiền mới biết để quên giỏ ở hàng thịt. khổ 1 cái là chì khóa nhà thì ở trg cái giỏ. hic hic

thetoiko
21-06-2010, 17:43
thằng cháu mình nó nhìn hình đám cưới của bố mẹ rồi khóc, hỏi:
- sao ba mẹ đám cưới mà ko cho con đi?

zinki
21-06-2010, 17:49
trước nhà bà có nuôi con chó mực, hùi đó mới 1 tuổi bò ra nghịch bát cơm của nó bị nó táp vô mặt giờ vẫn còn cái sẹo nho nhỏ :D

tranthanhtuanvn
21-06-2010, 17:55
... tiếp

.

Mấy thằng bạn em hồi cấp 2 cũng ra công viên chơi, xong là lấy cái BCS dùng rồi kéo, 2 ông cầm 2 đầu kéo cho dài ra, dài đến khi nào đứt thì thôi:sexy::sexy::sexy::shot:.Rồi chúng nó ném xuống hồ:haha::haha:

kyohiros
21-06-2010, 18:00
Quay tay lần đầu, xong nó xìu xuống sợ => khóc =))

shujiro
21-06-2010, 18:02
Ngày đầu tiên đi học, thấy con pé ngồi cùng bàn xinh xinh, viết thư tán. Nội dung :" Anh Yêu Em" ( ngày xưa thông minh lắm, 4 tuổi đã biết đọc viết thành thạo, cũng gọi là thần đồng :)) ). Con pé kia ngu, chưa biết đọc, cứ bắt mình giải thích. Mình giải thích đúng nghĩa thế rồi nó còn làm 1 câu là Ko tin ( Đan mạch nó chứ, ngu thía ). Rùi nó bảo đưa về hỏi mama nó. Báo hại đến bây h bà kia gặp mình vẫn cười đểu.

kubihihihi
21-06-2010, 18:03
ngày xưa nhà mình ở khu tập thể , hàng xóm là mấy chị sinh viên . Mấy nhà gần nhau có 1 cái nhà vệ sinh chung , đặc biệt là cái nhà vệ sinh đấy lại không có cửa , ai tắm thì có 1 cái tấm ván mỏng kê vào mà che . Ngày bé đi qua mà thấy đèn phòng vệ sinh sáng , có tiếng nước dội thì mình lại...đi tiếp . Đây không phải trò nghịch , mà là tự nhận thấy mình ngu...

tranthanhtuanvn
21-06-2010, 18:07
Hồi đầu năm 11 mình thấy thằng bạn ra trêu con cùng lớp, con bé đang hút sữa (hình như Mộc Châu), thằng bạn ra bóp 1 phát bắn lên mặt con bé kia.Mình phọt ngay ra 1 câu : "Ôi djs mẹ thằng Hiệp bóp con Đào phọt sữa nhá" :rofl:

Nghĩ lại vẫn thấy hài, bác nào lấy làm sign thì lấy =))))))

À, nhớ ra thêm 1 chuyện nữa
Hồi bé ở tập thể, WC nam bẩn quá, bà già toàn xui mình vào WC nữ.Bình thường toàn người trong khu tập thể ko sao, tự nhiên có hôm có con bé nơi khác đến chơi mấy ngày.Buổi sáng vào WC đi nặng, theo thói quen thấy phòng nào mở cửa là vào, kể cả mở hờ.Thế là vào luôn phòng 1, thấy ngay con bé đang ngồi đi nặng ở trong ý.Mình khựng lại mất 5s rồi đóng cửa lại cho nó.Thế đ' nào cuống lên lại chốt mẹ nó ở ngoài =)))).Mình ngồi phải đến nửa tiếng, xong đi ra luôn, đ' để ý =)))))

Edit : Rồi cái hồi lớp 9, lúc ôn thi, cả lũ con trai trốn giờ Hóa, thế là ngồi điện tử chán rồi lại trèo tường vào đi WC.Giải quyết xong các bố đi ra gặp ngay ông hiệu phó chuẩn bị vào.Thế là đồng thanh "Em chào thầy ạ":haha:.Tất cả các lớp đang học tầng 1 lớp đ' nào cũng ngoái ra nhìn:boss:

1.Lại nhớ hồi học thêm nhà ông hiệu phó dạy Toán, ông ý cho 1 con bé lên bảng làm bài, còn lão lên nhà làm cái sh~t gì ấy.Đèo mẹ, mấy bố ăn no tắm mát xong rửng mỡ, trấn ngay bọc chun của thằng bạn mua về cho mẹ gói xôi để bắn vào đít con kia.Phải đến chục thằng tham gia Trân Châu Cảng.:haha:.Con kia cứ thế kêu : Ax, chúng mày đừng có bắn nữa:misdoubt:.Sau đấy thì mỗi thằng 1 k đóng vào cho ông kia mua thêm bọc chun nữa:nosebleed:

2.Rồi có buổi học con bé mới đến nó mót quá, nó xin ông ý ra ngoài.WC thì ngay cạnh phòng học, cái phòng học trc là nhà kho nhà ông ý.Thế rồi cả lớp ngồi học cứ nghe "róc rách, róc rách":beauty:.Ông thầy cũng éo nhịn đc cười:D

3.Cái hồi tập nhảy Cha Cha Cha (phải gió cái thằng thực tập nó bắt em đi).Con bé cùng lớp nó cứ trêu mình (nó cũng đi).Mình tức mình tóm cái ba lô của nó kéo xuống, mất thăng bằng, ngả mẹ vào người mình.Thế là đưa chân ra đỡ nó ko bẩn người.Thế sh~t nào đầu nó lại ở đúng cái chỗ mình mặc sịp:brick:.Con này nó đang vui nó cười cười, làm ngay 1 câu : "T ơi, đúng chỗ nhề":spiderman::spiderman: .Mà đèo mẹ, con này xinh:adore::adore:.Mỗi tội lạc mốc hột lép, người "trước sau như 1":brick:

BS1K5
21-06-2010, 18:37
Hồi bé cắn tai con chó bị nó đợp vào mõm cũng may nó ko lôi ko thì giờ hở hàm ếch .

Tầm xăng vào con chuột rồi đốt cho nó chạy

Lớn tý nữa thì có trò cứ thấy các em gái đi hàng ngang là chạy ngay lại bên cạnh rồi đánh mông 1 cái cả các em ngã như domino ấy :D

Rồi có đợt đang đèo thằng bạn bằng xe đạp thì thấy ở phía trước có bãi cứt thế là chạy xe gần đến đó lừa cho thằng bạn chống chân xuống :tire:

xinloiemnham
21-06-2010, 19:00
Hồi bé lũ trẻ con trong xóm hay rủ nhau ra Bách Thảo chơi, hồi đấy Bách Thảo nổi tiếng là tụ điểm của các đôi nam thanh nữ tú. Thế là cả lũ rình bọn họ lột hết quần áo và đang tập trung vào chuyên môn, lấy trộm hết quần áo, giầy dép đem quăng sọt rác. Sau đó bỏ chạy, ko hình dung được tình cảnh bọn họ khi xong việc, và làm thế nào để an toàn rời khỏi đó :D:D:D:D:D

048077
21-06-2010, 19:06
Hồi bé lũ trẻ con trong xóm hay rủ nhau ra Bách Thảo chơi, hồi đấy Bách Thảo nổi tiếng là tụ điểm của các đôi nam thanh nữ tú. Thế là cả lũ rình bọn họ lột hết quần áo và đang tập trung vào chuyên môn, lấy trộm hết quần áo, giầy dép đem quăng sọt rác. Sau đó bỏ chạy, ko hình dung được tình cảnh bọn họ khi xong việc, và làm thế nào để an toàn rời khỏi đó :D:D:D:D:D

giống hệt mình :haha: ,hồi nhỏ gần nhà có ký túc xá nữ của một trường trung cấp,thế là buổi tối cả nhóm 5,6 thằng rủ nhau vào ký túc lượn lờ ăn trộm quần lót với áo lót,rồi đem ném xuống nóc nhà sau ký túc,có lần lấy cả ớt bột bôi vào quần,rồi có chú đi giày vào kua mấy chị trong đấy,bị cả bọn lấy trộm môt chiếc đem ném mất,ko biết lúc về cảm giác như nào :D

Minh'nguyễn
21-06-2010, 19:41
Còn đây là chuyện của em :D

Em còn nhớ năm 94 nhớ man mán cái năm mà ra lệnh chống pháo hoa toàn quốc :angry:. Nhà em thì đối diện với Nhà máy giấy nên cái năm đó pháo hoa là tập kết chỗ nhà máy phải đến 10 quả núi pháo trên nhà máy. Tất cả các loại pháo từ pháo tép đến pháo dây... nhớ có quả pháo cối đặt trước cửa sổ nó nổ mà nứt cả tường :brick:. Cái năm đấy ở chỗ em toàn công nhân nhà máy đấy cả bên cạch nhà máy đấy là 1 dãy khu tập thể nên con nít nhiều lắm mà được cái toàn bằng tuổi nhau có vài đứa kém 1 tuổi nên vui lắm. Trong số mấy đứa thì có 6 thằng bọn em nhà bên cạch cả
( vào vấn đề chính)

Hôm đấy em gọi mấy thằng với nhau mỗi thằng quấn quanh người 2 dây pháo ( loại pháo dây mà quả nó to = ngón cái ) pháo tép và 1 quả pháo cối và 1 bao diêm trong người.
Nhà máy có 1 cái giếng to để cho dân dùng để tắm rửa ở đấy bên cạch có phòng để thay đồ cao đến chót đầu người. Có 1 lão vào chỗ thay đồ thế là em là thằng xung phong đầu tiên cầm 1 dây pháo ( loại quả to = ngón cái ) châm lửa xong nén vào phòng xong là em chạy một mạch ... đến khi đến hỏi mấy thằng lão có bị sao không thấy thằng nào thằng đấy cười sặc nước :matrix: bảo "tao thấy chú ... không mặc quần chạy ra ngoài thấy đám l*ông đen xì ):D.
Xong nhiện vụ thứ nhất đến nv thứ 2 là phá khu tập thể :nosebleed:
- Ở khu tập thể dân họ đi ngủ rất là sớm 9h tối là họ đã đi ngủ cả rồi thế là mấy thằng treo pháo trước cánh cửa ... kết quả thì...

+ Có năm mùa mưa mưa đến gần 1 tuần mới tạnh ra đường cá bơi ra đường nhiều vô kể ( Cái ao của công ty mưa nước lên cao cá nó chui qua rào) mọi người đổ xô ra đường bắt cá :D Ở nhà mất gần 1 tuần không đi chơi nên nắng lên là mấy thằng rủ nhau ra đi bắt cá, cá thì không bắt được bắt được con rắn chết ( nó to bằng cái ống tay em dài hơn 1 mét :adore:) mà nó thối hơn cả "c*t" nhảy ra ý tưởng ném vào nhà trẻ nhưng nghĩ mưa bão nhà trẻ nghỉ nên vác con rắn vừa cầm vừa bịt mũi :badsmell: lúc sau mới nghĩ ra ném vào phòng công ty :brick: mấy thằng kia sợ bảo tao ở ngoài xem có người đến thì tao nói chỉ có em với 1 thằng nhảy vào công ty ném vào phòng họp ném vào đúng giữa cái bàn họp :D xong 2thằng chạy ngoài trốn cùng bọn kia đợi 1 lúc có 3 người vào 1 ông giám đốc và 2 người đàn bà bước vào thấy tiếng la và mấy s sau thấy mấy cô chạy hết ra ngoài :D lúc sau mới thấy ông kia bước ra ngoài đứng. Do nằm trên ổ kiến lửa nó cắn dekc chịu được mấy thằng đứng dậy thì ông kia phát hiện ra :stick: thằng nào thằng đấy bỏ dép cầm lên tay chạy :"> Sợ quá chạy về nhà trốn ....:stick:

Nói chung đây là 1 phần những kí ức tuổi thơ của em thôi :D Nhớ lại thấy vui vui :D

SuperKungFu
21-06-2010, 20:14
hồi nhỏ lấy cây que chổi gắn thêm cây kim may áo vào đầu rồi bắn lung tung, hôm đó gọi thằng em họ làm trọng tài, đứng cách quả bóng 5m để bắn, bắn thế nào nó cắm phập ngay trên môi thằng em, hú hồn. may nó cắm vào mắt là đi rồi
* hồi nhỏ rủ mấy con bạn chơi "ô làng" ( ngồi xổm xuống đất lấy đá chơi) đang mải mê chơi thì nhòm xuống thấy cả bộ đỏ hỏn nó lùm lùm ở dứoi, cả bọn nhìn nhau cười :))

botmingoc
21-06-2010, 20:30
Cái hồi cấp 1 (lớp 3 hay 4 gì đó) bị 2 con hàng xóm nó dụ, chơi trò người lớn (1 con = tuổi 1 con hơn 1) mà hồi đấy biết cái mẹ gì đâu, toàn hôn hít vớ vẩn, cũng hồi hộp ra phết, nghĩ lại mà buồn cười.
Cái hồi cấp 1 còn có mấy thằng lập 1 đội chuyên đổ nước + xà phòng ra nhà, rồi trần truồng trượt như công viên nước, tận hưởng cuộc sống phết =)

nam béo
21-06-2010, 20:46
em cũng xin đóng góp.
- lúc e còn bé lắm, bố mẹ đi làm, nhà hàng xóm mượn bàn là để dùng xong đem trả em , mịa nhà nó cũng đểu, em còn bé tí mà đưa cái bàn là bỏng rẫy cho em. em cầm rất cẩn thận vì sợ nóng và để vào gầm tủ giống bố em hay làm, nghĩ 1 lúc e lại thấy là mình phải làm j để bố mẹ mình khen, thế là em lấy chậu nước thả bàn là vào. lúc bố về còn khoe: nguội luôn bố ạ. hê hê :byebye:
- con chị em hồi bé hay nhảy ngoáy ngoáy hông. hôm có khách đến nhà, bác em khoe w khách nên bảo con: "con ngoáy đít đi" . bà chị hồn nhiên tụt quần chổng mông lấy tay ngoáy ngoáy, thật là khó đỡ :beauty:
tối nay e với ông già uống bia, phải moi thêm tí chuyện :D:D

danvt
21-06-2010, 20:47
hồi xưa đi học ngủ chung với thằng bạn, nó ngáy to quá éo ngủ được éo biết làm sao lấy chai dầu xanh đổ mẹ vô 2 lổ mũi nó, tội nghiệp suýt nữa nó chết

Seoul Song
21-06-2010, 21:08
//Phải lấy nik khác post không bọn nó bít mình thế này thì chít mất.

- Lúc học lớp 1, nhà bên có mấy cô (hổi đó các cô cũng chỉ 15-16 thôi) làm khảm trai ở nhà đối diện, nhà mình thì có bể nước mưa, to và nhiều nước (hồi đó còn chưa có giếng unicef đâu), mấy cô ấy cứ sang nhà mình tắm khoảng 5-6 cô, các cô cứ tắm, mình thì cứ nhìn trộm qua khe cửa :pudency: giờ nghĩ lại vẫn còn nhớ một số chi tiết nhưng mà tội lỗi quá.

- Mùng 4 tết, hồi đó mình còn nhỏ lắm, lấy quả pháo cắm vào bãi c*t trâu ở đường, châm xong rồi chạy, kết quả là một cơ số cô chú đi đường bị bắn lên tận đầu.

- Năm lớp 8 có con em họ hay đến ngủ, chờ cho nó ngủ say mình hay hôn trộm nó, thế mà chưa lần nào bị phát hiện.

.............nhiều lắm chuyện nhớ được, chuyện không nhớ được.

jindo2537
21-06-2010, 21:12
Nói không điêu 1 tẹo nào hồi bé e hay nghịch dại bắt con kiến lửa loại to (kiến càng) chơi. bỏ mẹ con kiến này nọc độc ác vãi hà, mình cầm vào nó là đã thấy rất chi là ngứa rồi, thế mà lần đó e để nó chui tọt vào người, rồi thì cắn e 1 fat đúng vào chym (e ko quen chém gió nên ko điêu 1 tẹo nào nhé) . ôi thôi nó cắn xong fat thì chym mình sưng vù 1 cục to đùng, làm mình la khóc thảm thiết. đến giờ ko nhớ hồi đấy bố mẹ làm ntn để cho thằng nhỏ trở về kích thước cũ nữa.

conan_3004
21-06-2010, 21:14
Lúc trước chơi trò gấp máy bay giấy , xong đứng trên lầu đốt máy bay rồi phóng . Bên dưới là cái mái hiên dạng có cái cây quay ra quay vô í , nó rớt mẹ vào cái mái hiên , mình nhìn thấy cháy cũng hoảng , dội nguyên ca nước xuống ( lúc đó cái mái hiên lủng mẹ 1 lỗ rõ to ) , thế là bà ở bên dưới ăn nguyên ca nước vô đầu , đồ thì mỏng tang :rofl: . Bả qua méc má ---> ăn đòn 1 trận =))

quankyo
21-06-2010, 21:21
Hồi lớp 4 mình là lớp trưởng, hồi đó trường còn chưa có cả bãi để xe nên xe lớp nào để cạnh cửa lớp đó. Mình với con bạn thấy hơi vướng thế là vác hết xe vào cuối lớp bỏ (cuối lớp còn trống nhiều vì chưa có bàn ghế), vào lớp cô chủ nhiệm thấy kêu toáng lên, nghĩ lại đúng là con nít.....

song_phai_co_tien
21-06-2010, 21:39
Hồi lớp 2, có môn gấp máy bay giấy. Gấp nhanh nhất lớp, xong phi thẳng máy bay vào mặt bà giáo. mà bà ý hồi đấy là ác nhất khối :angry: . gọi lên bảng vụt sưng tay luôn, toàn chơi gáy thước vụt :sosad:

doremon123
21-06-2010, 22:05
NHững chuyện hay của mình

Hồi học cấp 1 có 1 thằng to như chaien luôn bắt nạt ,không làm được gì nó,mình nghĩ ra kế,đi ị mình gói vào bao bóng và bỏ lén bỏ vào cặp nó,giờ học nó mở cặp ra,thảm họa môi trường :beauty:
-Xoa cái lá hình như là lá đùng đình(lâu rồi ko nhớ lắm) vào ghế của cô giáo,để cô đánh rắm :boss:
-Có ông bác ngủ quên không chịu mở ti vi xem world cup thế là vén quần đùi bác lên nhét vào một cục đá lạnh :misdoubt:

XxsasukexX
21-06-2010, 22:08
Hồi lớp 2, có môn gấp máy bay giấy. Gấp nhanh nhất lớp, xong phi thẳng máy bay vào mặt bà giáo. mà bà ý hồi đấy là ác nhất khối :angry: . gọi lên bảng vụt sưng tay luôn, toàn chơi gáy thước vụt :sosad:

Bác này nói mới nhớ hồi trước xem thần bài xong thần tượng đem cả bộ bài đến lớp dạy nghề(trường em học nghề phải sang trường riêng học) thì nhau phi:beauty:ông thầy cứ đứng trên bảo: "các em đừng nghịch nữa" vừa nói xong em đúng đà phi vèo một phát đúng mồm:brick:(ko cố ý) xong quay sang thằng bạn: "chết m` phi vào mồm thầy rồi:beauty:". Cuối buổi phải đứng chờ nó viết bản kiểm điểm rồi mới đc về

banhbeobanhbeo
21-06-2010, 22:11
Hồi đó ông anh họ mình có cái trò là thả bom vô cái bịch nylon rồi cột lại, rượt bọn con gái và ... dí vào mũi nó.

Cuong273
21-06-2010, 22:16
hồi em học lớp 10, em với thằng bạn ngồi chung bàn với 2 đứa con gái, thằng bạn em có cái sở thik rất kool là nhểu nước bọt của nó xuống thành sợi xong lại hút lại vào mồm :shot: em bảo mấy lần không nghe, đúng 1 hôm thấy nó nuôi cái "dây" của nó dài rồi, đang nhểu xuống em thổi 1 phát cái "dây" bay luôn vào gói xôi con bé ngồi cạnh đang ăn:sexy:

Cuong273
21-06-2010, 22:21
#2: hồi lớp 8 nhà em xây nhà, OZ hay mua thuốc lá về cho thợ hút, trong đám thợ có 1 thằng mình rất ghét:angry: nó thế là đi mua pháo diêm về nhét vào điếu thuốc, đen thế nào hôm đấy bố em tiếp khách, đang chơi ngoài cổng nghe đoành 1 phát, thế là dừ đòn:stick:

toantoet
21-06-2010, 22:22
1. Hồi nhỏ nghịch ngợm, toàn cho s h i t , nước tiểu và cào cào, châu chấu vào trong chai thủy tinh, lắc đều. Ghét nhà nào thì cứ căn cho đến tầm giờ ăn cơm buổi tối là quang chai thủy tinh đó vào. Chai thủy tinh vỡ ra đàn cào cào, châu chấu được thể túa ra thì cứ gọi nà
2. Hồi nhỏ ở khu tập thể, có cô hàng xóm tên là Bướm. Thi thoảng có người quen cô Bướm đến chơi, hỏi đường đến nhà cô thì bọn trẻ con trong xóm đều trả lời "Nhà cô Bướm ở ngã ba bẹn, có lũy tre đen"

Lady_cherry
21-06-2010, 22:22
Giờ ra chơi cầm dép ném nhau ném vèo phát qua cửa sổ trúng vai ông hiệu trưởng :D

Cuong273
21-06-2010, 22:28
bọn em lớp 11 còn có trò mua mận nhai đầy mồm xong ra ban công(tầng 3) tìm mấy em lớp 10 đọc báo với ăn bỏng ngô là oanh tạc :* nhưng mà có lần các em í né đc thế là bom rơi xuống tầng 1 ( khối 12) cũng đổ máu mấy lần:hungry:

HuyCT
21-06-2010, 22:35
hehe góp 1 chuyện:

Hồi cấp 3 cả lớp em gửi xe trong nhà xe, bảo vệ nó khóa mẹ cửa lại. Lúc cả lớp xuống đợi mãi éo thấy bảo vệ đâu, em trèo vào bảo 2 thằng bạn đỡ hộ, khuân xe cả lớp ra ngoài cho bà con về hết :D. Mịe, đến chiều bảo vệ nó cay, éo chịu mở nhà xe, bắt lớp làm bản kiểm điểm, xe bọn bạn để ngoài hết. Lúc em đến ức chế, lại bảo 2 thằng đỡ hộ khuân hết xe của cả lớp vào. Lúc bảo vệ đến, mặt nhìn ngu éo đỡ đc :hehe:

Mr.Bỉm
21-06-2010, 22:38
trước máu chơi MU quá , ko muốn đi học , trưa lẻn vào trường sớm ị ra bàn ghế để chiều thúi quá dc nghỉ ,nào ngờ đang ị thì bị bắt :aboom: , bị kỉ luật trước toàn trường + 1 mình thu hết đống cức , nhục + ngu :((

LittleT
21-06-2010, 22:56
trước máu chơi MU quá , ko muốn đi học , trưa lẻn vào trường sớm ị ra bàn ghế để chiều thúi quá dc nghỉ ,nào ngờ đang ị thì bị bắt :aboom: , bị kỉ luật trước toàn trường + 1 mình thu hết đống cức , nhục + ngu :((

vhcl với bác này. Chưa thấy ai chơi như bác hết:dribble:

acquyknight
21-06-2010, 22:59
đệch,hồi lớp 7 toàn đi với thằng bạn vào ĐH Hồng Đức chơi.Có 1 hôm thấy cái bình xịt cứu hỏa của trường bị mấy đứa con nít ăn trộm định đem bán sắt vụn để ở sau trường:amazed:.2 thằng tò mò mở ra cầm xịt thấy sướng sướng:* .

Thế là hôm sau thêm 1 thằng nữa ( thằng này béo như 1 con nhợn mà nó chính là nguyên nhân làm bọn em bị ...:what: ), 3 thằng trời xui đất khiến thế nào rủ nhau ăn trộm bình cứu hỏa mang ra xịt ( ngu vl :shot: ).

Đem ra dc đến nơi xịt xong gặp bố bảo vệ đi ngang ( thì ra có sv báo có đứa ôm bình xịt cứu hỏa đi :shot: ) nhìn thấy đuổi tóe khói,mình với thằng kia chạy dc còn thằng ủn ỉn béo như nhợn thì bị tóm lại :what: .Thế là chiều hôm đó 3 thằng ngồi ở công an phường :kool: . Dkm nhà nó,lúc viết biên bản mấy thằng bảo vệ còn thông đồng với bọn công an viết là mình trộm 4 cái:sosad: ( vì bọn bảo vệ để mấy đứa sắt vụn kia lấy 3 cái:what: ) . Làm OBZ mình nộp hơn 1 tr,may có bà bác ngày xưa là giáo viên của thằng công an phương nên nó ko báo về trường :sogood: . Bị còng tay ngồi từ 12h đến 4h chiều mới dc thả,đéo cái ngu nào = cái ngu naò:ah:

con bò biết bay
21-06-2010, 23:01
Hồi 4-5 tuổi, toàn đi bấm chuông cửa nhà hàng xóm rồi chạy. Bị bắt được, mách bố, bố oánh cho sưng vều mông.
Hài nhất là lần bắn dây chun, đang bắn thằng bạn, thế nào mà vào ông hiệu phó, vỡ đồng hồ. Ốm đòn.

Mr.Bỉm
21-06-2010, 23:11

bổ sung thêm 1 chi tiết cực ngu là quên ko mang theo giấy :aboom:
chắc các bác tưởng tượng dc cái mặt em nó ntn lúc em đang rặn mà bị tóm :sosad:

tidusff
21-06-2010, 23:14
Hồi bé lớp 3 , 4 gì đấy cùng với mấy thằng siêu quậy trong xóm rủ nhau đi cưa chuối . Bà chủ nhà xồ ra cả lũ chạy được mình bị tóm . Thế là bị dắt đi khai từng thằng 1 . Từ đó nổi danh biệt đội cưa chuối danh nổi như cồn :D

hellmarch_june
21-06-2010, 23:14
năm lớp 1 đang học trong lớp bùn đánh rắm mà nén ko chịu nỗi...bảo 2 thằng bạn ngồi kế che...ngồi ịn cái bàn toạ xuống đất thật chặt nghĩ bụng nó sẽ ko kêu ra tiếng (tại ngồi ịn chặt) nén hơi nó làm cho 1 cái rầm như sấm đứt cả chỉ đáy quần...bà giáo giật mình
OMG

phutri2005
21-06-2010, 23:19
Giống chủ thớt khoản xe đạp. Đôi lần ham nói chuyện mà về thẳng luôn, ko lấy xe đạp :pudency:

hồi kia xem chương trình gì đó, biết trò này. Ngồi ngẫm nghỉ sao đó, nghỉ ra trò làm khinh khí cầu...tiếc là nó không bay, mà cháy rụi :surrender:
hồi bé bé, mình với thằng hàng xóm trèo lên tầng 2 chơi phi máy bay, đặc biệt ở chỗ đốt lửa vào đít máy bay rồi mới phi (cho nó thật), phi sang mảnh đất hoang nhà bên cạnh, ai ngờ giữa chừng nó vòng lại trúng cái bạt che nắng nhà mình, omg mother f**ker, bố mình ở tầng 1 phải lấy tay ko dập lửa...
cũng từng chơi trò này. Đọc topic này chợt thấy nhiều cái dại giống cái dại của mình :chaymau: Rút kn để sau này đem ra dạy con/cháu

maybach_GL
21-06-2010, 23:19
1. Hồi nhỏ nghịch ngợm, toàn cho s h i t , nước tiểu và cào cào, châu chấu vào trong chai thủy tinh, lắc đều. Ghét nhà nào thì cứ căn cho đến tầm giờ ăn cơm buổi tối là quang chai thủy tinh đó vào. Chai thủy tinh vỡ ra đàn cào cào, châu chấu được thể túa ra thì cứ gọi nà

Gì đây, trạng Quỳnh tái thế à :brick::brick:

____

Hồi lớp 4 lớp e mua súng bi (bắn đạn bi nhỏ nhỏ ấy à) lên trường chia phe bắn với lớp khác, bắn ngay trong giờ ra chơi, hậu quả là e làm phát ngay gáy bà Hiệu Phó ==>:((:((:((:((

danvt
21-06-2010, 23:24
hồi xưa cả đám đi leo núi, mẹ nó trời nắng thằng nào cũng làm biếng đi tàng tàng, thằng bạn chó chết của mình nó bẻ một cái cây, chọc vô bãi phân trâu (người ta thả trâu đi ăn cỏ trên núi) rồi dí đâm vào đít mấy thắng khác, thế là ù té chạy, một thằng trợt chân lọt núi, cả đám hoảng hồn tưởng làm đám ma nó rồi, ai ngờ nó té trúng bãi cỏ, nửa mét nữa thôi là nó bay xuống vực rồi. Sợ quá éo chơi nữa, lên tới đỉnh núi trãi cái bạt ra ăn trưa, mặt mũi thế nào trải ngay trên đống phân trâu còn ướt, ngồi ăn mà cứ thấy thúi thúi, đến khi ăn xong dọn dẹp mới biết

nsha_vy
21-06-2010, 23:31
hồi nhỏ xem trưởng nhiều.bố thì làm công an.nhà có súng em biết chỗ cất.lôi ra nghịch chỉ vào đầu và bóp cò.đang chơi thì bố về và thế là .........cái j` thì các bác biết rồi đấy.may vẫn sống:(

thangcuti
22-06-2010, 00:07
Thấy mấy bác chém gió quá, em thêm chiện của em.
- Hồi còn học lớp 12, được đi cắm trại đêm 26/3 ở trường. Lúc tối, tranh thủ vào đi tắm... cả đám chui vào, vừa tắm xong, thấy thằng ku lù đù mò vào cũng định tắm, thế là cả bọn chờ nó cởi hết đồ ra rồi giữ lấy đồ... đạp nó ra ngoài, khóa cửa trong... :"> thế là thằng ku nhảy dựng lên... hơ hơ... vừa đúng lúc đó có đám nữ cũng đi vào WC ( ở cạnh nhau mà...) thằng ku khóc quá chời, :pudency: hứa hết.. vừa mở cửa nguyên cả đám chạy ra, nó ko dám đuổi theo.. Giờ mỗi lần họp lớp, vui thì ko sao, nó mà lạng quạng là kể lại chiện cũ.. hơ hơ :kool:
- Lúc còn đi đá banh bên q.8, hôm đó xung quá, thấy trái banh bị đá ra ngoài kênh, nổi máu anh hùng cứu trái banh cứ như Campos, kết quả là banh thì đc cứu, còn mình tắm 3 ngày vẫn cứ thấy thum thủm.. :badsmell:

SLR
22-06-2010, 00:10
Ko biết có ai hồi còn nhỏ thích nghịch cát ko? Lúc bé trẻ con xóm thích nghịch cát vô cùng, nhất là loại cát dùng để trát tường vì nó mịn, dễ đắp hình. Hồi đấy gần xóm có công trình xây dựng lớn của 1 cơ quan, trẻ con sướng lắm, nghịch cát từ sáng tới chập tối vì họ đổ cát nhiều, chẳng trông coi gì cả. Bãi cát lúc nào cũng đông nhung nhúc. Chẳng hiểu sao hồi đấy mình lại nghĩ ra trò làm bẫy cát, lúc gần tối, khi bọn trẻ con xóm đã về hết, đào một cái hố cát sâu ở vị trí mà bọn nó hay chơi, sau đó ị một bãi xuống đáy hố vừa đào, lấy vài que nhỏ dàn lên mặt hố, kiếm mấy tờ giấy vụn hoặc lá cây to lót lên trên rồi phủ cát lên bề mặt! Thế là hôm sau kiểu gì cũng đc xem cảnh có thằng mặt mũi tái mét vì bị sụt bất ngờ và méo xệch vì dẫm phải c*t :D

Syslaver
22-06-2010, 00:18
chuyện ngu thứ 1: hôm bữa đi học mình mặc nhầm cái quần rách đít. cứ thế mà ngồi dạng ra. tụi con gái cười cười. lúc sau mới biết. hôm đó mình lại mặc quần xi líp màu da người. nhìn vào cứ như là không mặc quần. nhục vãi đái. :angry: chạy xe về mà cứ khép 2 chân lại như đàn bà ấy. :choler: :) :plaster: :look_down:

chuyện ngu thứ 2: có lần nhà hết xà bông tắm, lúc đó mới lớp 1. lấy xà bông giặt đồ tắm mới đau. :plaster: nghĩ lại thấy mắc cười. :)

chuyện ngu thứ 3: năm lớp 2 nghịch dại, lấy keo dán ống nước Bình Minh ra nếm thử. thử xong khóc quá trời vì rát cái lưỡi. :byebye:

chuyện ngu thứ 4: đi học quên kéo khóa quần. đi ỉa xong nhưng quên dội nhà cầu. :choler:

đúng là đời học sinh ngu mà không biết đường để mà ngu. :look_down:

loxg5869
22-06-2010, 00:25
1.đầu những năm 200x người ta có phong trào làm cửa sắt đẩy thế là em lấy chổi xương quét lá chọt vào đống cứt xong quẹt lên cửa nhà người ta , mà các bác biết đấy , sáng ra ở trong nhà ra đẩy cửa vào 2 bên làm sao thấy đc cứt vậy là các bác hàng xóm thi nhau phun nước dọn nhà ko hiểu sao vẫn hôi :))
2.cấp III học QP ông thầy phát cho cái ống nhòm oách lắm mà mỗi tổ chỉ được 1 cái , giật nhau bực cả mình hôm đấy xung phong đi lấy dụng cụ xong cắn đôi cái ruột bút bi ra trét lên vành ông nhóm --> cả tổ đeo kính còn em chạy 4 vòng sân
3.hồi cấp I ông cậu đi Mỹ về cho chai nước hoa nhỏ bằng ngón cái mà loại mở nắp chứ ko phải xịt , lên lớp khoe khoe bọn bạn giật nhau bôi hết veo , bực mình về nhà đổ nước lau kính vào (loại màu xanh ý ) xong trét cứt lên nắp , vặn lại , báo hại mấy thằng cu bôi lên ve áo mà éo bít mùi đâu mà thúi thế

instore
22-06-2010, 00:27
Ngày xưa có cái xe đạp mini có cái khóa bánh trước
Đang đi trổ tài dùng chân khóa xe
Khóa được xe ngã dập mẹ nó mặt ^^

liuyifeivn
22-06-2010, 00:30
Hồi nhỏ nhà có nuôi con cún, hôm nọ đang chơi bắn vịt (điện tử cắm băng) thì nó cứ ủi ủi vào, tứt quá cầm cây súng fang ngay vào đầu nó rồi chơi tiếp, nó ẳng ẳng mấy cái lảng đi, hôm sau thì chết - ko biết phải do mình ko :|

Có lần nhà mình mở tiệc, mình cũng còn nhỏ, đi ị vẫn = bô... Hôm đó nấu súp, xong rồi để có nồi ở dưới sàn, mình mắc quá mà nhà bận việc lu bu ko ai lấy bô cho, mình leo vô lấy cái bô ra góc sân ngồi cho mát, ai ngờ mắc quá chạy sao té, cái bô rớt vô nồi súp...Thằng anh thấy vậy lấy cái bô ra rửa sạch rồi đưa mình... đến giờ chuyện đó chỉ 2 đứa biết...

Năm cấp 3 đi học, mình với thằng bạn phải đi sớm làm vệ sinh, 2 thằng đùa nhau sao đấy, cuối cùng 2 đứa đái luôn vào bình nước của lớp, kể từ đó lúc nào đi học mình cũng đem theo chai nước riêng...

Sir nambongson
22-06-2010, 00:55
1. Lúc mẫu giáo hay lớp 1 zì không rõ, nhưng chính xác là cái năm ra tờ 10k vnđ ( tờ đó là lớn nhất rồi ) ! Tết, cậu lì xì cho 1 tờ, éo biết thể lào phán 1 câu " tiền giả " bắt đổi cho bằng được ! Ổng đổi cho tờ 1k ! Cười hớn hở đi ra :sad:
2. Cách đây 4 năm, thằng cháu được ông bà, cậu, dì trong nhà lì xì ....... ( 3 tuổi roài ) ........ zụ nó : " đưa tiền đây, cậu zẫn đi cởi ngựa " ! Thằng nhỏ đưa hết, cũng được tầm 500k ! Dẫn nó đi cởi ngựa gỗ ! Được đúng 5 vòng ( tổng hết là 10k ) ! còn bao nhiêu thì nhờ ông anh đổ zùm con lô :sexy:
======> thằng nhỏ ngu, đợi 10 năm sau nếu topic này còn, thế nào nó cũng vào topic này viết chuyện ông cậu lừa nó !!!!!!!! :)

kensaii
22-06-2010, 01:04
lớp 12, đíu nhỏ lắm :sogood:
qua nhà bạn gái ngủ trưa. nó có phòng riêng, nhưng ba nó ở nhà:canny:
thế là đột nhập như ninja :sexy: núp sau cửa, chui xuống gầm cầu thang, rồi phi vào phòng gf ngủ trưa :shame:
đang ngủ bị ba nó gọi, quýnh quá núp sau cái cửa, xong đợi ổng đi đái thế là 3 chân 4 cẳng phi lại lên trường để học chiều :aboom: vừa phi vừa mặc đồ
bị 6 độ cận đíu có kính, đi học đíu có giày, ng` chỉ có cái quần, cái áo, nhìn tởm vật :rap::rap::rap:
nhưng mà vui :sogood:

derasu
22-06-2010, 01:08
Lớp 7, hồi đấy ăn cơm bán trú, mấy thằng ngồi quây lại với nhau ăn. Hôm đấy trời lạnh, đang ăn ba thằng kia cứ quay ngang quay ngửa hóng chuyện, mình hắt xì một phát. Thề có chúa lúc đó nhìn thấy hột cơm từ mũi mình văng vào bát cơm thằng đối diện. Cu cậu quay lại xúc đúng cái chỗ ấy, mình định can xong thôi (nó lại chả úp cả cái bát vào mặt ấy chứ) :rofl:

bii1008
22-06-2010, 01:34
Nghe chuyện các bác, tếu vãi:rofl::rofl:

Post tạm mấy chuyện ngu:misdoubt:
- Hồi bé bắt đc con châu chấu, thế là thằng bé thử sức con châu chấu = cách cắm nó vào ổ điện nhưng lại dùng tay cầm con châu chấu ->thế là :aboom:

- 1 lần nữa cũng nghịch điện, có cái bóng đèn ngủ ko thấy lên, thế là vặn ra rồi thấy chỗ vặn vô có cái gì đó -> chọt ngón út vào mà vẫn cắm điện:brick: -> đang đêm mà tỉnh cả ngủ, rút tay ra vội, nhìn thấy đầu ngón tay đen xì:shot::shot:

- Cấp 2 có thằng bạn tên A, cứ mỗi lần đi với lớp về chơi nhà thằng B là lại gặp tai nạn. 1 lần húc vào đống rác, 1 lần lao xuống cống, còn 1 lần đang đi thì nó ke em, thế là em chơi lại, làm ku cậu lao luôn xuống mương (may hồi đấy còn đi xe đạp) :surrender::surrender:

zhangziyi00
22-06-2010, 01:43
Hồi lớp 2 ở trường có cái cây sắp đổ...nó nghiêng tới 45* giữa trưa sân trường chẳng có ai....thế là ngứa tay ném hòn đá lên tít tận trên ngọn cây.......vừa ném xong có 1 thằng bỏ mẹ nào chạy ra đứng ngay dưới cái gốc cây..........thế là bụp =)) chú bé bị vào viện khâu 3 mũi =)) mình thì phải viết bản kiểm điểm...........

nva1991
22-06-2010, 01:49
hồi bé,mình uống hết hộp sữa xong thì đổ lại nước bùn vào,lừa con em gái bé hơn 2 tuổi uống:sogood:nó uống xong khóc mách mẹ,mình bị mẹ vả cho tơi bời:aboom: mà giờ nghĩ lại cũng thấy tội nghiệp nó quá:sad::sad:

lớn lên tí nữa thì thấy cái ống bô xe máy đang xả khói,đíu hiểu thế nào chạy tới đem đầu gối bịt lại:amazed:thịt thơm,giờ vẫn còn sẹo:aboom:

taodaki
22-06-2010, 05:47
Hồi 3 tuổi, chả biết xem cái phim của nợ nào mà về nhà lấy que củi trong bếp châm đốt cái mái bếp (nhà bằng tranh), bà nội thì hô cả làng dập lửa, mình thì đứng cười :shot:

Hồi lớp 3-4 gì đấy, lục được cái kíp mìn đem đi khoe, thằng kia nó bẩu về lắp cục pin là nó nổ, về lấy cục pin con thỏ châm 2 đầu, nó uỳnh 1 phát cả làng chạy tới. Lên trạm xá sau 5 lần tiêm thuốc tê thì bác sĩ bẩu: "mấy mảnh ở hố mắt sâu quá, ko lấy được". Hậu quả là giờ mắt to, mắt nhỏ :amazed:

anx
22-06-2010, 07:21
Em cũng góp vui vài mẫu chuyện với các bác :
1) hồi cấp 1, coi nhiều phim 5 ae siêu nhân quá nên tập bay giống siêu nhân = cách nhảy từ căn gác xuống đất, cũng khoảng 2 m. Mà em còn biết khôn là lót mấy cái gối ở dưới đất, còn bắt con mèo và thả xuống để thử độ cao nữa chứ. Nghĩ con mèo ko sao > e cũng ko sao :)
Nhảy lần 1 trúng cái gối, cảm giác được bay sướng cực:beauty:, lại lò dò leo lên nhảy lần 2 > đệt, hụt mn cái gối :shot:. Ôm chân ngồi khóc 1 mình, éo dám khóc to vì sợ bị la. Từ đó em kết thúc tập bay :|
2) Cấp 3, buổi chiều cả trường về hết, còn em với vài đứa nữa ở lại chơi. Tình cờ đi ngang cửa sổ đang mở của 1 phòng học trống, thấy thằng bạn cùng lớp với 1 em lớp văn làm gì mà 2 người thở hồng hộc :amazed:. Em ngây thơ chả biết 2 bạn làm gì nên đứng trợn mắt nhìn, thằng bạn em tình cờ ngước lên, 4 mắt nhìn nhau 1 lúc :plaster:. rồi em bỏ đi. h nghĩ lại mới thấy mình ngu, chúng nó đang doggy style các bác ợ :dribble:

titani
22-06-2010, 08:15
Lớp 6, trong giờ ngồi buồn buồn lấy dao lam ra phóng chơi, phóng vào hộc bàn thôi nào ngờ quá tay nó bay vèo vèo lên bảng :ops: làm keng 1 cái. May là lúc đó lớp khá ồn nên chẳng ai để ý, trời đang mưa nên tối tối nữa.

Ngẫm lại nó mà trúng mặt bà cô hay con nhỏ đang làm bài trên bảng thì :shot:

nhim175
22-06-2010, 08:16
Hôm đó, Trường đang chơi đồ chơi với anh họ, một con chim bằng bóng bay không may bị mắc vào quạt trần trên trần nhà. Không biết làm cách nào lấy xuống, Trường và người anh họ đã dùng một đoạn ống inox dài để khều, nhưng mãi vẫn không được. Bọn trẻ ngây thơ đã nối thêm một đoạn móc phơi quần áo vào thanh inox rồi ra ban công để thử độ dài, với ý nghĩ “nếu thanh inox này mà dài tới đoạn dây điện ngoài kia thì cũng sẽ đủ dài để với tới trần nhà và khều con chim xuống”...

chym
22-06-2010, 08:19
Hehe... có trò này lúc nhỏ, ko biết là Ngu hay Khôn... mà giờ mỗi lần gặp bé bên nhà là e cứ tủm tỉm :D
hồi đó nhà ở quê, lúc 3 hay 4 tuổi gì em ko nhớ lắm, qua nhà chơi đồ hàng với bé hàng xóm.
bt thì có 3-4 đứa nữa đóng cha, mẹ con cái tùm lum, hôm nay rủi sao tự nhiên có mình với bé đó. thía là rủ nhau chơi trò bác sĩ... mình làm bác sĩ còn bé đó để cho bác xí "Khám"
tới giờ thật sự mình vẫn ko hỉu sao lúc đó còn nhỏ mà cảm giác ... nó mãnh liệt vậy...cứng ngắc hết cả :) và hậu quả là khám cho bé đó từ a-z :) và khám lun mấy lần cho tới khi mama kêu về ăn cơm.
sau lần đó y như là tiếp theo mấy lần nữa cho tới khi mama bé đó pát hiện, kể với mama mình đồng thời cho mình mấy bạt tai :(
Giờ nghĩ lại toàn cười một mình, thấy bé đó là cười ...:D

leduy0102
22-06-2010, 08:37
Tập chạy xe đạp, loại xe như hình.
http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:MG6wT8VZEXdVDM::&t=1&h=225&w=225&usg=__8jI7fiYKQPKpj_xiMwEhreYXgtk=
Do còn nhỏ nên ngồi trên yên ko với tới bàn đạp đc, phải ngồi ở đòn ngang thấp phía dưới, chym kê ngay đòn. Có lần chạy vấp ngay cuc đá, đau thấu trời xanh. Lần sau cứ chạy xe là xách cái gối trong nhà ra kê lên ngồi cho êm.:) Tối lại lấy gối đó mà ngủ:plaster:

sieusieunoob
22-06-2010, 08:46
Chuyện của em hơi bị bựa và cũng rất là xấu hổ nhưng thật 100% Not fake :shot:
Hồi nhỏ mỗi lần đau bụng thường đi bô, mà toàn kêu người nhà chùi giùm :ops: Có 1 hôm tới giờ cơm cả nhà đi ăn cơm trên bàn ăn ( nhà mềnh hồi trước 11 người tới giờ ăn tập trung lại ăn 1 bàn) thì ị xong lụm đc tờ vé số của pa pa rồi chùi @ss:hungry: Xong rồi đem ra bàn ăn khoe với pa pa mềnh :shot: Nghĩ lại vẫn còn vãi hành nguyên 1 bệt màu vàng:shot:

_Sir_
22-06-2010, 11:09
à, lúc ấy lọc lớp 5 là 11 tuổi ,trời mưa khá to nên rủ cả đám cùng xóm tắm mưa, nhà lúc ấy có cái chuồng heo xây ko cao lắm tằm, chuồng này cách chuồng kia củng ko xa lắm .thế là cả lũ leo lên vừa chạy vừa phóng ...chuồng 1 ... chuồng 2 ...chuồng 3 ...lũ chúng nó 7-8 thằng qua êm xui, còn mình cuối nhảy sau thì hết chổ , thấy tấm ván kế bên nên ráng phi sang đó :canny:, chân vừa phi sang thì nghe cái rầm:pudency:...thì các bác biết rồi đấy chuồng heo thì toàn phân heo, lom ngom đứng đậy người thì dính toàn thứ ấy, dính đầy cả mặt mới ghê chứ:aboom: tưởng tượng liếm trúng cái thứ ấy thì có nước ói xanh mặt:sweat:quê độ lấy cái thứ ấy chọi cả lũ chúng nó,củng may trời mưa to

ghehen
22-06-2010, 12:33
nhớ hồi bé,đang đi học về (đi bộ) thằng bạn đi sau cứ trêu mình,thế là điên tiết lên,thấy ổ kiến lửa ven đường,lấy 1 vốc thả vào người nó :rofl: nó ngồi bệt mợ xuống khóc om xòm luôn :lmao: sau bị ông già nó mắng te tua

zero_zero
22-06-2010, 12:58
Ngày xưa, cái hồi mà cô út mình chưa lấy chồng, rạo đó thanh niên làng khác đến cưa cô ấy đông lắm (ở quê nó thế), ông bà nội có vẻ ko vui lắm.
Thế là mình nghĩ ra cái trò lấy dây chuối, nối dài ra rồi dìm dìm vào đống phân trâu sau đó căng ngang cái ngõ vào nhà ông nội vào cái tầm tối mà thanh niên hay đến.
Ở quê hồi ấy chưa có điện, mà tối là tối đen xì luôn, dây chuối nhuộm phân trâu nó lại đen xì nữa, phát hiện ra thì đã quá muộn rồi.
Rạo ấy ko biết bao nhiêu chú lượn lờ vào dính chưởng, chú lùn thì ngang mặt, chú cao thì ngang người, ông chú rể bây giờ ngày xưa cũng dính vài phát...
Thỉnh thoảng 2 chú cháu uống rượu kể lại chuyện ấy mà cứ cười lăn ra đất..:rofl::rofl:

autolumrac
22-06-2010, 13:22
Hồi còn bé tớ rất thích thả diều. Thế là bố lấy nón lá cũ của mẹ lấy nan tre ra làm cho mình con diều. Làm xong thấy đuôi con diều ngắn quá, thế làm mang hết giấy báo giấy tập ra, cắt dán cho nó dài ra. Cuối cùng ăn 1 trận te tua vì xé tập của bà chị, còn con diều thì trải từ đầu nhà đến cuối nhà.:hungry:

Hồi đó có khách đi xe máy tới nhà, ko hiểu nghĩ sao thế là lấy giấy nhúng nước bịt vào cái pô. Đến khi khách về thì loẹt poẹt mãi ko nổ, mình sợ bị bắt đền cái xe nên trốn kín mít vào gầm chạn:shot:

50-cent
22-06-2010, 14:00
hồi học lớp 2, ở sân trường có cái khung gôn (ko có lưới) có vài cái móc để móc lưới lên, thấy bọn nó hay trèo lên đấy, mình trèo thử, ai ngờ lúc nhảy xuống thấy cái háng nó mát mát:sad: ( rách ở trong nên ko để ý, mà lại rách từ đũng đến tận chỗ đầu gối cơ:(( ), vì hồi đó phải tập thể dục tập thể mỗi lần sau h ra chơi, chạy ra tập chúng nó nhìn nhìn éo hiểu gì, lên đến lớp có thằng nói mới biết:stick:

leonidas0411
22-06-2010, 14:45
Hồi bé hay đi bắt thằn lằn vs thg anh họ. Bắt xong rồi lấy giấy cuộn tròn lại, đốt lên rồi nhét vào miệng con thằn lằn ( cho nó hút thuốc ). Lát hồi nhìn cái mặt nó xanh lè :sweat:

ndtienhpwsco
22-06-2010, 15:03
Hồi nhỏ, nhà hàng xóm xây đẹp, 2 vợ chồng nhà đó nhốt con trong nhà đi chơi. Mình đun nhựa đường nóng chảy đổ vào lỗ khóa của gia đình này. Hai vợ chồng đó về thấy con khóc lại không mở được cửa vào nhà, vợ cứ gào khóc, chồng sang nhà mình mách, mình bị một trận đòn thừa sống thiếu chết. Ngu thật

nhoxn0
22-06-2010, 15:06
Sáng giờ ngồi đọc mà cười mún chết.
Sẵng mình nhớ vài chuyện kể a e nghe cho vui.
Hồi cấp 2 mình với thằng hàng xòm học bằng lớp hay chơi chung. Tính mình khoái tìm tòi khám phá, thấy ông già hay lấy bình ga bơm dô hột quẹt(bình xịt mũi hết đi bơm ga về dành bơm dô quẹt cho đỡ tốn tìn mua quẹt mới). Mình nãy ra sáng kiến, mình ngồi banh cẳng nhận cái đầu bình ga cho nó xì hơi, kiu thằng bạn lấy quẹt quẹt cho nó cháy....Khiếp nó phực 1 phát lửa khắp nơi .... mà lúc đó 2 thằng chụm đầu.... tóc tai gì quéo cả.

Còn nữa, Cái nài của thằng bạn.
lúc chỏ chơi cá xiêm, mấy đứa chung xóm mua cá xiêm về đá và hay mua cả cá mài về ép cho nó đẻ mà nuôi. Thằng bạn hok hỉu từ ép cá là thế nào nó đem 2 con cá bỏ lên tấm thớt lấy cái nắp nồi đè lên ép cho nó để......mở ra 2 con cá xẹp lép...

lúc nhỏ ngu kinh...

dungaone1
22-06-2010, 15:47
hồi bé yêu tưởng được hôn đã là thích lắm rồi, lớn lên mới biết ngoài hôn ra còn nhiều thứ khác thích hơn. nghĩ lại thấy mình ngu thật :(

Double.K
22-06-2010, 15:49
Lúc nhỏ xả phát rồi úp tay cho vào mũi ngửi, thúi thúi. Bỗng thấy mình ngu ngu rồi lăng ra cười:go:

dungmax1987
22-06-2010, 15:54
dcm hóa ra không chỉ có một mình mình ngu :rofl:
Hồi đấy 4-5 tuổi gì đó, thấy người lớn nướng bồ kết rồi gội đầu,(mình chỉ thấy cái công đoạn bóp bồ kết rồi đem gội thôi) thế là tưởng người lớn lấy tro gội đầu :chaymau:thế là rủ con em họ (bằng tuổi) chơi trò gội đầu:canny:.2 đứa cứ thay nhau lấy tro bếp xoa lên đầu nhau:sogood:.Cứ thế đến lúc mẹ nó về thấy thế cho mỗi đứa một roi vì tội ngu:aboom:.Mình quắn hết cả ass, ôm mông chạy một mạch về nhà :sexy:
Cũng cái thời đấy, thỉnh thoảng cả nhà đi làm nhốt mình ở nhà 1 mình.Có môtj hôm ở nhà chán chẳng có trò gì nghịch tự nhiên nghĩ ra trò lấy tăm chọc vào cái chỗ phát ra tiếng của tivi:oh:.Chọc vào cứ thấy bụp bụp.Nghe phê vl :sexy: thế là thằng bé cứ chọc.Chọc chán thì bà già về nên thôi.Đến tối cả nhà mở tivi xem thì chả thấy tiếng gì cả.Mình cũng chả biết tại sao, ngơ ngơ.May mà đếch ai biết :sexy:

[R]abbit
22-06-2010, 17:04

Em làm vài phát cơ, nước nó chhui vào bóng đèn sôi sùng sục rồi mới cháy :oh::oh:

abcabcabcabc
22-06-2010, 17:19
Tiếp nè các bác :

14. Hồi năm 12, tụi mềnh đâm ra thích trò lãng mạn, giờ ra chơi không hò hét đuổi nhau nữa mà ra lan can ngắm các em xinh đẹp. Mềnh nghĩ ra trò ghẹo các em lớp chuyên văn tầng dưới, lấy giấy trắng xé ra, bỏ vô mồm nhai rồi vo thành cục rồi phun vào các em. Thằng lớp phó phun chuẩn vãi L, trúng khe giữa hai vú của em phó bí thư lớp văn. Mềnh thấy thế hô to: "Ôi con rết đấy" . Ba bốn con lao vô xọc tay vô áo ngực em kia mò mẫm để lấy ra con rết. Coọc Xê xộc xệnh xiêu vẹo, lòi ra trắng hếu, anh em được bữa no con mắt.

gamerocho
22-06-2010, 17:29
Đây là chuyện của thằng bạn, 100% sự thật, con ó nào nói điêu
Hồi mới vào lớp 1, lúc đi ngủ trưa (bán trú), thằng bé thấy có gì là lạ, khang khác trong người....cụ thể là phần dưới....nó vạch trym ra hỏi (đại loại là tn, e ko nhớ) cô ơi, sao tự nhiên em đến lớp trym em nó to ra cô ạ, bình thường ở nhà nó ko thế :sweat:. Đêk bà giáo đỏ lừ mặt cười cười bảo nó cứ ngủ đi :sexy:, chuyện bt , xong lúc sau thấy ra đứng ngoài cửa vừa nhìn nó vừa chém gió với mấy bà bạn :canny:

abcabcabcabc
22-06-2010, 17:35
Tiếp:

15. Đêt. Hồi sinh viên nghèo vãi chấy, đúng là bụt nhà đéo thiêng, trong xóm có mấy em học Ngoại Thương xinh, tán mãi đéo đổ. Tự dưng bữa nọ có 1 thằng học Kiến Trúc nhà giàu đi quả A@ đến ở mình nó một phòng khu trọ, công nhận nó cũng đẹp trai, tóc dài, mẹ nó, lại còn đàn hay. Các em trong xóm thích ngắm thằng chó này lắm, cứ mỗi khi nó cưỡi xe đi qua là các em đang nấu cơm, luộc rau, ... ngửa cổ ra ngóng nhìn. Thế là mềnh ghét, hôm đó mềnh sai đệ tử (= cách copy cho nó tập 1 Tazan & Jane, hồi đó cái này là hot lắm rồi). Cái sai nó lấy cái que, chọc vô cục cứt tươi, nhồi cho đầy ông bô xe thằng chó đó. Thế là cứ thằng chó đi xe qua là cứt bốc mùi kinh khủng, hôi thối vô ngần, tìm mãi đéo ra nguyên nhân. Đi qua là các em bịt mũi té vô nhà ngay, .... cứ thế tầm vài tuần cứt trong bô xe bị hơi thổi nhiều mới mòn đi chút đỉnh, nhưng thằng đó mang tiếng mồ hôi cứt suốt đời. Chó nó yêu. Khục! khục! khục! ...

.

OhOhSexy
22-06-2010, 18:53
mềnh k muốn tự hận mềnh ngu, mềnh là mềnh gian, mềnh thâm ;]]

hồi đấy ổi nhà đầy mà toàn đy ăn cắp ổi nhà ngta ăn, của cắp là của ngon, các cụ dạy thế ;]]
Bị ông hàng xóm bắt đc mắng vốn ba má. Điên quá mang chai thuốc cỏ sang, khoét gốc, đổ vào , chẳng bao lâu sau thỳ nó chêt ;]]

nguyenan0803
22-06-2010, 20:16
hồi 5t mới ngoài bắc vào đồng nai, chơi 5 10 với mấy đứa hàng xóm, thế éo nào trời mưa nên chơi trốn trong nhà, bọn kia thì cứ chui gầm giường rồi chui vào tủ, mình thấy cái rương to (cái hòm :brick:) ko đế đồ gì hết thế là nhảy vô cuộn tròn nằm bên trong, ai ngờ cái móc khoá bên ngoài lúc cái nắp nó ụp xuống nó móc vào luôn :aboom: mới đầu mình ko biết, cứ nằm im. mấy đứa kia tìm mình hoài ko thấy nên kêu mình ra, moá, lúc này đẩy cái nắp lên éo dc, gào lên cho bọn nó biết thì trời mưa bọn nó ko nghe rõ tiếng :(( ôi trời lúc đó đã nghĩ mình sắp đc lên thiên đàng :sweat: cố gắng dãy dụa cái hòm rung bần bật la hết um sùm bọn nó mới nghe thấy rồi cứu mình ra, chứ ko thì :hang:

lion2411
22-06-2010, 20:29
Hhehe.tận hồi năm lớp 9 e còn nghĩ chạm tay vào ngực con gái sẽ làm nó có thai cơ đấy :sexy::sexy::sexy:
Nhưng năm lớp 10 thì đã đc khai sáng rồi :byebye::byebye:

fly113
22-06-2010, 20:45
ero;16210612']Hồi bé tưởng cứ nằm cạnh nhau là có thai :go::go:

Hồi bé cứ tưởng dính nước bọt người khác vô miệng là bị AIDS:sogood::sogood:
Ko bao giờ dùng bàn chải đánh răng chung:chaymau:

Milo58
22-06-2010, 20:47
Đây là chuyện của thằng bạn, 100% sự thật, con ó nào nói điêu
Hồi mới vào lớp 1, lúc đi ngủ trưa (bán trú), thằng bé thấy có gì là lạ, khang khác trong người....cụ thể là phần dưới....nó vạch trym ra hỏi (đại loại là tn, e ko nhớ) cô ơi, sao tự nhiên em đến lớp trym em nó to ra cô ạ, bình thường ở nhà nó ko thế :sweat:. Đêk bà giáo đỏ lừ mặt cười cười bảo nó cứ ngủ đi :sexy:, chuyện bt , xong lúc sau thấy ra đứng ngoài cửa vừa nhìn nó vừa chém gió với mấy bà bạn :canny:

Moạ, giống em. Hồi còn bé thỉnh thoảng chả hiểu sao trym cò cứ phồng lên to tướng :misdoubt::misdoubt::misdoubt:

shujiro
22-06-2010, 21:06
Ngày xưa lớp 8 có mốt vạch quần xem ym và xem xịp.
Một lần cả lũ xúm lại vạch của 1 thằng ra xem rồi lấy cù là ( cao sao vàng) bôi vào.
Thằng bé nóng quá giãy đành đạch, cắn mẹ vào lưỡi, máu me be bét. 1 lũ xanh mắt mèo :))
Hum sau gần chục thằng đứng chào cờ 4 tiết liền, thằng bé kia nghỉ :))

P/s : Một lần khác bọn kia giở quẻ vạch của e, vạch ra xong thì 1 lũ ngây mắt nhìn. Hum sau tự nhiên e có 1 lũ đàn e. Hỏi thì chúng nó bảo : TO như thế xứng đáng làm đại ca :))

lenguyenvinh
22-06-2010, 21:12
mình cũng nhớ năm lớp 4 đi học ở lại lớp ngủ . lúc đó có mặc sịp gì đâu . tự dưng đi tiểu quên kéo dây kéo thế là đi ngủ chym không hiểu sao nó cứng . Bà cô nhìn vào hoảng quá hét lên ..... (giáo viên thực tập trẻ lắm)

thelove1710
22-06-2010, 21:35
hồi cuối cấp đánh chơi đánh nhau với mấy thằng bạn rồi bị rách quần khá lớn, bị mấy em gái học trên lầu thấy :chaymau:, hôm đó chơi cái body dạ quang :((

uzi
22-06-2010, 21:38
Ôi mẹ ơi vỡ bụng mất :rofl::lmao:
thớt này phải đổi tên thành những truyện ngu mà vui mới đúng
//hồi cấp 2 vào phòng thí nghiệm hóa ăn trộm natri, KClO3 với p trắng về lớp đốt nghịch chơi, bàn ghế cái nào cũng có vết cháy đen. Thằng bạn mang về éo bjt nghịch kiểu gì mà trưa hôm đấy bếp nổ cái bùm. Thằng bé đi cấp cứu giờ dị tật tay và một đống sẹo ở mặt :rofl:

Jetbka
22-06-2010, 22:14
Vui mà ngu thì ngày xưa chỉ có trò bẫy đống cát thôi.
Bọn trẻ con ngày nào cũng đi học về là trèo qua đống cát => mấy thằng bàn nhau đào cái hố trên đống cát, hót cứt trâu (ngày đất cứt trâu cứt bò đầy đường) đổ vào hố, kiếm mấy cành cây gai nhỏ nhỏ tống đầy vào, xong đậy ni lông lên rồi phủ cát vào.
Hôm nào ra cũng thấy cứt bị tóe loe đầy trên đống cát -_-

Jedi Knight
22-06-2010, 22:29
Hồi lúc 6t đi vô cơ quan ông già chui vô phòng bảo vệ thấy băng đạn AK có đạn đẹp quá, lấy thước nạy hoài ko ra vận đủ thước to thước nhỏ kể cả kẹp giấy, lúc đó cũng sáng kiến vớ đc cọng cước lòn vô kéo đc 2 viên đạn xách về. Tối về ngủ bỏ vô túi áo, nữa đêm nó rớt xuống nền nhà cạch cạch bà già sợ xanh mặt.

Lúc cạy viên đạn khỏi ổ là khượi đủ bề bằng kẹp giấy bẻ thẳng có lúc chọt vào đít viên đạn, may mà kẹp giấy nó mềm, chứ lúc đó mà vớ đc mấy cái cây cứng hơn chắc cũng lôi ra xử viên đạn =>nó mà nổ thì chả biết sao!

lychailon
22-06-2010, 23:02
nhỏ chơi đẻo lon. Mờ không lấy dép chơi, tại sợ hư dép, cả đám lấy mấy miếng đá đẻo. Mình sợ lon ngã nên cứ đứng gần. Tụi nó đẻo lon hong đẻo, đẻo trúng đầu mình. Khóc nước mắt cá sấu. Ông già chở đi khâu 2 mũi. Về nhà được chút xíu, ăn cơm xong ra chơi nữa, thằng anh họ đẻo cái nữa! Lần này ông già ổng tự khâu lun. Rồi lôi ra đá cho vài phát! Từ đó tới sau cả xóm chả đứa nào dám dùng miếng đá mà đẻo lon nữa!

Tính ra thì mình cũng có tính quan trọng là thay đổi được thói quen của cả xóm, không dùng miếng đá đẻo lon như xưa nữa, mà là dùng dép đẻo :)).

Nghĩ ra ngu bỏ mịa!

hoanhdo
23-06-2010, 00:20
hồi năm lớp 3, mình học ở Mai Dịch, hồi đó bên c1 ko có đủ lớp học thế là khối lớp 3 phải sang bên trường cấp 2 ngay cạnh để học. Ở lớp thường có 1 cái ấm nước để uống, chừng nào hết thì chạy xuống nhà bếp lấy... Một bữa, tan học, m dẫn thằng em họ qua lớp chơi, thằng bé mắc tè, ko biết tè đâu, nó thượng thẳng vào trong cái ấm xong chạy ra nháy mình. Sáng hôm sau 1 lũ ra chơi nghịch ngợm xong zô uống nước, có đứa kêu nước có mùi gì lạ lạ, 1 húi xông vào thử rồi đứa nào đứa nấy bảo nước bị... thiu. Chạy xuống bếp bảo cô lao công đổi cho ấm mới. Mọa, mình biết nhưng cứ nín thinh, nói ra tụi nó binh bỏ mẹ =))

mebao_emyeuanh
23-06-2010, 00:29
hồi cấp 2 nhà em nuôi lợn, một hôm nó biếng ăn, em bảo :" bố ơi lợn nhà mình nó ko ăn" bố em bảo " không ăn thì cho nó 1 phát!" rồi đi vào nhà.
nghe lời bố em vào bếp tìm cái búa bổ củi rồi nhảy vào chuồng lợn rồi táng cái cốp vào sọ nó thế là nó lăn quay ra chết luôn...bố mẹ giận tím gan vì đứa con ngu nhưng ko nỡ đánh chỉ bảo gọi hàng xóm qua mổ lợn

mebao_emyeuanh
23-06-2010, 00:36
một lần khác trời gần tối rồi mẹ em bẩu em đi bắt con gà lên chuồng vì con gà đấy là gà công nghiệp nuôi thả nhưng nó vẫn rất ngu, ko biết đường lên chuồng. đang xem phim dở mà phải đi bắt gà nên em hậm hực, tóm nó nhưng nó cứ chạy vòng vòng trời thì mưa em điên quá nhặt 1 thanh tre to bằng ngón tay để lia vào gầm cho nó chạy ra mà nó cứ đứng yên, em điên quá lia mạnh 1 phát trúng đầu nó thế là nó lăn ra, Em xanh mặt vì sợ bị ăn đòn nên kéo xác con gà ra nhét vào chuồng gà định bụng sáng ra mẹ có ra thả gà mà thấy gà chết thì bẩu:" con không biết":pudency: đến sáng hum sau ra thả gà thì thấy nó còn sống hóa ra lúc đấy nó chỉ ngất thôi:sweat::sweat:

mebao_emyeuanh
23-06-2010, 00:43
Nhà em có thời gian nuôi cả vịt nữa, lúc nào cũng nuôi 1 đàn . một hôm em vác cuốc ra vườn cuốc giun cả đàn vịt chạy theo em:look_down:cuốc được mấy cái em lại chuyển chỗ, lúc đàn vịt ở xa 1m thì em giơ cuốc lên, vừa hạ cuốc xuống thì 1 chú vịt thấy giun nên lao tới và hứng nguyên cái cuốc vào đầu làm đứt lìa đầu ra khỏi cổ giãy đành đạch:adore:đợi nó chết hẳn em đào 1 cái hố chôn luôn để phi tang vật chứng cho khỏi bị ăn đòn, ko hiểu lúc ý sao lại có ý nghĩ sang nhà hàng xóm ăn trộm 1 con ngan( nhà hx nuôi ngan) về để thế vào chỗ con vịt:shot: đến trưa bố mẹ về thấy
con ngan hỏi ở đâu thì em bẩu là:" con đổi 1 con vịt lấy con ngan":D
nhưng cũng chỉ được 1 lúc là hx phát hiện mất con ngan nên đi tìm và đòi lại...em bị bố mẹ đánh tét đít toàn lươn nổi ở mông:plaster::plaster::plaster::plaster:

sv11221
23-06-2010, 01:37
Một lần sang nhà ông bác ăn dỗ. Cả nhà ở tầng dưới thắp hương em ở trên tầng thượng nghịch (hình như hồi đó em cấp 2) thấy cái nhà sinh viên cách đó tầm 20m đường chuột đi bộ, khu đó toàn là người thuê nhà ở, đang nấu bếp ngoài sân, em lấy đủ thứ trên sân thượng ném, nhằm thế nào thì nhằm như ném toàn trượt, đến quả cuối còn đúng cái dép tổ ong thừa lại lấy tay quăng nó và nó bay ko rơi thẳng vào cái chảo rán cá nhưng đập vào và hất cả chảo lẫn cá xuống đất, tầm 10 phút sau mấy bà sinh viên thuê nhà đó sang nc w bác em, và kết quả chắc ai cũng biết

mebao_emyeuanh
23-06-2010, 01:46
Một lần sang nhà ông bác ăn dỗ. Cả nhà ở tầng dưới thắp hương em ở trên tầng thượng nghịch (hình như hồi đó em cấp 2) thấy cái nhà sinh viên cách đó tầm 20m đường chuột đi bộ, khu đó toàn là người thuê nhà ở, đang nấu bếp ngoài sân, em lấy đủ thứ trên sân thượng ném, nhằm thế nào thì nhằm như ném toàn trượt, đến quả cuối còn đúng cái dép tổ ong thừa lại lấy tay quăng nó và nó bay ko rơi thẳng vào cái chảo rán cá nhưng đập vào và hất cả chảo lẫn cá xuống đất, tầm 10 phút sau mấy bà sinh viên thuê nhà đó sang nc w bác em, và kết quả chắc ai cũng biết

em thì khác bác, ở nhà em có nhiệm vụ rửa bát nên một tối em rửa thì sểnh tay đánh vỡ cái đĩa to, em sợ bố mắng vì tính em đoảng hay làm vỡ bát đĩa:pudency:, nghĩ cách phi tang em táng ngay cái đĩa sang vườn nhà hàng xóm ko mảy may suy nghĩ:D, đến cả tháng sau chú hx mới bẩu : Hôm nọ tao đang ỉa thì thấy mày liệng cái đĩa tý trúng đầu tao( âu mai gốt tý nữa là có án mạng rùi:waaaht: hồi đấy wc lộ thiên, chưa có tự hoại):go:

Mr_PDA
23-06-2010, 02:01
chuyện này có thật 100% vì là tuổi thơ của mình :D

Hồi bé tuy đã thuộc hết chữ cái + đọc viết bi bô :dreaming:, nhưng vẫn phải đi học mẫu giáo :pudency:, ko biết làm thế nào để đc nghỉ học. Một hôm, ngồi trong lớp chán quá, lai còn bị cô mắng :hell_boy:, mình lơi dụng cô lúc đang giảng bài hăng say liền chạy lên bóp zu' cô 1 phát rồi chạy thẳng về nhà :rofl:

Hôm đó về kể với mẹ và từ đó đc chuyển thẳng lên lớp 1 :surrender:, đó cũng là nguyên nhân mà mình đi học sớm 1 năm nữa :chaymau:

mebao_emyeuanh
23-06-2010, 02:11
Đang hay mà, còn chuyện gì kể tiếp luôn đi bợn :D,

mà... nhìn cái nick + cách nói chuyện giống dễ sát giai quá :surrender:

hồi lớp 4 em học lớp 4A ở tầng 2 của trường, ở đằng sau khu lớp học có khu tập thể của giáo viên, cứ đầu giờ hay tan lớp giáo viên đều phải đi qua đầu dãy lớp em học. Hum ý thứ 2 đến phiên em trực nhật,( hôm chủ nhật bọn bị phạt phải đi đánh bảng cho đen bằng than ở cục bin) nên xô nước đen sì vì chúng nó giặt rẻ vs rửa tay, em thì lười có gia phả em ko muốn xách xô đi từ tầng 2 xuống tầng 1 để đổ, nghĩ ra cách đứng đầu dãy hàng lang ngó xuống ko thấy ai, em dội cái ào, xong tưng tửng đứng cười đắc chí, sau 1 phút em nghe thấy bịch bịch chạy lên cầu thang, tiếng thầy hiệu trưởng quát :" Đứa nào, đứa nào hất xô nước?!" lúc nhìn rõ thì thấy thầy ko khác gì móc dưới cống lên, áo trắng thứ 2 đầu tuần mà đen sì toàn nước than pin, em đang xách cái xô, tang chứng vật chứng nên ko thoát được, cũng ko có lý do biện minh cho hành động đấy nên em....được đặc cách ở lại Lớp 4 để rèn luyện đạo đức:(( thế là em phải mất 13 năm đèn sách mới ra được khỏi cấp 3 đấy ạ:sweat:dại quá

Achen
23-06-2010, 02:40
mình lơi dụng cô lúc đang giảng bài hăng say liền chạy lên bóp zu' cô 1 phát rồi chạy thẳng về nhà :rofl:

Mới nhỏ đã lộ rõ bản chất râm rục :rofl: chém hồi chắc toàn dân ở truồng quá :look_down:

kiany
23-06-2010, 03:57
hồi bé em thích nghịch mấy máy mô tơ trong ô tô đồ chơi, tự chế ra đủ thứ để nghịch từ quạt cầm tay đến chong chóng điện ... có 1 hôm hết pin mới nghĩ ra trò nối mô tơ vào phích cắm điện cho nó chạy, loay hoay đến lúc cắm điện vào thì nò BÙM :(( sợ xanh mặt quả đấy :brick:

killer_timem
23-06-2010, 06:24
góp vui : hồi cấp 2 đi tắm hồ, lặn vô nguyên bãi rau muống, lúc hết hơi trồi lên bị cã bải rau muống đè trên đầu không thở được, cuối cùng quyết định lặn tiếp mà không quay đầu lại ==> may sao lúc hết hơi thì lại trồi lên ngay khoảng trống giữa bãi rau muống :chaymau:
cấp 3 còn ngu :( khoái quánh lộn nhưng nhát, không biết làm sao, cả đám oản tù tì xem thằng nào đành trước, may mà không phải " đề ba " nhưng cuối cùng cả đám bị nguyên 1 lớp xúm vào đánh chạy về tới lớp @@

kiyeusu
23-06-2010, 09:11
hồi nhỏ chơi vs tụi bạn trong lớp chơi đánh nhau với đá ngựa phe nào thua thì về tự lấy dầu xanh bôi vô trym
//mình kg chơi nhưng nghe thấy tụi nó thách nhau bôi cũng về nhà vạch wần thử thì hỡi ôi ... bạn nào thử đi rồi biết =))
//rát lắm nhưng mà sau đó nó mát mát :x

khinhvuphiduong
23-06-2010, 10:31
thôi anh, kệ đi lại cãi nhau ở thớt người ta bây giờ, " chó cứ sủa người cứ đi" thôi ạ, :byebye:

Cưng làm loãng topic rồi còn nói giọng đó hả ? Nên biết dùng từ đúng chỗ chứ ?

//Kể: Hồi nhỏ cứ mỗi lần mẹ bán lợn hay mổ gà là khóc dãy đành đạch không cho bán và cho mổ...mấy lần bị vụt rồi mà vẫn không chừa. Giờ 25t rồi mà chưa tự tay cắt tiết con gà nào.

XxsasukexX
23-06-2010, 10:42
Thôi chấm dứt chiến sự ở đây nhá em kể chuyện tiếp
Hồi bé rất là thích khám phá, khám phá tức là khám xong rồi phá á:shot:hôm đấy bố mới mua cái đồng hồ đeo tay trông đẹp đẹp thích lắm mà hồi đó đồng hồ đeo tay nó như kiểu di động giờ ấy:canny:thế mà hôm đấy bố để quên đồng hồ ở nhà, em vớ được lấy tô vít vặn ra, mà cái vít đồng hồ nó bé vặn mãi ko đc thế là có sáng kiến lấy mũi dao vặn, hì hục mãi cũng xong ôi bên trong nó nhiều bánh răng thế cái nào cũng bé tí đến là hay:dribble:ngồi lấy từng cái một ra ngắm mân mê chán xong éo lắp đc lại nữa:waaaht:sợ bố về bị ăn đòn thế là em nhét hết các thứ vào rồi đậy nắp vặn lại như bình thường:sogood:nhưng ôi thôi do em nghiên cứu kĩ quá nên mấy cái kim nó cũng long cmn ra mất chả biết làm thế nào chạy một mạch lên gác phi vèo một phát lên mái nhà bên cạnh:shot:vả tối và ngày hôm sau bố cứ đi tìm đồng hồ rồi cũng đành kết luận là quên ở đâu mất rồi:aboom:tí chết

black_kat87
23-06-2010, 10:45
Hồi nhỏ,nhà nuôi 2 con gà chọi,1 đực 1 cái,mình cưng 2 bé lắm,có lúc còn cho nó ngủ cùng:DNhưng mà tính mình lười,không chịu chăm gà,bố mình toàn phải làm tất,cụ tức lắm,quét rác,cho ăn...đúng hôm cụ ốm,mình đi đá bóng,thế là 2 con gà chạy sang nhà hàng xóm,mất mất 1 con,1 con tò tò về,cụ ức quá,thịt luôn...Đá bóng về,tìm mãi chẳng thấy 2 con gà đâu,ai cũng:"Chắc tí nó về thôi",đến bữa cơm,thấy cái mỏ,cái đầu thế là khóc luôn,cả bữa cơm không ăn nổi 1 hạt,cứ ngồi khóc:amazed:không ai dỗ nổi,trẻ con,đa cảm thật

khinhvuphiduong
23-06-2010, 10:56
Hồi mình 7 tuổi, xem quảng cáo đồng hồ số mấy mươi Hàng Đào ấy không nhớ, thấy nó cứ ngâm đồng hồ vào nước, thế là mình nghĩ ngâm đồng hồ vào nước sôi sẽ tốt hơn. Mama có cái đồng hồ đeo tay, mình làm nguyên cốc nước sôi bỏ đồng hồ vào và hậu quả là...lằn mông.

xxn0thjngxx
23-06-2010, 11:58
:) nhớ chuyện hồi pé, cái này là nghịch chứ cũng chả ngu
hồi đó đi đá bóng buổi sáng có cái trò bấm chuông, đạp cửa. Một hôm, ko hiểu mấy thằng bạn sung kiểu gì, giơ chân nên đập, rầm 1 cái bong cả cái bản lề cửa nhà người ta, từ đấy cả lũ cạch ko dám đạp nữa

1 lần thì có thằng ngứa tay cầm chọi gạch vào nhà người ta, chọi trúng đầu ông già ở trong sân :amazed: và cả phải chuyển đường khác để đi

rồi cái trò mấy thằng đổ nước ra sàn nhà, trần như nhộng chơi trượt patin, nhớ lại thấy hồi pé mình cũng quậy ghê chứ chả ngoan gì:hungry:

yulong
23-06-2010, 12:11
Hồi lớp 4 hoặc 5 gì đấy, ở trường, giờ ra chơi, chọn cái cầu thang dài nhất, cả lũ bạn đứng xquanh xem biểu diễn. Đặt tấm ván gỗ lên bậc thang trên cùng (chỗ vòng), thò 1 đầu ra, đặt 1 chân lên đấy. Rồi dẫm cho ván chúc xuống định trượt xuống như trượt tuyết :sogood: Trượt được 2 bậc thì cái ván ra đi người ở lại, cứ thế táng mông xuống cầu thang từng bậc 1 bộp bộp cho đến bậc cuối cùng, mà lại chọn đúng cái cầu thang dài nhất mới đau chứ :shot:

Fye.HUBT
23-06-2010, 12:28
Hồi lớp 4 hoặc 5 gì đấy, ở trường, giờ ra chơi, chọn cái cầu thang dài nhất, cả lũ bạn đứng xquanh xem biểu diễn. Đặt tấm ván gỗ lên bậc thang trên cùng (chỗ vòng), thò 1 đầu ra, đặt 1 chân lên đấy. Rồi dẫm cho ván chúc xuống định trượt xuống như trượt tuyết :sogood: Trượt được 2 bậc thì cái ván ra đi người ở lại, cứ thế táng mông xuống cầu thang từng bậc 1 bộp bộp cho đến bậc cuối cùng, mà lại chọn đúng cái cầu thang dài nhất mới đau chứ :shot:

chào đồng chí :byebye:, bọn mềnh toàn kẹp 3 trượt veo veo, ngã bao lần rồi ko chừa:), nhưng mà toàn lôi bàn với ghế lật úp lại trượt

yulong
23-06-2010, 12:33
chào đồng chí :byebye:, bọn mềnh toàn kẹp 3 trượt veo veo, ngã bao lần rồi ko chừa:), nhưng mà toàn lôi bàn với ghế lật úp lại trượt

Bàn ghế nó có kẹp trước kẹp sau bro ạ, mình như kiểu đi xe máy mà đứng trên yên ý :nosebleed: sau mới biết phải chúi người về phía trước thì mới ko ngửa ra dập ass thế :"> Đến lúc biết thì lại hết tuổi chơi trò đấy rồi mới đau chứ :spiderman:

[p]ham[a]nh
23-06-2010, 12:33
Hồi đó lúc mà có đại dịch bom thư bệnh Sars gì đó em nhớ có lần lấy tờ giấy nhúng vào nước mắm , mắm tôm , gì tùm lum đá tả xong cho vào cái bì thư cái để giữa nhà , rồi đi lên lầu nằm chơi , xong 1 hồi thấy im re chạy xuống thì thấy BZ đang chửi đứa nào chơi dơ thế này thế là trốn luôn kg dám thò mặt ra nữa /

Dorayaki
23-06-2010, 14:10

Mình thì hồi đó cũng ih chang bro, không bỏ tay vào cầu chì, mà lôi từ con xe đồ chơi ra 1 cái đèn giống đèn led, ông anh mình thì bò để mình leo lên cắm vào. Vừa cắm vào nó nổ cái bụp.

Mịa, hồi nhỏ toàn chơi mấy trò h` nghĩ lại ngu ghê chứ :hang:. Hồi tết cảm đám trong xóm mua airsoft về chơi, chia phe ra bắn nhau, chả thằng nào có kính gì cả. May mà chẳng thằng nào bị trúng mắt :*

up_fat_roi_te
23-06-2010, 14:17
Lần đầu tiên Bố vợ bây giờ mời ăn chôm chôm. Không biết ăn thế nào cứ ngồi cấu từng cái lông chôm chôm một bỏ mồm.

tlgod
23-06-2010, 14:41
Không biết có ai "khi xưa còn ngu lấy dây thun quấn con cu" không ta?

dây thun thì chưa chứ băng dính thì mình với 1 thằng nữa đè ku em họ nó ra lấy băng dính quấn chặt trym thằng ku =)

kendy_nd
23-06-2010, 14:50
Ngày xưa hồi lớp 2, trong lớp hay ngủ gật, một hôm trong giờ học ngủ, khi tỉnh dậy thấy 1 bãi nước dãi ở mặt bàn mình, đứng dậy: " em thưa cô bạn nào nhổ nước dãi vào bàn em, bẩn thỉu quá! " cô giáo tra xét hết tất cả các bàn lân cận, chả ra thằng nào, cuối cùng thằng ngồi cạnh bảo, bạn ấy ngủ gật chảy nước dãi ra bàn đấy, mình ngại quá : " à chắc thế ! " giờ nghĩ lại vẫn ngại :D

- hồi lớp 8 đi học, thằng bên cạnh đứng dậy phát biểu toàn cầm bút dốc ngược lên, đợi nó ngồi xuống rồi dính đòn :D
- năm lớp 9 đi học thêm gần nhà 1 thằng bạn cả lớp ghét (vì tội làm lớp trưởng mà oai ) cuối buổi học, nó về trước, mấy thằng bạn mình rủ đi đốt pháo tấn công nhà nó, tính mình thì nhát, chả động đến pháo bao giờ, thế là bày mưu cho chúng nó, mình đi lấy 1 mẩu hương muỗi (loại hương vòng) rồi lấy cái compa dùi 1 lỗ thân que hương, buộc ngòi pháo vào (chơi cả bánh pháo tép luôn mới ác) đốt que hương, điều 1 thắng ném vào nhà nó, cả lũ về nhà ngủ, 30 phút sau: đoàng đoàng đoàng.... ôi thật tội lỗi (toàn lũ nhà gần mà, nhà mình cách nhà nó mấy trăm mét còn nghe thấy :D) nhà nó lúc đó lại 4 tầng, âm vào thì thôi rồi... ko để lại dấu vết nào =))

- Năm lớp 10 bị 1 nhóm đầu gấu lớp 12 lên tận lớp đánh, khoảng chục thằng cầm gậy, mũ cối, mình lép ngay vào góc lớp để hạn chế diện tích tiếp xúc, ngồi im 1 cái ghế, bắt đầu đếm, cái mũ cối đạp vào đầu mình ( 1, 2 ,3 ... ngất (giả vờ) ) cả lũ chạy hết, mắt mình lại mở ra, đi báo với hiệu trưởng :D tay mình éo sao nhưng mà đi về quấn băng kín tay, bắt chúng nó đưa mình đi chụp chiếu hết đầu, tay , chân ... sướng ko tả đc !

_Sir_
23-06-2010, 14:55
năm lớp 7 , có cái bật lửa điện hết gas đập ra ,bấm thử thì nó còn nẹt lửa cả đám xúm vào thử có đứa nó đòi thử ở lưởi...ok mày luôn, lè ra đấm 1 phát nó đơ cả người...nó cọc phát tán vào mặt mình, củng may né kịp ,lol

4Rum.Fun
23-06-2010, 15:10
- hồi nhỏ học lớp 6 bọn con trai (bằng tuổi hơn 1 2 cũng có) ở xóm mình rất thích chơi trò tụt quần cởi chuồng chạy ra đường. Trời nóng, nên nghĩ ra trò đó với tắm chuồng trước sân nhà cho mát trym, với lại người lớn nói là con gái mà nhìn thấy trym con trai là học rốt nên toàn làm thế cho chúng nó rốt hơn mình hizzzz. Cả xóm luôn mới ghê.

votrungkhoi
23-06-2010, 15:25
hồi mềnh lớp 5, có quen thằng nhóc nhà kế bên, học lớp 1, ko biết dụ sao mà thằng nhóc chịu chọc trym vào ổ điện, xọet 1 phát, thằng nhỏ bật ngữa, hết hồn, may sao khỏang 5p sau thằng nhỏ ngồi dậy được, trym thì xám ngóet 1 chỗ, vội lấy kẹo ra dụ nó ko kể cho OBZ...cho đến giờ, gần 20 năm sau, 2 anh em ngồi nhậu kể cho nhau nghe chuyện đó, cười sằng sặc. Nó nói trym nó vẫn còn vết nám của kỳ tích ngu thượng đẳng kia :)

Milo58
23-06-2010, 15:54
Lần đầu tiên Bố vợ bây giờ mời ăn chôm chôm. Không biết ăn thế nào cứ ngồi cấu từng cái lông chôm chôm một bỏ mồm.

Bác này ăn thanh long chắc ngồi lựa bỏ từng hạt mất :rofl::rofl::rofl:

lov3_openly
23-06-2010, 17:31
Há Há 55trang. Lập cái thớt này ra mới có thể khai thác được những trò qoái chiêu của AE Voz
Ngày nào cũng vào xem lại buồn cười quá.
ah nhớ ra1 chuyện lúc nhỏ nữa

lúc 6 tuổi đi ăn đám cưới với papa, mấy ng lớn nói chuyện, nguyên bàn 1 đám nhóc
em xúi tụi nó mỗi đứa đi kiếm, bia rượu, nước ngọt
( coca, xá xị chương dương, nước cam, nước tăng lực và mấy loại khác nữa ... )
trộn chung làm 1 ly ... dòm màu nó đen đen, tái tái thấy ớn lun
dụ mấy đứa kia uống ko đứa nào uống, em phải uống trước rồi khen ngon, đám kia tò mò uống theo ===> hơn 10 đứa được đưa xuống bệnh viện cấp cứu, còn lại ói mửa tại chỗ. em cũng nằm trong số đó

hên là hẻm em nèo chit -'.'-

lúc đó lỡ có em nèo chit ---> em có sao ko ta

Kenkyoshin
23-06-2010, 17:50
Có con chó nhà hàng xóm cứ đến trưa là sủa ko thể ngủ được :what: cáu quá trèo lên tường rồi nhả quả pháo diêm vào chuồng của nó. Mình nhìn thấy cu cậu đang hít hít ngửi ngửi quả pháo thì *đoàng* :byebye: (chắc là cũng toét cả mũi ra :)). Sau đó thì chỉ nghe thấy tiếng *ư ử* chứ ko nghe thấy *gâu gâu* nữa :byebye:

giang_081190
23-06-2010, 18:33
hồi bé cũng có cái trò phun nước ra nền nhà xong trượt như trượt băng. :bye::bye::bye:

lại còn so tài oánh nhau nữa. :D:D mềnh toàn thua. :):)

tropical
23-06-2010, 19:21
- Hồi nhỏ hay chơi trò mua quả bóng bay về rồi dán giấy bên dưới rồi đốt & thả để nó bay lên trời nổ nhìn rất đẹp , có 1 lần thằng ku hàng xóm cầm bóng còn mình quấn giấy và đốt , mà lần đó ko kiếm ra giấy nên lấy miếng giấy ăn để đốt :bye: nó cháy nhanh quá nên thằng kia thả ra trái bóng mới bay lên ngang mặt nó thì nổ cái bùm :bye: cháy sạch luôn bộ lông mày + lông mi của nó -> khóc om sòm . Ông bà già ra tính đập cả 2 thằng mà nhìn vô cái bản mặt ko lông mày của thằng kìa là cười sặc sụa ko đánh nữa

- Trung thu hay có trò bắn súng đạn nhựa + đựng nước vô bịch nilon rồi ném vào người đi đường :lmao: loạn quá nên trong xóm nó cấm & có mấy ông dân phòng đi dẹp . Có thằng ku gần nhà đang cầm súng bắn nhau khí thế thì bị 1 ông túm đc , cầm cái súng ném xuống đất vỡ toang , thế là nó khóc om sòm . Con chị nó - lớp 3 lớp 4 gì đó chạy ra cầm bịch nilon đựng nước ném vào lưng ông kia luôn rồi chửi " đm mi ông công an" :hang: tụi trẻ con trong xóm còn xúm đen xúm đỏ lại lêu lêu nữa , ông kia giận tím mặt nhưng ko làm đc gì , chửi đổng mấy câu xong chạy mất :lmao:

- Có bữa cái dây điện của cây quạt bị chuột gặm nham nhở , thấy xấu quá nên mới sửa thử , cắt khúc xấu đi rồi tuột cho lòi dây đồng ra hết rồi bện lại như bện dây thừng & lấy bịch nilon quấn lại & hơ lửa như người lớn hay làm :rofl: cắm vô ổ điện nó làm cho 1 cái Đùng, mặt cắt ko còn giọt máu luôn

- Hồi trung học đi xe đạp thấy chúng nó hay làm cái trò đang chạy bỗng phanh thắng trước để nhấc bánh sau lên như X bike nhìn rất bảnh , thế là cũng làm theo , mỗi tội chạy nhanh quá + thắng quá ăn nên phanh xong thì cái xe lộn ngược & người điều khiển thì úp mịe mặt xuống đường luôn :brick: máu me be bét , bây h vẫn còn cái sẹo be bé kỉ niệm X bike trên mặt :D

- Hồi học hè , mời thầy dạy ở nhà & học chung với ku hàng xóm , nghỉ giải lao 2 thằng ra ban công đứng chơi , thấy có cái dây điện trần chạy ngang phía trước ban công , mình với nó mới cãi nhau là cái dây đó có điện ko ( vì mình lí sự là thấy có mấy con chim đậu lên mà ko bị điện giật :brick: ) kết quả là cầm cây thước nhôm dài của ông thầy thò ra chạm thử :rofl: nó giật cho 1 phát té đái , cái thước rơi suýt trúng đầu 1 ông đang ngồi bên dưới

Đúng là những kỉ niệm trẻ con nhắng nhít nhưng không bao giờ quên được :D

maybach_GL
23-06-2010, 19:46
- Hồi học hè , mời thầy dạy ở nhà & học chung với ku hàng xóm , nghỉ giải lao 2 thằng ra ban công đứng chơi , thấy có cái dây điện trần chạy ngang phía trước ban công , mình với nó mới cãi nhau là cái dây đó có điện ko ( vì mình lí sự là thấy có mấy con chim đậu lên mà ko bị điện giật ) kết quả là cầm cây thước nhôm dài của ông thầy thò ra chạm thử nó giật cho 1 phát té đái , cái thước rơi suýt trúng đầu 1 ông đang ngồi bên dưới

Bác này chơi quá, mà dây gì mà giật đến nỗi bác còn kể lại đc zậy bác:D:D

Hồi cấp 1, cỡ lớp 2 hay 3 gì đó, trường e có cái sân cỏ, rất là nhiều loại động vật, bữa bắt đc 2 con tắc kè hoa, đem ra đá đã 1 hồi rồi chán, mới lấy điếu thuốc của ông bảo vệ mới quăng cho 1 con hút, thấy cái mặt nó xanh lè, chạy lảo đảo :D:D Còn con còn lại thì lúc đó thấy có thằng ghét đi ngang qua, ai cũng ghét nó, thế là bắt lại, kéo phéc mơ tuya quần ra, thả vào--> :rofl: May mà nó ko cắn ngay bộ lòng của thằng nhỏ :rofl:

Alibaba
23-06-2010, 20:07
:rofl::rofl::rofl::rofl: vãi quá, hết đỡ luôn ợ :lol:

- Mình thì có lần chiên trứng, xong cái cây chiên nó dính trứng nhìn ngon vãi, chả hiểu sao lại le lưỡi liếm một cái:) Gần một tháng ăn nhạt vì ăn mặn thì rát lưỡi lắm!
- Có lần đưa người yêu đi ăn tối, hai đứa hẹn nhau xong việc tự đến quán đợi nhau. Ăn xong chở em vui vẻ đi về. Đến nhà em thì gặp con em gái, nó hỏi 'Xe chị đâu?". Bỏ tại quán chứ đâu, lãng mạn mà:)

SuChick
23-06-2010, 20:10
Ngâm 4,5 cuộn giấy vệ sinh vào nước, sau đó ném bết lên trần nhà vệ sinh nhìn cho giống nhũ đá (thực ra giống sh!t hơn) :D

Oizoioi
23-06-2010, 20:14
Hồi nhỏ nhà ăn dưa hấu, hai chị em đang ăn thì nhìn xuống đất, thấy nước dưa hấu nhỏ đầy nền nhà. Hai chị em thi nhau lấy tay quẹt mút vì sợ mẹ la. Thấy mặn mặn, ko giống nước dưa, lại đỏ chót >"<
Nhìn 1 lúc, thấy con mèo cái đi ngang qua, nước dưa hấu nhỏ tong tong từ ass của nó >"<
Ọe. Tởn tới giờ.

atn
23-06-2010, 21:04
năm cấp 2 trường mình có mấy thằng gọi là quái thú..
vì học ngu, nên buổi tối mấy đứa nó bị bắt đi học phụ đạo.. học thì không lo học , rủ trốn vào mấy lớp không có ai để quậy phá. cả nhóm bày ra nhiều trò phá phách:
*thi phun nước bọt xa, rồi dí nhau phun nước bọt vào nhau rất tởm.
*rồi có thằng mắc đái lại rủ nhau thi đái xa. kỉ lục là 1 thằng nhỏ nhất đám tên T. đứng cuối lớp (phải hơn chục hàng ghế) bắn đến bảng.... từ đó nó nổi tiếng luôn. thìng thoảng lại được mọi người năn nỉ kêu nó biểu diễn "khả năng đái xa".

TranTienHung
23-06-2010, 21:08
1 lần cái nam châm nó tự nhiên yếu quá, đem 1 đoạn dây đồng, cuộn tròn quanh cái nam châm rồi dí vào ổ điện :matrix: bùm phát :sweat: chập điện luôn :sweat:

Quydienlangy
23-06-2010, 21:42
Bé bé cấp 1 tập tành sửa đồ điện, thấy cái chân cắm tivi lỏng lẻo đem ra nối lại, xoắn hai dây lại với nhau cho nó gọn. Báo hại cả nhà cứ cắm tv vào là cháy cầu chì mà ko biết vì sao :hang::hang::hang::hang:
Hóng hớt cầm cục nam châm dí vào màn hình tv, một vệt xanh đỏ giữa màn hình, 1 tuần sau mới mất :plaster::plaster::plaster:

uyvu
23-06-2010, 21:52
Mấy chuyện điện đóm với lửa thì tuổi thơ ai cũng có thì phải.

1. Hồi cấp 2 băt đc mấy con chuồn chuồn, thế là dí vào vợt muỗi, nó giãy giãy, ko phê lắm. Rủ thằng em buộc dây điện vào người mấy con đấy xong dí vào ổ điện, thế nào 2 dây âm dương chập vào nhau nổ tung cả cầu chì, hỏng cả ổ cắm điện.

:ops: Nếu mình ko nhầm thì cái vợt muỗi bằng điện xuất hiện mới tầm 3-4 năm nay ấy nhỉ?

_Hồi bé nhà ngoại có nuôi con la hán, mềnh với đám anh họ bắt chước phim chưởng đi hái lá cây với mủ cây giã giã trộn trộn làm "thuốc thần" xong đổ xuống hồ cho nó đớp. Được vài tiếng sau thì cu cậu bơi ngửa :D. Nguyên đám bị oánh lên bờ xuống ruộng :D

cá La Hán chỉ mới đc lai tạo từ năm 2006 chứ trước đó ko có cá La Hán?

Milo58
23-06-2010, 22:00
:ops: Nếu mình ko nhầm thì cái vợt muỗi bằng điện xuất hiện mới tầm 3-4 năm nay ấy nhỉ?

Vợt muỗi có từ lâu rồi mà bác :)
E nhớ hồi em học lớp 4 (cách đây 8-9 năm), bà già e cầm cái vợt muỗi quật con mèo tới tập :sad:

rungvang
24-06-2010, 00:22

Nhớ rõ là có vợt mà, hồi đấy nhớ còn cầm cái đinh chọc vào cái vợt giật tung cả tay :sad:

alex_rover
24-06-2010, 00:27
đúng đấy, vợt có lậu rùi, hồi nhỏ cách đây 7-8 năm lên thành phố chơi đã thấy người ta dùng vợt hư đem bỏ, mua mới mấy lần rùi:sexy:

Ngocyeu
24-06-2010, 00:29
Cái vợt có từ năm 2000 rồi đó... Nhà mình mua cái đầu tiên cách đây 8-9 năm...

Dorayaki
24-06-2010, 00:40
Ko dứt ra được thì lúc sau nó đẻ con = niềm tin hả bác:sad:
Chúng nó còn lưu luyến thôi.Cứ vác dao ra làm 1 nhát:shame::shame:

Ko, theo như hồi trước mình xem trên Discovery thì sau khi xxx nhau, con đực tiết ra 1 chất như keo, để dính cái abc với cái xyz lại, để có thời gian cho tynh t-rùng bơi sâu vào trog. Và tránh các con đực khác tiếp cận con cái đó để XXX. 1 cách để xác thực dòng dõi sau này là con của him :)

nguyenvanha1229
24-06-2010, 01:15
Ngày xưa bé hay ăn dử (cức) mũi;)):hungry:

Old.Lady
24-06-2010, 03:51
Hồi nhỏ ngu nhất là con bé hàng xóm đòi xem trym mà ko cho

Trò ngu nhất là xóm có thằng bị điên, suốt ngày trêu nó điên rồi trèo lên cây bàng trốn còn thằng kia ở dưới cầm đá ném. :plaster:

Iron Heart
24-06-2010, 05:33
1. Hồi mình học lớp 11 thì đằng sau dãy nhà của khối 11 là một cánh đồng rộng lắm. Cả con trai lẫn con gái đều thích gấp máy bay giấy ném ra đồng vào giờ ra chơi, thi xem máy bay ai bay xa hơn. :D

Đến 27-11 thì là kỉ niệm 41 năm thành lập trường nhưng trường không tổ chức gì (dễ hiểu thôi mà), thế là bọn mình nghĩ ra sáng kiến là tổ chức ném máy bay chào mừng ngày thành lập trường. hơn 200 tờ giấy được huy động và máy bay được ném trắng cả một khoảng sân và kết quả là thứ 2 tuần sau cả lớp mình lên đứng cột cờ :D

2. Hồi 4 tuổi mình thường trốn khỏi nhà mẫu giáo để đi chơi bằng cách trèo qua mấy hàng rào dâm bụt, một hôm mình thấy chym mình ngứa không chịu được nên gãi liên tục, mẹ mình thấy thế liền kiểm tra xem thì thấy chym có mấy đốm đỏ, soi ra thì thấy mấy con bọ đỏ nên lấy kim kều ra, đợt đấy đau nhớ đời luôn :sosad: và từ đó mình bỏ luôn việc trèo hàng rào đi chơi.

3. Hồi mới học hóa thấy người ta điều thế thuốc súng đen bằng cách trộn KNO3 + C + S theo tỉ lệ 75% KNO3/15% C/10% S thế là mình ra chợ mua diêm sinh với lưu huỳnh về và nghiền với than củi có sẵn ở nhà được khoảng 2kg rồi đốt ở giữa sân tập thể. Nó không nổ nhưng cháy mạnh và khói mù mịt, lúc đó trời lại có gió nữa nên khói bay thẳng vào khu tập thể và kết quả là mình bị bố đánh cho một trận nên thân.

itir5
24-06-2010, 06:39
Chuyện ngu thì nhiều lắm, kể k hết -_-
- Hồi cấp 2 nhà có nhiều bóng đèn nháy loại nhỏ, do có ít bóng nên chỉ xài pin 9v, nghĩ bụng nếu 1 bóng cắm vào ổ cắm điện thì sao :"> Cũng nghĩ tới trường hợp là mình cầm tay đút zô thì sẽ có kết cục k tốt :adore: Tranh thủ lúc nhà k có ai, tắt cầu dao tổng, rồi gắn cái bóng đèn vào ổ cắm :boss: 3 2 1 bật cầu dao và...:adore:
- Cấp 2 đi học, mấy thằng con trai nắm đầu nhỏ con gái, kéo về phía sau...rồi cứ thế phun nước miếng thẳng vào mặt con nhỏ :adore: Các bác có thể k tin -_- nhưng đó là sự thật :adore:

nhocsock362
24-06-2010, 08:01
Hồi nhỏ chơi xe điều khiển từ xa , trong cái remote xe có cục pin gì mà 2 cực âm, dương nằm trên đầu đó , thế là le lưỡi liếm thữ ....:)

Bữa sao lừa thêm mấy thằng bạn liếm thữ nữa

Shogun2104
24-06-2010, 08:42
Ôi đệt! định lập ra cái Threat ntn lâu rùi mà chưa rảnh, bị chủ thớt làm trước rồi!

- Hồi nhỏ, học mẫu giáo (chỉ nhớ man mán, do mama kể lại) mình bị liệt vào dạng hs cá biệt (mặc dù mẹ làm giáo viên và cha thì làm ở phòng giáo dục huyện) vì không chịu học, vào là khóc. Mình ở tập thể chung cô hiệu phó trường nữa nên cứ đòi lên phòng hiệu phó chơi với cô Trang, ai cũng nói thằng này kinh thật, tí tuổi mà chơi với Ban giám hiệu thôi!:chaymau: Cuối cùng cũng khóc, không ăn, không uống, mấy cô không giám giữ lun vì sợ mình sụt cân sẽ bị kỷ luật nên mình đã thất học và lưu ban ngay từ nhỏ.
- Lớn lên đi học lớp một, đc mấy bữa, chán học quá nên tối nằm thủ thỉ với mẹ: "Mẹ ơi mẹ cho con nghỉ học nha!":go:
- Lớn hơn tí nữa, 5-6t gì đó, không nhớ tuổi nhưng vẫn nhớ như in kn này: hôm đó mình bị bệnh sốt + tiêu chảy:canny:, gần hết rồi nên lang thang sang hàng xóm chơi, đang buổi trưa, đang chơi thì mắc...nên chạy về nhà, WC lúc đó còn là cầu tiêu cá(ngòai Bắc gọi là cầu tỏm), trời nắng quá mà ko đội nón, bệnh nữa, đi xong gọi anh 2 lấy giấy dùm(cha me đi làm hết rồi), ổng hơn mình 5t, đang ngủ trưa hay sao ấy, ổng bực mình chửi lại, mẹ! đi cầu mà không mang giấy thì ở ngòai đó lun đi!:waaaht:, Ôi dis! đang bệnh sốt, trời nằng, ko đội nón, thế mình mình bực mình chởi ổng 1 hơi,!@#@#$$#%$^#@, ổng cũng chửi lại, mình nói a ko đem giấy em mà bênh nữa là mẹ đánh a chết, cuối cùng ổng mang giấy ra. Tửong xong, ai ngờ ổng giả bộ đưa rồi rụt tay lại cho mình chụo hụt chơi:sweat:, làm đi làm lại, nhá nhá mình mấy lần, mình điên lên thật rồi:ah::choler:, cuồi cùng cũng lấy và chùi xong, mình liền phóng ra rượt đánh ổng, ổng chạy, mình vào nhà vác con dao chặt củi to tổ chảng rượt ồng, lúc nàu thì ổg xanh mặt thật, cũng may ổng lớn hơn nân chạy nhanh hơn, nếu không thì:((. Rượt mỗt lúc thì ông anh họ tới và can, rồi cũng thôi. Ôi đệt! mình mà chém ổng đc thì ko biết sao:shot:

traivn01
24-06-2010, 09:34
góp vui chuyện của em :pudency:
hồi lúc lớp 1 lớp 2 gì ấy, lụm đc khúc ống nước to to, bên hông nhà có cái ổ kiến lửa, thế là nảy ra "sáng kiến" làm ngập lụt ổ kiến chơi. cầm cái ống ra ổ kiến lửa dự định tạo "đại hồng thủy" cho bỏ ghét :boss:tụt wần xuống, cái ống cũng "ngang tầm với" nữa :dreaming::dreaming: khá đã :)):)) đang "xã lũ" thấy nhói nhói ở dưới :waaaht::waaaht: nhòm xuống thấy 2 3 con bị nước bắn văng lên trời xui xui sao nó bay thẳng vào "em iu":oh: định phủi nhưng không kịp :-s
kết wả: 2 cục sưng tù vù ,kích thước tăng gấp rưởi là ít :hell_boy::hell_boy:
gần cả tuần sau mới hết :sosad: báo hại mấy ngày sau ngứa không chịu được cứ phải ngâm nước ấm cho đở ngứa (vì gãi không được:sosad:) (có cái này ngoài lề: tối tối nó lên cơn ngứa nằm gãi nhẹ nhẹ tự nhiên thấy lâng lâng, sau này mới biết tại sao :dreaming:)

dai_ca_vit
24-06-2010, 10:18
toàn chuyện hay:)) lại mình nhớ lại tủoi thơ vlúa :))
hồi bé, họ nhà nội em có 4 anh em họ. đc cái nhà gần nhau nên suốt ngày lang thang nghịch ngợm cùng nhau, mà có đợt còn bị nhốt chung nhau nữa, bố mẹ đi làm nhưng không gửi nhà trẻ đc :)) mà trẻ con đợt đấy k biết vi tính như bây giờ :)) nghịch trò gì cũng chỉ toàn loanh quoanh các đồ trong nhà thoai :))
hồi đấy, bọn em đi chơi nhặt đc cái lọ sơn xịt atm bị hết , nó hết sơn nhưng vẫn còn hơi, cả bọn cầm lên xịt thử thấy xì xì gió ra mát vlúa :D thế là quyết định bới xung quanh có bao lọ nhặt hết về lúc nào mất điện mang ra dùng =)) rồi có lúc em đang được thằng anh xì xì cho, đang mát mát, éo hiểu lọ đấy nó còn xót sơn thế nào mà phụt một phát , mặt em dính đen xì =((
- rồi cũng cái lọ đấy, chắc các bác biết lúc nó xịt ra mà dí lửa vào là nó phùng phùng luôn, đợt đấy xem phim conmando thì phải có thằng nó xài khẩu súng phun lửa hay qá thế là cũng đú theo, tối hôm đấy bắt đc 1 con gì thì phải, mang bìh atm ra thui , đag thiu thế nào thằng cầm sơn run tay, quay 1 phát mà mặt em cháy xém cả lông mi lông mày vs đọan tóc nữa :))
nghĩ lại hồi bé toàn nghịch loanh quoanh cát , lửa , nước đồ linh tinh mà vui vlúa :))

dai_ca_vit
24-06-2010, 10:30
4 anh em nhà mình còn có chung sở thích là chơi pháo nữa :D hồi tầm 96 còn mua pháo về, đợt đấy tép có 2 loại là tép mơ với tép hồng , tép hồng nổ to hơn thuốc nó có nhũ ( bây giờ thỉnh thoảng vẫn thấy gọi những thằng kiểu dặt dẹo chém gió là tép mơ :)) , mua về cuốn thành 1 quả pháo to hình như bằng cái cốc uống nước,
cả 4-5 thằng đang ngồii xem thằng anh mình nhồi pháo, nó nhồi bằng tôlôvít, lúc đấy pháo khá căng thuốc rồi, đang ấn ấn thì XỤT 1 phát cả cái tôlôvít xuyên thủng xuống dưới qả pháo, 1 bầu không khí căng thẳng bao trùm,cả bọn nín thở, mồm há hốc , đéo nói đc câu nào, sau 3s sau biết là nó không nổ, không bị làm sao mới bắt đầu thở lại và 10s sau mới đủ bình tỉnh để cả bọn đồng thanh chửi thằng anh mình ngồi éo cẩn thận :)) sau vụ đấy cứ phải gọi là Thêm yêu cuộc sống :D
quả pháo đấy làm xong đc 2 thằng lớn trong xóm, chèo thuyền ra cái ao rau muống, buộc vào 1 cái cọc , còn trên bờ tầm 20 thằng núp núp và há hốc mồm xem , lúc nó nổ rau muống bị thổi dạt ra tầm 5m :D hình như nhìn thấy cả sóng không khí lan ra :))

dai_ca_vit
24-06-2010, 10:36
cũng lại chuyện pháo :)) có hôm mình vừa châm quả pháo diêm, tầm 2004 chắc bác biết pháo có 3 loại là tiểu yến tử, 1 loại như hình bao diêm ( đều và to hơn tiểu yến tử 1 tý) vs 1 loại đựng trong hộp bằng 1/2 bao thuốc, loại này ở trong hộp nó bonus thêm 1 quả to bằng 3 quả diêm thường :)) hôm đấy tầm 5h em vừa châm xong thì nghe tiếng xe mấy ông già về =(( sợ quá giật mình kô biết làm sao, thế là nhét thẳng vào cái xí xổm, xả nước luôn, tưởng nó kô nổ đc rồi, mà tầm 5s sau thấy "OẶCH" 1 phát, tự nhiên nước trong bệ xí tụt dần, và nó đã vỡ :)) hôm sau ông già phải cậy lên thay :))
mà hồi bé có trò nghe tiếng xe giỏi vlúa , xe ông già đi cách nhà em tầm 30m đã nghe thấy :))

Blackfield
24-06-2010, 10:50
3. Hồi mới học hóa thấy người ta điều thế thuốc súng đen bằng cách trộn KNO3 + C + S theo tỉ lệ 75% KNO3/15% C/10% S thế là mình ra chợ mua diêm sinh với lưu huỳnh về và nghiền với than củi có sẵn ở nhà được khoảng 2kg rồi đốt ở giữa sân tập thể. Nó không nổ nhưng cháy mạnh và khói mù mịt, lúc đó trời lại có gió nữa nên khói bay thẳng vào khu tập thể và kết quả là mình bị bố đánh cho một trận nên thân.

Hồi đấy em thì có trò lấy van xe đạp , dùng hàn thiếc bịt 1 đầu đi, sau đó giã nhỏ diêm sinh, tống vào đầu kia rồi lại lấy viên bi sắt bịt vào ( mô phỏng súng thần công ngày xưa ý )

Sau đó kê "khẩu thần công" lên viên gạch,châm cây nến đặt ở phía dưới :*

Phía trước "nòng súng" khoảng vài mét là cái bình nước Sơn Hà nhà em :ah:
Ok, xong! Đốt nến, ù té chạy , độ 30s sau thì nó nổ như sấm :choler:
Quay lại hiện trường thì thấy khói bụi, mùi diêm sinh khét nồng nặc , cái bình nước thì bị đạn găm 1 lỗ tròn xoe, nước cứ tồ tồ chảy ra :ops:
Báo hại em vừa ngồi lấy tay bịt bình nước vừa khóc :doubt:
Hàng xóm sang xem cứ tưởng nhà em bị oánh bom :waaaht:

Giờ nghĩ lại thấy hồi đấy... ngu vãi nều :)

myob
24-06-2010, 10:50
Nghe các bác kể em thèm được có những kỷ niệm nghịch dại quá, mà sao đến bây giờ chẳng nhớ được gì cả mà có nhớ thì cũng bằng 1/100 của các bác,,chán, phí cả một tuổi thơ.....
Chuyện có thật về thằng bạn nối khố nhà bên...
Lúc nhỏ khoảng 4-5 tuổi gì đó, 2 đứa chơi rất thân (trong xóm chỉ có vài đứa nhóc toàn đực rựa). Mình con nhà lành còn nó thi chẳng lành bao giờ....ngày xưa hay có kiểu rán mỡ lợn để lấy tóp mỡ và mỡ nước. Chiều đến 2 thằng đang đói, lại thấy mùi thơm từ chảo mỡ nên mon men lại gần....Mẹ thằng bạn bận cho lơn ăn nên không để ý...Chẳng biết lúc đó nghĩ thế nào thằng bạn lấy 2 ngón tay kều kều miếng tóp mỡ, đúng lúc đấy mỡ nó nổ bắn vào cả bàn tay.....hậu quả thế nào thì các bác cũng tưởng tượng được, đến bây giờ vân còn chiến tích trên bàn tay của nó....Kỷ niệm này buồn nhưng không vui